Công dân BK gốc CVA, xin mời vào!!!

Vũ "nhị"

Member
Sau một tuần bạc mặt, các đại ca của topic đã biệt tích giang hồ, để lại cho hậu thế niềm tiếc thương sâu sắc. Thay mặt ban lãnh đạo cũng như quần chúng trường ĐH Bách Khoa HN, tôi xin gửi lời chia buồn thương tiếc báo...điểm cho...bố mẹ các anh. Tiện thể gửi đến các anh niềm tiếc thương vô hạn thay cho lịch thi lại. Mong các anh sớm siêu thoát!

Ờ,từ bây giờ giá tiền gửi xe tháng tự nhiên lại tăng gấp rưỡi.Tháng tết chỉ mua một nửa.Không biết có phải các bác bảo vệ tăng tiền gửi xe vì tăng giá...xăng hay không?Thế Vũ nhị có phải thi lại môn nào không?Nếu có thì sau tết hay trước tết?Mà tết năm nay nghỉ ít quá,chẳng học thêm được cái gì =))

cupid

thằng hâm kia.. k nhớ năm 1 phải thi đến bao g ah??? hồi đấy mình nhớ Tết của mình dài có vài ngày xong lại cắm đầu vào học... xem ra mấy chú năm 1 mới thi hết 2 môn thì phải...
Thắng ơi.. điểm m cao k??? t chết thê thảm ... mặc dù chưa phải thi lại nhưng điểm t lẹt đẹt quá.. toàn 5 với 6... buồn vãi...
Mấy chú năm đâu biết điểm Hình Họa chưa ???

GreenPhoenix

He he, học kì 3, khi mà chúng bạn điểm cao vời vợi ấy, thì mình sém tí đủ bộ 4 con 5, nghĩ lại mà lòng buồn man mác :D. Cũng may ko đá lại
Bước vào kì thi nào cũng khí thế hừng hực, mong muốn làm một việc để đời là cả đời SV ko phải đá lượt về lần nào :> , nhưng hỡi ôi hành sự tại Thiên :D, đến kì 6 thì mình bị bác Tùng - Hệ điều hành cho tạch :(. Nhớ lúc ấy cũng cười chua chát lắm:D
À mà năm nay học lại HĐH vui lắm nhé :D, bình thường học cùng K sau, 35K/trình, nhưng năm vừa rồi do bác Tùng nặng tay :D, quân số quá đông nên phải học lớp riêng, phải đóng có 20K/trình thôi =))

Vũ "nhị"

Member
1 ngày nữa là năm thứ 1 thi môn Đại số, một trong những sát thủ khét tiếng của trường.

Em hô khẩu hiệu đây : "HOAN HÔ, CHÉP LỊCH THI LẠI THÔI!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!"

vinh_loves

acac, em đang ôn Đại số mai thi thì chán we', lên đây thăm các pác. Tự giới thiệu :
Dương Tuấn Vinh
bK32-K50
em là học cùng lớp D2 với thằng Vũ nhị ở trên đó các anh.
Ac. mai thi Đại mà em vẫn chưa học xong 1/2 quyển sách -> kiểu này đợi năm sau học lại roài.

He he,ngày xưa tớ được 9 Đại số tuyến tính cơ đấy.
Nhưng cũng thật kinh hoàng!Mùng một tết nhìn cái bánh trưng lại thấy hình ma trận,đêm nằm ngủ cũng mơ thấy mình lạc vào không gian vector này nọ !Các chú may mà còn thi trước tết.Hồi đó mình thi sau tết mới nhục !

vinh_loves

úi zời, anh 2 ngón giỏi wa', 9 Đại số -> chia cho em ít đi.
Em đang chán quá đây, còn nhiều bài để học quá.
Căn bản cả năm toàn GB với lại PS2, ko thì half-life với mấy thằng cùng chí hướng -> đầu giờ rỗng tuếch.
Tiện thể tuần sau thi Giải tích 1, các tiền bối có mẹo j` cho em học trong 1 tuần mà đc >=6 điềm ko thì chỉ giáo với. Thanksssssss

vinh_loves

Nếu lần này kết quả tốt thật (ko phải vào tù lại phát nào) em xin hứa sẽ cố gắng chăm chỉ ở học kỳ sau :D
Ah mà có pác nào tham gia hội độc thân của 4rum BK ko? Em vừa mới đăng kí xong.

