có gì buôn tất

lovelypink

Member
phân biệt trai gái gì đâu...cứ vào đây mà buôn....mà sao mày mắc bệnh gì mà cứ alo suốt thế?
@phương:tao biết ngay mà....chỉ có tao hay liều mở mồm xin câu h thôi chứ lớp mình nhiều đứa hát lắm...chỉ có điều ko dám hát thôi....hê hê..
sắp đến 8-3 lớp mình có trò gì ko?

lovelypink

Member
uh...khổ cho thằng thắng lớp mình ngày xưa....1 mình nó 36 cái thiệp chúc mừng....may là cả lớp hiểu cho nỗi khổ của nó mà ko bắt lỗi chuyện 36 cái thiệp nội dung giống hệt nhau....tốn tiền mua lại tốn công viết....

lovelypink

Member
hình như là mua hàng mã 10000 vnd 1 tập 15 cái hay sao ý,nhưng cũng chẳng kể làm gì..nhà nó cũng nghèo,lớp 11,12 rồi còn đi xe đạp đi học,di động ko có,quần áo đồng phục mỗi học kì em đi may lại 1 lần thì nó mặc nguyên 2 bộ từ hồi lớp 10 mới vào,bạc cả màu,nhìn cũng tội.
cả lớp chẳng đứa nào mong nhận được quà của nó vì cả lớp hiểu thân gươm giữa rừng hoa là thế nào nên thông cảm,thế mà nó cũng cố gắng.hồi ấy em cũng nhận được khá nhiều quà nhưng chẳng giữ,toàn vứt lung tung,thế mà cái thiệp của nó em kẹp trong quyển sách lớp,giữ gìn cẩn thận.chẳng có ý gì đâu,chỉ có điều nó có lòng thành thì mình thấy mình nên giữ thôi,chứ nó thì 1 tỉ năm nữa cũng ko tiến hóa thành loại con trai em thích được...

lovelypink

Member
ủa???lạ nhỉ...sao biết...à mà đừng gọi em là luật sư nữa...ghét làm luật sư...sang năm em chuyển ngành rồi....tập gọi là nhà báo đi là vừa...hihihihihi...
tốt chứ....nhân chi sơ tính bản thiện mà...hê hê hê....mà cái gọi là "còn tốt chán" ấy có nghĩa gì thế?(nghe chẳng có gì tốt lành mấy đâu anh ạ...hic hic)

Clark Kent

Member
vì anh thấy bây giờ con gái ít đứa như em
vừa đấm vừa xoa thằng bạn :D
chuyển ngành hả em
ừ,nhà văn nói láo nhà báo nói phét mà =))

lovelypink

Member
vừa đấm vừa xoa....hê hê hê...có lẽ thế thật....tính khí em thất thường lắm,tức thì chửi mà vui thì lại bt,được cái nói thẳng,nghĩ gì nói nấy,chẳng giấu ai cái gì cả.
@ánh:mày mà ko biết chị thì có khi cũng nghĩ thế thôi em ạ.....chị nói năng có bao h hoa mĩ hay giả vờ dịu dàng đâu,nói như đấm vào tai thì người ta chẳng thích mặc dù có thể đúng có thể sai.hồi xưa thử ăn nói dịu dàng,đọc lại thấy tởm tởm,ko phải mình,vừa buồn cười nữa chứ...thế là thôi....ko giả vờ nữa....mình thế nào thì cứ như thế...sửa làm gì cho mệt

Clark Kent

Member
Hoàng Ánh .Bùi said:
thế ra anh nghĩ về chị yến từ trc' đến h` là tồi tệ lắm??!=))
anh ko nghĩ Yến tồi tệ
anh chỉ nghĩ ko nên nói như thế
nếu như bạn trai kia đọc đc thì bạn ấy sẽ nghĩ thế nào
mà sao Yến lại nhận xét,nói về một người ngay trên 4r,mọi người cũng sẽ nghĩ sao!
@Yến:em nói thế thì anh biết tính em rồi:|

lovelypink

Member
nó chửi em trước mà anh.với cả em dị ứng với bọn gia lâm vì ngày xưa trong lớp em nhiều lắm....vừa...vừa vênh,bực mình,toàn nói xấu sau lưng mình rồi ra trước mặt lại chị chị em em....hèn ko chịu được...ghét cái kiểu ấy....
chúng nó ngày xưa đi rêu rao linh tinh là em học dốt như bò vào trường toàn nhờ mẹ đỡ lưng....cuối cùng thi hs giỏi thành phố mình vẫn giải nhì còn lũ chúng nó giải rút...biết là ko nên tức nhưng nói thì dễ mà làm thì khó.

Clark Kent

Member

cái vụ Gia Lâm anh ko nói
anh nói cái vụ cái bạn nam ở lớp em mà
thôi bỏ qua đi
anh hiểu tính em rồi,chỉ vì bị chúng nó chơi đểu nhiều quá nên mới thế,đúng ko!

lovelypink

Member
oài,em chẳng biết...chỉ nhớ thời xa xưa mình hiền lắm,chẳng hiểu vì sao nó lại biến chất như thế này từ bao h,may mà mặt mình chưa bị ảnh hưởng....hê hê hê...chứ mẹ em bảo xấu nết mà còn xấu người nữa thì hỏng hẳn,hic hic...may quá...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000