Công dân BK gốc CVA, xin mời vào!!!

GreenPhoenix

Khì khì, hồi thầy Văn Ngọc An (cùng họ với Mr Minh VT, ko biết có gì ko:D) dạy ý, môn Mạch cũng chết kha khá, khác hẳn các năm trước nên hơi bị shock tí:D. Bác Minh dạy môn này thì ko biết, chắc ko phải môn của mình nên cũng đỡ hơn :|
Thế có ai học CNTT cùng thằng Vũ k48 ko nhỉ, nó học Tin 4 thì phải :D Hồi trước nó học D1 CVA, đá bóng với lớp tớ suốt :D

GreenPhoenix said:
Khì khì, hồi thầy Văn Ngọc An (cùng họ với Mr Minh VT, ko biết có gì ko:D) dạy ý, môn Mạch cũng chết kha khá, khác hẳn các năm trước nên hơi bị shock tí:D. Bác Minh dạy môn này thì ko biết, chắc ko phải môn của mình nên cũng đỡ hơn :|
Hi vọng là thế!
GreenPhoenix said:
Thế có ai học CNTT cùng thằng Vũ k48 ko nhỉ, nó học Tin 4 thì phải :D Hồi trước nó học D1 CVA, đá bóng với lớp tớ suốt :D
Chính xác thì nó là một trong những đệ tử út của em ở lớp Tin4.

le_nam_87

Member
nói với mấy bác chán thật.
em có ông anh học ỏ lớp tự động hóa ông ý bảo đa phần lớp đấy đều đút tiền mới vào được chứ sức đâu được điểm cao như thế . Thằng anh còn bảo K49 vửa rồi thì 70% số học sinh trượt do ko có tiền đi đút còn 20% là ko biết cách đút còn 10% còn lại là ko biết về việc đút tiền.
mà các bác bảo học 2 ngày thì xong đó là đối với những người học hành từ đầu chăm chỉ còn em từ đầu đến cuối học được có 2 buổi Hình họa và TIn có hiểu mô tê gì đâu mà ôn
với lại các bác thông cảm mấy hôm nay em ốm liệt giường có ôn được gì đâu.em mới ôn wa được đường cắt mặt thôi,ôn toàn lí thuyết xuông chứ ko làm bài tập gì
các bác nhớ cầu khấn cho em thi wa nhé mai em thi rồi HIc HIc

le_nam_87 said:
em có ông anh học ỏ lớp tự động hóa ông ý bảo đa phần lớp đấy đều đút tiền mới vào được chứ sức đâu được điểm cao như thế . Thằng anh còn bảo K49 vửa rồi thì 70% số học sinh trượt do ko có tiền đi đút còn 20% là ko biết cách đút còn 10% còn lại là ko biết về việc đút tiền.
Cũng tùy khoa và tùy thầy thôi.Chứ em bảo sinh viên Bk đa số là sinh viên không giàu,tiền đi bao bạn gái còn phải chật vật chứ kiếm đâu ra tiền đi thầy cô.Nhiều đứa đành phải đi thi lại để có tiền sinh nhật em ý chứ !
Mà kinh nghiệm cho thấy,nếu chỉ yếu một hai môn chẳng hạn,thì bắn đại bác vào,vì sao á,vì học bổng năm 1 được tính gấp đôi.He he,nếu học hơi ổn thì đi đằng nào mà thiệt!
Ờ mà chúc em thi tốt hình họa nhé.Ngày xưa anh học thầy Nguyễn Văn Hiến,không học trong năm nên chẳng hiểu gì cả.Thế là phải đi mua quyển của thầy ý,giá khoảng 60K thì phải,học trong đó cũng ổn lắm.

Vũ "nhị"

Member
detucaibang said:
Ngày xưa anh học thầy Nguyễn Văn Hiến,không học trong năm nên chẳng hiểu gì cả.Thế là phải đi mua quyển của thầy ý,giá khoảng 60K thì phải,học trong đó cũng ổn lắm.
Thầy ấy giảng hơi bị ổn. Chỉ có điều là khi vẽ thị phạm thì lại hay đứng chắn bảng làm em không thể hiều là thầy vẽ cái gì. Từ các lần sau rút kinh nghiệm là "tự vẽ" thì tốt hơn, chỉ so kết quả với thầy thôi.

