Công dân BK gốc CVA, xin mời vào!!!

vinh_loves

ha ha ha, yên tâm là ít nhất cũng phải có anh và anh Thắng ngồi lại học, pác Thắng nhẩy.
@ Cupid : em Tin cũng chỉ đc có 8, mang tiếng D2 hix hix, mà như thằng Vũ Nhị, chả hiểu sai chỗ nào, tại làm thực hành ra giấy thì ai mà biết chỗ sai ở đâu cơ chứ, cái trường BK này lạ thật, thi điều kiện thì làm trên máy hẳn hoi đàng hoàng thế mà ...

cupid

bọn này nhí nhố quá...e Ánh đang nói sẽ đến mấy trường QG hay TM cơ.. chờ đấy đến lượt BK của các bố nhé :|
hehe..nhắc mới nhớ hồi trước bị bà trông phòng TN tin cho thi lại điều kiện mặc dù chả biết sai ở đâu :( bực vãi!!!

cupid

Toán cao cấp nào hả bác Phương??? mấy chú năm 1 giữ lại tài liệu cho bác Phương nhé... e còn mỗi quyển giải tích 2 :| còn đâu bị thiến sạch !!!
@ Ánh: 5,5 Tin ah..thế thì cũng coi như qua ở ĐH rồi Vinh với Vũ nhey? heheh:D

Vũ "nhị"

Member
Em còn đầy đủ cả bộ đây (có thể nói là thừa). Em mà không thi lại Đại số thì thể nào cũng khuân sang cho bác để nhẹ nợ, mà em cũng mong là có cơ hội cho biếu bác thôi, không biết có được không.

Hồi lớp 10 em cũng có con bạn học ở Văn Ams vẫn gọi điện đến hỏi bài Tin ( mà toàn vào buổi tối ). Kết quả là Tin nó cao nhất lớp. Đến khi em gặp nó thì nó "tạch" luôn khâu hậu tạ, còn bây giờ là biến mất dạng. Em thế không bao giờ nhắc bài cho bọn Ams nữa.

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
hay nhỉ!
thì ra là truyền thống rồi
tụi lớp Anh trg` em cũng nhờ 1 đứa lớp tin vào lớp làm bài KT cùng để ném bài
cuối cùng cả lớp bị hạ hạnh kiểm
nhóc kia ko biết thế nào

DarkTemplar

Member
@detucaibang: Anh ôn thi 322
@Vũ nhị: Giữ lấy nhé..đừng cho đứa nào mượn..Anh lại phải đi công tác rồi..tuần sau về cho anh mượn..Anh đãi cậu bữa thịt chó..ok?

vinh_loves

em đến thì lúc nào chả đc, nhưng giờ đang mùa thi HK, chưa có lớp, hay về nhà anh học cho tiện chứ nhẩy, vừa lý thuyết lại vừa có thực hành :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000