::>.<:: Có ai thi MC không bà kon ::>.<::

Status
Không mở trả lời sau này.
Sáng nay thấy trường thông báo có cuộc thi MC...chòi sao mờ trường mình lắm hoạt động ghê nhỉ:D...hết thi học sinh thanh lịch lại đến thi làm MC...mờ cái cuộc thi này xem cũng thú vị lắm chứ:D. Cả nhà có ai đăng kí không, mùng 1/3 là thi òi:D:D:D:D:D

DanteXXL

Có topic hóc sinh canh thịt mà chị => rước chị sang đó :D Bên đây là thi MC mừ :D Chả bít thi thế này để làm gì nhỉ?? :| Thi MC sau này ra có đc dẫn cùng Lại Văn Sâm hung? :D

Hờ hờ hờ...được thế thì đã phúc...nhưng mờ MC này chỉ là MC các chương trình của trường mình thui:D...nhưng mờ tớ thấy trường mình cũng nhiều chương trình hoành tráng đấy chứ:>:>..nên mờ được làm MC kể ra...:">:">:">..cũng fổng fết nhở:D

cheryl

.. Hí hí .. tớ tham gia thi ^.^ cái lày hấp dẫn hơn thi canh thịt >:) >:)
* Hình như 1/3 là đăng kí thui, chứ đã thi đâu :-/
Dạo này trg` mình thi dồn dập nhỉ, hs giỏi nè, canh thịt nè, nại cả MC lữa :) Chắc muốn đẩy cao phong trào + tính tik cực của hs quá ^.^

Con trai thì là thía...còn con gái chắc là xinh xắn có duyên...chòi...cũng khá là cam go nhở...không hiểu cuộc thi sẽ diễn ra thía nèo...đi tìm mí đứa bí thư gạ gẫm thử koi>:):))

gipypy_9x

Member
có tao đăng kí thi này :D nhưng được hay không lại là 1 chuyện , cầu trời cầu Phật cho con được , con rất là thích tham gia mấy cái hoạt động này :)

gipypy_9x

Member
Hoàng Ánh .Bùi said:
yeah~~~~châu cố lên!!!chị châu super^^********
khi nào làm đc hay đi duyệt thì gọi em nhé!
HEHEHE , mình thích nhât là mấy cái trò MC này , đăng kí thi đại học truyền hình đó :"> , hy vọng lần này đc :p
Thanks em ánh nhièu:x

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000