có gì buôn tất

lovelypink

Member
khiếp...em ghét ốc nhất....
hic...thèm trà sữa quá....
huhuhu...anh sơn ơi,hè này anh có về việt nam ko,để em còn có ai đi uống trà sữa feeling tea chỗ đường thanh niên cùng...vừa uống vừa ngắm hồ tây....hic hic.....huhuhuhu...nhớ vn quá...

lovelypink

Member
3 tháng nữa thôi,hề hề hề.....anh sơn bao giờ về?
em đặt vé máy bay rồi....mùng 4 tháng 6....về đến vn chắc khoảng mùng 6 tháng 6 vì lệch giờ...

lovelypink

Member
ặc....sướng thế....thế bao h anh quay lại học tiếp??hic...lịch khỉ gì mà kì zday???đáng nhẽ em cũng về được trong springbreak nhưng mà ko muốn chỉ được về có 2 tuần rồi lại đi vì ko bõ...hè về...2 tháng....phá phách bét nhè...hê hê hê

lovelypink

Member
thoải mái đê!!!!ai chứ mày thì...chẳng cần xin phép đâu...câu nào câu nào...!!!!!!!!!!à....dạo này lớp mình thế nào rồi mày?tao chẳng nghe tin tức gì cả....buồn ghê....tao đi chúng mày quên tao rồi....huhuhu

lovelypink said:
thoải mái đê!!!!ai chứ mày thì...chẳng cần xin phép đâu...câu nào câu nào...!!!!!!!!!!à....dạo này lớp mình thế nào rồi mày?tao chẳng nghe tin tức gì cả....buồn ghê....tao đi chúng mày quên tao rồi....huhuhu
Lớp mình dạo này vẫn thế mày ah
Kể ra thiếu mày cũng hơi buồn(hết trò mà)
Mà yên tâm mọi người chưa ai quên mày đâu
Sợ mày quên mọi người thì có
!^.^!

lovelypink

Member
hê hê...ko có tao thế chúng mày có chơi trò hát câu giờ nữa ko?hê hê hê...nhớ ngày xưa toàn câu giờ....sang bên này ko có trò ấy nữa....nhớ lớp mình quá...huhuhuhu

Lớp mình năm nay ngoan hơn rồi
Ko có trò câu bài nữa
Vả lại đúng là ko có mày chẳng có ai hát
Hôm cô Hà cho câu mà lớp mình có câu đâu
!^.^!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000