::>.<:: Có ai thi MC không bà kon ::>.<::

Status
Không mở trả lời sau này.
:">
soi_hoang_g5d4 said:
Quên đi châu oai...chỉ cần cố gắng...ko nghĩ gì đến mọi chuyện tạp nham>:D<>:D<
Bạn sói nói hay à nha ..... mấy chuyện vớ vẩn vứt qua 1 bên đê em yêu .................e làm MC anh cổ vũ hết mình

Roài roài...topic nè là topic Mc..còn topic CFC ló ở bên kia ạ:)...
Ủa mờ khối chiều chưa ai bít mình đỗ hay sao mờ ko thấy lên khoe gì cả nhở:-/,,,hay xúc động quá...ngất òi:):)):))

soi_hoang_g5d4 said:
hờ hờ hờ....cóa thi chị ạ:)..nhưng mờ...ko đỗ:):):):):)...ko seo...D4 cóa một nhân vào là zui lắm lắm òi:):):):)...ko bít cái Châu được cặp đôi với ai nhở:-/:):)
hehehehe, tớ cũng trượt:D, lớp mình có 2 đứa đi thi thì trượt cả 2:))

Sao mờ chẳng thấy mí nhân trúng MC lên trên nì nhở:(:)
Châu oai là Châu...đầu óc để đi đâu để mờ giờ khốn khổ khốn nạn ra thía nài....thoai ko sao...vẫn còn cố được:):)
Tình hình 20 người ghép đôi thía nào thía:)...D$ 0508 ghép với D4 0306 nè:):):):)...sáng mai 7h thi òi...cố lên chiaki:)

longva0412k

Member
Hôm nay cuối h , mọi người ko ở lại xem bạn Trâu của chúng ta tập luyện nhỉ, trông chuyên nghiệp phết , mỗi tội là dáng đi hơi người mẫu , với cả khi đứng nói tay chân ko để yên được:D , nhưng sau khóa đào tạo của Khôi , Châu đã OK rồi... :D. Sáng mai 7h bạn nào đến cổ vũ được cho Châu thì đến nhé. D4 đi đông đông vào .(mình xin lỗi Châu mai có việc mình ko đi được).

Châu cố lên !!!!! , niềm vinh dự của cả lớp ....

Hờ hờ hờ....mai sẽ cố đi...fải đi để cổ vũ chớ:):)):))
Gà quá đáng...thía mờ không gọi tui...:(:)
Châu nói hơi nhanh...dáng đứng hơi tuyển:>:>:>...cố gắng kết hợp với chị Phương cho tốt:)

fruit NHO

Active Member
hehehe
mai ko đi xem đc
nhưng mà hum nọ đã ngồi đọc gần hết đống kịch bản của các em ...
nhìu cái ngộ nghĩnh vật vã!!!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000