Nghe thì có vẻ lạ,nhưng mà học lò ở bậc Đại Học!Đó là sự thật.
Ngày xưa theo mấy thằng bạn đi ôn thi học kì ở khu nhà 33-34-35 thì phải,và học ở trong cái chỗ gần quán VIPGAMES đó!10k/buổi.Cũng nên đi.
Còn đối với mấy môn đại cương thì chỉ còn cách là làm mòn mấy quyển đề và mấy quyển bài tập giải sẵn của bác Trần Bình!

cupid

hehe nhớ hồi đấy đi học buồn cười vãi... lên năm thứ 2 bọn t vẫn học,hehhe... thật ra mấy môn Đại Cương đấy lúc học thấy khó thôi chứ lúc thi k đến nỗi nào đâu :| cứ mua đề về làm là xong ... tui k chăm chỉ được như thằng Thắng, k còn time đọc sách nhưng nếu để được 6 điểm thì vô tư ...

vinh_loves

ọcọc, nói tóm lại là các pác đều phải học cả, còn em thì lười wa', cả năm chả học j` -> Đại số thi lại là cái chắc.
Chỉ mong Giải tích ko biết trong 1 tuần có học đc ko.
@cupid : anh ơi, cái avatar của anh đẹp thế? ai đó? ^^

cupid

ơ thằng cu này ... a nói rồi ... để được 9 điểm như thằng Thắng thì hơi khó nhưng nếu chơi như chú (và anh) :D thì cứ chịu khó lên D6 hoặc D9 tậu đề các năm trước về mà nghiền ... 6 điểm đơn không ý mà ... cố lên !!!
avatar của a ah :( vấn đề này tế nhị xin phép k trả lời chú :|

cupid

@Thắng:ngẩu pín gì ở đây .. :D vớ vẩn!!! m biết hết điểm chưa???
mà tình hình thi cử các chú thế nào??? có chú nào lên bàn thờ ngồi chưa???
mấy ông anh năm 4 5 hình như đang thi căng hay sao mà thấy mất tích,heheh..chả bù cho mình.. thi xong đang phởn!!! chơi suốt...

vinh_loves

ủa, các anh đã thi xong roài cơ à, tính ra em còn 4 môn nữa : GT + Anh trước Tết và KTCT + Đại số (thi lại TT) sau Tết -> chả biết có thêm môn GT với cả KT thi lại ko nữa hix hix.
Em cũng mua đề về làm roài, nhưng ko hiểu sao năm nay đề khác hẳn so với mọi năm, kể cả Hình họa hay Tin, khó hơn nữa -> chắc là lại đổi đề roài -> em ôn tủ đề mấy năm trước nên bị tủ đè mất, hix hix, có 3 ngày thì làm sao mà học đc hết.

Trùi ui học đại học thế này ư . Tưởng vào Đại Học thì sướng lắm . Thằng bạn em học BK kêu ầm lên . Ai cũng nói BK học nặng nhưng không ngờ lại nặng đến thế .

cupid

ủa e đã vào ĐH đâu mà "thằng bạn e" đã vào ĐH ??? uh học cái trường củ chuối này cực khổ lắm..lúc nào cũng sống trong nơm nớp lo sợ :( như a bây g cũng ăn ngủ k yên chờ điểm thi :|
@Vinh: thế thì khổ chú rồi ...a nhớ hồi trước ôn ĐS là khổ nhất ... cố lên !!! sống được môn nào tốt môn đấy,hehe... mà chú phải chăm như thằng Vũ ý, lâu lắm k thấy nó thò mặt vào đây...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000