D1 sống chết ra sao?

chúng mày thấy tao lâu ko lên là hùa nhau bắt nạt bạn Híu ah? ko dc rồi
@Híu: Híu ơi, Híu thấy chưa ? Trên đời này chỉ mình Vân iu Hius thôi . Chúng nó có coi hÍu ra gì đâu! Khổ thân Híu quá!
Tớ là tớ ko đồng ý các bạn nói bạn Híu như thế đâu nhá! Chân Híu GHẺ LỞ thì đa sao nào? Híu VÔ LIÊM SỈ thì đã sao nào? còm hơn khối đứa! có đứa nào là nguồn vui của mọi người dc như Híu ko ? HÍU NHỈ?

L

longthin

Guest
uh! đúng rồi, Hiếu ơi! mày đừng buồn nhé, bây h mấy bệnh đây chữa dc mà, ko lo đâu! chắc tắm bằng "đép" thì hết ghẻ thôi mà! đen lắm thì nó để lại sẹo rồi mày đi thẩm mỹ viện chắc hết thôi! đừng buồn nha
mẹ chúng mày, đừng nói xấu Hiếu nữa! cây văn nghẹ của lớp, chúng mày ko dc như Hiếu đâm ra ghen tỵ ah? một con người TINH túy HOÀN hảo của lớp mình đấy!

Badgirl

Chào mừng những thành viên mới như MaiTranTuan,....thằng này là bạn của Tien Cường,Hồng PhươngD4.Về độ thô bỉ o kém Tien Cường là mấy,độ mất dậy thì đủ tiêu "Chuẩn" tham gia 4rum lớp mình!!!!Chào mừng...

oh_tiny

Badgirl said:
Chào mừng những thành viên mới như MaiTranTuan,....thằng này là bạn của Tien Cường,Hồng PhươngD4.Về độ thô bỉ o kém Tien Cường là mấy,độ mất dậy thì đủ tiêu "Chuẩn" tham gia 4rum lớp mình!!!!Chào mừng...
Lớp mình mà mất dạy à nhưng công nhận Tiến Cường thì thô bỉ thật nhưng kg sao topic này chỉ kg chấp nhận những người ngoan ngoan quá chứ mất dạy thì chẳng sao cả.

oh_tiny

Linh ơi, đây kg phải là chỗ cho mày gọi "giai" đâu Linh nhá!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Mà gọi Tuấn nào thía Linh, gọi thì gọi bằng Messenger ý cứ thích mang chuyện của mình ra chỗ đông người cơ. Mà mày cho tao hỏi có chuyện gì mày coi là bí mật kg thể cho ai biết kg, hả Linh?

pip_pip

Linh ơiiiiiiiiiiiiiii... , Linh aaaaaaaaaà.............
Linh nhớ quá hoá rồ ư???=)) =))

TCường nhà ta rất dịu dàng nhưng mỗi tội là đại thô bỉ

oh_tiny

Mà tất cả là tại mày đấy, mày kg lên thì Tuấn đã kg chạy mất dép như thế này rồi, lo mà tìm Tuấn về đây cho bọn tao mau.

pip_pip

=)) Lan à, Linh là Linh có nhiều chuyện không thể không cho ai biết lắm=))
B-) mà sao Lan lại nói sự thật về nghề nghiệp của Linh thế, B-)
=)) =)) =)) =))

Badgirl said:
Oạch
Sao bạn Hải lại nói về bạn P như thế mang tiếng chết
Là bạn của thằng Cường nhưng P ko thô bỉ như nó vì dù sao P cũng là con gái mà;-) :">
Với lại nói thế mang tiếng con gái chuyên Văn lắm(con gái chuyên Văn thường dịu dàng mà=>me too:)) )

Ý bạn Châu gì ơi tớ ko phải bạn xinh xinh nào cả
Đúng ,tớ vào đây do đã "bồ kết"1 bạn rất dễ thương của D1:LÊ KHẮC HIẾU
Hotgirl của tớ đấy!^.^!

ronni8x

bébi_đáng...iu said:
Ý bạn Châu gì ơi tớ ko phải bạn xinh xinh nào cả
Đúng ,tớ vào đây do đã "bồ kết"1 bạn rất dễ thương của D1:LÊ KHẮC HIẾU
Hotgirl của tớ đấy!^.^!
HP à ! ý tớ ko phải Hiếu ! Hiếu đâu có đc gọi là " anh nào " đâu ! ^^!=))
à à ! ấy có vẻ hay online ! add hộ tớ cái nik :batigol114 nhié !B-)

L

longthin

Guest
châu ơi! mày bây h kinh quâ nhẩy? chỉ đong gái ol ah? có cần tao bảo vài đứa nó add nick vào ko?

oh_tiny

Hình như ngoài chuyện của Hiếu chẳng còn chuyện gì ở đây cả thì phải.
À, sinh nhật con Hương ex giờ giấc, phương tiện thế nào đây công bố rộng rãi cái nhẩy

ro_sch

trưa nay tao mơ thấy bà dạy văn, môn văn trở thành nỗi ám ảnh của đời tao=)) =))
rõ là con Hoa viết prof cho thằng Hiếu thế mà thằng đó nó đè tao ra đập, thằng Hiếu cứ nghe thấy Hoa là rúm ró vào, nhục thế k biếtX( X(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000