::>.<:: Có ai thi MC không bà kon ::>.<::

Status
Không mở trả lời sau này.

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
NGUYỄN MINH CHÂU NO.1!!!!!!!!!!!
CHỊ CHÂU SUPER!~~ SAO GIANG CÒI KO LÀM CHEER LEADER ....MAI LẬP HẲN ĐỘI CỔ VŨ CHO CHỊ CHÂU ĐI!??
CHỊ CHÂU SUPERRRRRRRRRRRR*******

Theo em nên lập danh sách đi cổ động Châu đê:>:D<
Em xin làm chân cầm cờ<:p cổ động bạn Châu, hehehehe...:D
Xem ra ngày mai sẽ được gặp cả các bạn thi trượt MC giống mình nữa:D

Hờ hờ hờ...6h30'...vừa dậy xong...chòi...chính ra hum nay được ở nhà ngủ bù...nhưng mờ tinh thần đồng đội....tình cảm đồng chí à quên...tình anh chị em...quyết định bật dậy và...đến trường...ko fải để học như mọi ngày...mà là để cổ vũ cho cuộc thi MC>:D<>:D<....hichcichi...nói năng chuối củ:">...cả nhà thông kủm mới ngủ dậy ló thía:">
Vừa rủ rê thêm được thèng Gà đi nữa òi...nào ta cùng xuất fát nào:>:>:>
@Thành: tui là một trong số đó nè:):)):))

Thoai ko sao...dù sao vào được vòng trong vẫn là tốt òi:)...ko có thời gian chuẩn bị kỹ lưỡng mờ:):):):):)....đời còn nhìu dịp khác...ko sao ko sao:):):):):)

Đã bảo anh Trùn chỉ được cái to mồm thoai mờ...có được gì đâu:)):))...đã thía...cái câu mờ hỏi MC chiếm bao nhiu % í...cô cũng fải đồng tình là gần 99%...thía mờ Trùn nhà ta cứ khăng khăng,,,bảo đứa trả lời là ngu:)):))...ai bíttttttttttttt...ai ngu:))=))

soi_hoang_g5d4 said:
Đã bảo anh Trùn chỉ được cái to mồm thoai mờ...có được gì đâu:)):))...đã thía...cái câu mờ hỏi MC chiếm bao nhiu % í...cô cũng fải đồng tình là gần 99%...thía mờ Trùn nhà ta cứ khăng khăng,,,bảo đứa trả lời là ngu:)):))...ai bíttttttttttttt...ai ngu:))=))
:(:)(( anh nói đúng , lúc đáy cô chỉ bảo là có bạn đã mạnh dạn noi là MC chiếm đến 99% như vậy là không đúng , thế bây giờ nếu mà MC tốt mà những người lên biẻu diễn không hay hay là làm sao thì trương trình đó có hay không , có thành công không :p hì hì quá chuẩn luôn , MC chỉ chiếm khoảng 40->50% thôi em ạ , cái chính vẫn là những màn biểu diễn , nhửng tiết mục cơ ;) alo^ alo^

Ừa thì cho là anh đúng:)...ai bíttttttttttttt:))=))
Mờ công nhận như thía cũng đúng thật...nhưng mờ..vẫn thấy thía nào í:(:)...rõ ràng là mở đầu và kết thúc của chương trình...đều là MC mờ:)...nói chung...cũng fải 70%:)

soi_hoang_g5d4 said:
Ừa thì cho là anh đúng:)...ai bíttttttttttttt:))=))
Mờ công nhận như thía cũng đúng thật...nhưng mờ..vẫn thấy thía nào í:(:)...rõ ràng là mở đầu và kết thúc của chương trình...đều là MC mờ:)...nói chung...cũng fải 70%:)
hôm nay kết mỗi em Trang Ly làm MC thôi , duyên thế , nói thì chẳng vấp gì cả , ứng xủ thì khóe léo hix:( kết thế ( mỗi tội em cần vào thì không được vào :(( ) thôi dù sao thì cũng cố lên cả nhà hey alo^ alo^
H : rồi thì 70% ai bíttttttttttttt

Kiki mờ làm MC là chuẩn òi...(thiệt ra nữ ai cũng xứng đáng hết:) )...xinh...duyên...ăn nói lưu loát
Nam được bạn Vũ A2....anh Linh cũng ổn:)...chòi hồi hộp nhở...thứ 4 này bít kết quả đó:)

chuabietgi

Member
fruit NHO said:
chị nói thật mà
chị có tật hay ngượng
em có thấy chị nói trc đám đông bao h ko ?
chỉ dám ru rú trong lớp thoai .......
cũng xấu hổ lắm ...nhưng tật rùi , ko chữa đc .......
hôm nay thằng em mới lượn qua đây...heheh đọc đến bài này của bà chị mà chết cười ...
bà chị mà sợ đám đông chắc trg mình ko có MC.:)) ;) ;) ;)

Hôm qua kết giọng của em gì lớp F thì phải, giọng nói bình thường mà nghe hay thế :x :x :x ... không nhớ em ấy tên gì... hix.:(

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000