D1 sống chết ra sao?

hieukhacle

Member
anh có tưởng là ai đâu, mẹ.... hahahahahhaha. 7,5 văn, 10 hóa, vãi lù, ai giỏi= tao hahahah, đấy là tại bài 1 bài 2 không đc điểm tuyệt đối.
Mẹ... báo trước cho mà biết ông mà không lên mạng nữa thì chúng mày ngồi đấy mà ngắm nhau nhá

oh_tiny

Topic này bắt đầu hết chuyện để nói rồi đấy.
Hiếu ơi, Hiếu bảo Hiếu dỗi nhiều lần lắm rồi đấy Hiếu ạ, thế mà có lần "ó" nào làm được đâu. Mịe chỉ được cái bốc phét là giỏi.

oh_tiny

em_yeu_anh_Hieu_nhieu_nhieu said:
khổ thân anh Hiếu hum nay bị què chân"ấy".....đi khập khiễng, thương wwá cơ
báo trc em k phải là Hoa, Vân để anh khỏi tưởng bở
Nếu tao đoán kg lầm thì đây là con Linh viết. Đập chết nó đi Hiếu ơi

ronni8x

Hiếu ơi ! mày ko phải cay cú tao đến thế đâu ! tao chỉ nói thật thoai !
HP ơi !!! đừng hiểu lầm !!! ấy vào topic lớp tớ ! tớ lại ko chào đón ấy sao????

L

longthin

Guest
hây! hãy nhìn Châu đây này! từ cái chữ kí đã đậm tính chất lừa tình, sư mô khỉ gì mà nói năng kiểu ấy? đừng buồn Hiếu ơi! tao vẫn nhớ mày chứ? mày mà ko lên, thì lấy ai khuấy cho 4r mình vui lên dc? từ những ngày đầu, topic có tao với mày, giờ bạn bè đông hơn thì có anh em mình chứ?

hieukhacle

Member
đúng roài, hải vân ơi. em nhiều roài bi h đề nghị chị em phụ nữ làm cái nick cho châu.. he he.....
ui HP oi đừng nói thế ko các ban hiểu lầm thì chít.ơ MY LOVE:LKH?... hơi khó hiểu à nha

ronni8x

hieukhacle said:
đầu tao chứa chất xám chứ còn chứa cái j nũa
hiếu ơi ! tao cin mày cho tao 2 chữ bình an ! ở đời fải biết mình là ai chứ !
to HP : hix thế này thì bó xờ tay ! thui ! đã thế ko ol 1 tuần ! bt trêu mọi người nhiều quá ! bi h nói thiệt hông tin !!!!!!!!!! ko có ý j` thiệt mờ !!!!!!!!!!
Oan ức quá Bao công ới !!!!

Badgirl

Chelsea 3-0 Man Utd!!!! Chúc mừng fan của MU ở lớp mình nhé....chị Hoa nhở....Linh nhở....Hiếu nhở.....Hahahahaha......

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000