có gì buôn tất

lovelypink

Member
chẳng hiểu nước mỹ là tây hay đông hay cái khỉ gì nữa,từ bé đã mù hướng,hê hê hê...
@ huyền:uh thì cho chị xin lỗi mày!nhớ ngày xưa mùng 8-3 đi chơi với hội BC chị còn đèo mày về...heheehehe,trên đường nói chuyện vui ra trò....ok!cân 4 luôn,cho thằng tùng là con trai ngồi bọc hậu trên gác đờ bu,ok?
hic....đáng nhẽ hồi xưa đòi bà già mua SH có phải ngon lành kẹp 5 rồi ý chứ...chắc kẹp 4 vẫn vừa....mà chị ko có lần hay SH để đèo chúng mày đi đâu,chỉ có con còng ghẻ thôi,có đi thì đi...chị mày thì nhích được là tốt rồi,hề hề hề hề....có đi cũng đừng chê là được.còn lũ học sinh thì chỉ đi ăn uống mấy thứ loanh quanh ams với chỗ hàng bông,đêm thì lang thang mấy chỗ cua vòng hồ gươm với đường thanh niên uống trà trân châu,cùng lắm thì lên sàn bowling thôi chứ gì.chúng mày chưa đủ tuổi vào new nên chị chẳng sợ ko có tiền rủ chúng mày đi chơi

Mic_Jo

anh yên tâm ! 1 tháng hết có 50 k tiền xăng ! tắc đường em nhảy xuống ra bắt con daewoo 32 chỗ vấn đề gì đâu :p :eek:

hate_a3

Member
va linh tinh tặng các em tí sound cho nó sống động
[music]http://streamer.soundclick.com/jarry_DL/13/02/freemp3/hnstyle+donaldduck.mp3[/music]
hy vọng cái link ko die
download

p3yeu

Member
lovelypink said:
chẳng hiểu nước mỹ là tây hay đông hay cái khỉ gì nữa,từ bé đã mù hướng,hê hê hê...
@ huyền:uh thì cho chị xin lỗi mày!nhớ ngày xưa mùng 8-3 đi chơi với hội BC chị còn đèo mày về...heheehehe,trên đường nói chuyện vui ra trò....ok!cân 4 luôn,cho thằng tùng là con trai ngồi bọc hậu trên gác đờ bu,ok?
hic....đáng nhẽ hồi xưa đòi bà già mua SH có phải ngon lành kẹp 5 rồi ý chứ...chắc kẹp 4 vẫn vừa....mà chị ko có lần hay SH để đèo chúng mày đi đâu,chỉ có con còng ghẻ thôi,có đi thì đi...chị mày thì nhích được là tốt rồi,hề hề hề hề....có đi cũng đừng chê là được.còn lũ học sinh thì chỉ đi ăn uống mấy thứ loanh quanh ams với chỗ hàng bông,đêm thì lang thang mấy chỗ cua vòng hồ gươm với đường thanh niên uống trà trân châu,cùng lắm thì lên sàn bowling thôi chứ gì.chúng mày chưa đủ tuổi vào new nên chị chẳng sợ ko có tiền rủ chúng mày đi chơi
hôm nào chị về chị em mình và các bạn đi còng lên sông hồng nhé=)) :))

t.jerome

Member
lovelypink said:
Đề nghị đổi lại chỗ nhá
em cầm lái=))

lovelypink

Member
em ơi,để chị lái cho nó an toàn,chứ mà để mày lái...tuổi trẻ xốc nổi....ko được!hay cho ngồi giữa nhá!
huyền ơi,trình lái của tao cũng ngon nhưng mà kẹp chúng mày thì bay được đến giữa sông thì...ặc...tao biết bơi,còn mày thì sao....hay làm quả tắm sông giữa hè cho mát,???hê hê hê hê....
thích mẹc hả?nhưng mà.....ặc ặc....ko có bằng lái bên mình...hic hic...(nói thế chứ xe máy cũng có bằng đếch đâu)

lovelypink

Member
thằng này cứ thích nói ngược là thế nào nhỉ?mày cầm cờ được mấy lần vòng hồ tối thứ 6 thứ 7 mà vênh với chị hả em?

palart

Member
hehe cho anh lượn mấy vòng với,,,,,,,,,,,,,,đi bộ cho nó khỏe chân...........hay lượn patin cho nó máu.................

lovelypink

Member
chẳng đứa nào nó thèm đi ý em ạ!há há há =)) =)) =)) =))
nói thật đấy!trẻ con bên này đứa nào đủ tuổi thì đi ô tô cong ko thì bố mẹ đèo...rollershoes thì có khi về vùng hẻo lánh thôi chứ chốn thành thị đông đúc này chẳng ai dám cho con đi mấy cái thứ nguy hiểm ấy....làm quả wreck thì thôi rồi....lượm ơi...chú đồng chí nhỏ...hic hic...ò í e ò e....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000