GreenPhoenix

Mr Hiến hay Mr Hiền nhỉ, tớ học 1 thầy mà ko biết tên :">, thấy bọn nó bảo Hiền thì biết là Hiền :D. Cũng chả biết mô tê gì, lúc ôn may được đứa bạn ném cho quyển BT mà nó làm gần hết :D, thi được 7, may thế:D
Đại cương thì khủng khiếp nhất là Kĩ Thuật Nhiệt :-& , ko biết bây giờ đã được bỏ chưa. Nhớ hồi thi có 29 câu trắc nghiệm, làm bục mặt gần hết giờ mới được 9 câu :D, hoảng quá quay xung quanh hỏi tick dc thêm 3 câu nữa, thế nào mà lại được 5, sướng vậy :D

le_nam_87

Member
Ơ lạ nhờ.Bác Green Phoenix làm được 9 câu hỏi tick được thêm 3 câu tổng cộng là làm được 12 câu.Trong khi đó bài có 29 câu mà bác được 5 đ thì chắc là người ta chấm sai.

le_nam_87

Member
detucaibang said:
Cũng tùy khoa và tùy thầy thôi.Chứ em bảo sinh viên Bk đa số là sinh viên không giàu,tiền đi bao bạn gái còn phải chật vật chứ kiếm đâu ra tiền đi thầy cô.Nhiều đứa đành phải đi thi lại để có tiền sinh nhật em ý chứ !
Mà kinh nghiệm cho thấy,nếu chỉ yếu một hai môn chẳng hạn,thì bắn đại bác vào,vì sao á,vì học bổng năm 1 được tính gấp đôi.He he,nếu học hơi ổn thì đi đằng nào mà thiệt!
Ờ mà chúc em thi tốt hình họa nhé.Ngày xưa anh học thầy Nguyễn Văn Hiến,không học trong năm nên chẳng hiểu gì cả.Thế là phải đi mua quyển của thầy ý,giá khoảng 60K thì phải,học trong đó cũng ổn lắm.
Đúng là dân Bách Khoa nghèo thiệt.Mình làm lớp trưởng mà phải tiêu nhiều tiền cũng thấy xót xa lắm.Lớp em tiêu hết cả 1 kì mỗi người mất gần 40n.Đi 20/11 cho thầy cô giáo mất tổng cộng gần 600n.Hic hic.
Mà bọn kia gà thiệt.Em thà ko mua wa cho người yêu còn hơn là không có tiền cho thầy.Học lại khổ và nhục lắm các bác ạ.
Em sợ lắm.Hic hic..

GreenPhoenix

le_nam_87 said:
Ơ lạ nhờ.Bác Green Phoenix làm được 9 câu hỏi tick được thêm 3 câu tổng cộng là làm được 12 câu.Trong khi đó bài có 29 câu mà bác được 5 đ thì chắc là người ta chấm sai.
Thế thì bao giờ cậu phải học thì sẽ biết B-) , mà hình như khóa sau được bỏ KT Nhiệt, thích thế :D

cupid

bắt đầu từ K49 bỏ Nhiệt roài các bác ạ!!!! bọn trẻ con sướng thế đấy :D
qua ngày mai K48 sẽ chấm dứt thi lần 1 ... ít ra tối mai sẽ là tối tuyệt vời nhất trong hơn một tháng qua... còn sau đấy thì :(
Vẫn câu cũ : chúc các anh em thi tốt :)

Điện tử số của thầy Trịnh Văn Loan,lớp gần 40 đứa toi,đứa cao nhất được 6.
Sau hơn 2 năm chưa từng chiến bại,lần đầu tiên nếm mùi thi lại.Thôi,bye học bổng rồi!Thế là hết nâng cấp RAM nhé!

le_nam_87

Member
Thì chưa qua mới hỏi.Hic hôm wa thi chán quá.Mà lạ thiệt để kíp mình khó hơn đề kíp trước bao nhiêu ( đến thầy Hoàng Long cũng nhận định là như vậy ). Sao lại có sự chênh lệch bất công thế nhỉ.Hic học lại môn Hình họa rồi hu hu

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000