có gì buôn tất

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
UH?? Ở VN# CHỨ?/ THỰC RA EM MUA CÁI ĐẤY LÀ ĐÚ THEO CON BẠN NG` HÀN QUỐC THÔI
HMMMM~~~
MÀ Ở VÙNG QUÊ HẺO LÁNH THÌ LÀM SAO TRƯỢT ĐC TRÊN MẶT ĐÁT??!

lovelypink

Member
bây h topic này chỉ còn mỗi 2 chị em mình nên chẳng phát triển lớn mạnh được...phải dụ khị chúng nó vào nhiều còn kiếm bài em ạ

lovelypink

Member
mày phải rủ rê chúng nó vào đây câu nhiều vào chị em ta còn kiếm lời...bao h chị về chị em mình đi chơi ko mất xèng..hê hê hê

son_moi

Member
buôn chuyện vậy....bạn Ánh có avatar mới xinh wa':D:D:D...người ko biết ko khéo lại tưởng trên đời này có được 2 cô bé như vậy ý nhỉ :D:D:D

lovelypink

Member
buôn dưa lê đi bà kon....
để tui nghĩ xem có cái ý tưởng gì hay ho nhỉ???à.....mọi người nói chuyện về hà nội đi....6,7 tháng rồi ko được đi lượn trên đường hà nội...nhất là hà nội những ngày đông....đi qua những dãy phố cổ ,người ta nướng khoai trên vỉa hè,ánh lửa bập bùng...nhớ hà nội quá....thế mà mấy tháng nữa mới được về...nhớ bạn bè...nhớ mọi người....hic hic hic...huhuhuhuhu

V

vipper

Guest
;-) thế em là "ánh em" hay "ánh chị" vậy . anh xin lỗi em ve vụ nhầm lẫn nhé. tai nạn nghề nghiệp khi online ^_^

palart

Member
buôn......................một ngày như mọi ngày.....ta thèm một que kem..........lang thang bờ hồ............mua một cái kem tràng tiền.............và một ngày khác.........giá rét.............thèm một cái ngô nướng...........và một ngày ta chợt nhớ đến một điều gì đã mất...........quá nhiều cảm xúc...................ta đem cho tất cả những gì ta có............chỉ còn lại một mùa hè lá rụng..............chỉ còn cái rét thấm vào thịt da...................chỉ còn cái bóng lẽo đẽo theo ta......mòn mỏi con đường.............rồi cũng đến lúc ta cho nốt cái bóng của ta...............chỉ để đổi một chút hơi ấm...............

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000