có gì buôn tất

p3yeu

Member
đây là topik lăng xê chị yến ạ
sao đi đâu cũng thấy pix chị yến
nhìn mãi nhàm we ;-)
@ chị yến : quây tụt quần nó(tom) đi chị ạ :D

lovelypink

Member
nhìn-gì-mà-nhìn said:
chưa làm thì chưa thể kết luận đc điều gì cả
chả lẽ chị Yến bay từ US về đây để....... =))
dọa chị hả em?hê hê hê...nói thẳng,em chẳng chạy đi đâu xa được đâu,cứ loanh quanh trong HN thì 3,4 tháng nữa chị về chị...thịt!>:) >:) >:)
con huyền!mày chỉ được cái chuyên môn khơi dậy những điều đã ẩn sâu trong con người tao từ bao nhiêu lâu,chị em mình có khác,hê hê hê....
@ánh:mẹ mày,chẳng qua tao có máy ảnh mới nên khoái chụp linh tinh thôi

lovelypink

Member
@ bé trà:chị mà về thì đương nhiên phải làm quả oánh bóng mặt đường suốt ngày rồi,hê hê hê hê....chị mà về nếu kẹp ba được thì đèo bé trà với bé tom đi chơi hê hê hê...chị đánh bóng mặt đường từ ngày xưa,nên bây h kể cả đi rồi nhưng về đảm bảo vẫn có hội đi chơi cùng.hội mấy anh ngoại thương thì bây h có khi ra trường hết rồi,nhưng hội ngoại giao thì hè này mới có năm thứ 3 thôi,vẫn đi chơi được tuốt!hê hê hê....hichic...nhớ hà nội quá...nhất là những ngày đầu đông hay gần tết,đi đua vòng hồ gươm xong đêm về đi ăn nem chua rán với bánh trôi tàu với mấy thứ linh tinh....hic....nhớ quá...
@sơn:ngày xưa mẹ em làm cục phó cục hải quan sân bay gia lâm,có khi anh nhìn thấy vài lần chăng?hhihihihi,với cả hồi bé em cũng hay lên tivi nhưng hồi bé với bây h khác nhiều lắm...hehehe

t.jerome

Member
lovelypink said:
@ bé trà:chị mà về thì đương nhiên phải làm quả oánh bóng mặt đường suốt ngày rồi,hê hê hê hê....chị mà về nếu kẹp ba được thì đèo bé trà với bé tom đi chơi hê hê hê...chị đánh bóng mặt đường từ ngày xưa,nên bây h kể cả đi rồi nhưng về đảm bảo vẫn có hội đi chơi cùng.hội mấy anh ngoại thương thì bây h có khi ra trường hết rồi,nhưng hội ngoại giao thì hè này mới có năm thứ 3 thôi,vẫn đi chơi được tuốt!hê hê hê....hichic...nhớ hà nội quá...nhất là những ngày đầu đông hay gần tết,đi đua vòng hồ gươm xong đêm về đi ăn nem chua rán với bánh trôi tàu với mấy thứ linh tinh....hic....nhớ quá...
@sơn:ngày xưa mẹ em làm cục phó cục hải quan sân bay gia lâm,có khi anh nhìn thấy vài lần chăng?hhihihihi,với cả hồi bé em cũng hay lên tivi nhưng hồi bé với bây h khác nhiều lắm...hehehe
mặt đường Hn bây giờ bóng lắm rồi nhưng nếu chị cho tom đi theo thì chị em mình lại tiếp tục đánh bóng tiếp;-)

Mic_Jo

lovelypink said:
:-/ way ! thế chắc tôi nhầm rồi . Vì cấp 3 tôi học gia lâm thật nhưng nhà tôi ko ở đó . Mà Y học j` bên tây :p đó ???

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000