::>.<:: Có ai thi MC không bà kon ::>.<::

Status
Không mở trả lời sau này.
cheryl said:
2 trang giấy nghica là 2 mạt của 1 tờ giấy hay là sao :-? Noi năng ấp úng, ko rõ ý j` cả :)
Nhầm, 2 tờ giấy nhưng mà nghe bạn Hoa bảo cái j` mà chúng nó toàn viết 6-8 trang thì em sợ rùi:((

Ừa ừa...đúng òi đấy...thấy cái Châu bảo thía mờ:)...nhưng mờ ngẫm cho cùng...cóa MC nào nói...nhìu như thía đâu cơ chứ...yên tâm...được thì được mờ không được thì thoai:)

Chòi...thía thì chắc là hùi hụp nắm nhỉ:>:>:>...
Nhắn riêng tới Kitty:): thấy hội trưởng bảo anh cũng đi hội ăn vặt à:)...có gì nhắn cho em để thu tiền:)

fruit NHO

Active Member
oạch!
hay thật !!!!!!
thấy các em đi thi MC làm mình tự thấy xấu hổ vì tài hèn sức mọn ........
các em bi h giỏi thật!
sẽ chờ xem các em dẫn hôm thi học sinh thanh lịch ... :>
hehe .......có iem nào trên 4 sẽ cổ vũ .....

soi_hoang_g5d4 said:
Í í...gặp ở đâu...lúc nèo:):):)
Chòi...theo đúng lịch thì đáng lẽ hum qua fải bít kết quả roài chớ nhở:(:)
hehehehehe, lúc mà ấy đi với cái Châu với cả Ánh ý:D Cso fải là gặp 2 thằng ko?:-/, cứ tưởng tượng thằng nào đẹp zai hơn thì là thằng bạn tớ:D, còn tớ đi bên cạnh:D
Mà sao hôm nay ra bảng tin em cũng chưa thấy kết quả, hix hix:(, hi vọng ngày mai có kết quả:) mỗi tội lo wa', chả biết mình có qua đc vòng 1 này ko:((

fruit NHO

Active Member
em thử lên BCH hỏi là bít ngay ý mà
....chưa đọc bài nào của các em hết .....để xem em nào đc jai chắc phải vác cơm nắm muối vừng mang đến học hỏi ...

Yeah...có kết quả òi:)...36 người thi lấy 20 người...thiệt là hạnh phúc quá vì D4 cũng có một nhân được lọt vào...:):):):)...và đó là....bạn...CHÂUUUUUUUUUUUUUUUUUU....:):):):):)...vinh hạnh chưa...tự hào quá...Châu oai tao iu mài quá:):*:):*

fruit NHO

Active Member
D4 thường là nhìu nhân tài mà
nhưng hình như các em d4 năm nay hơi lười ....

mà khối 12 ko bít có ai ko nhỉ ?

fruit NHO

Active Member
à
ra Mai Phương lớp mình cũng đỗ
MP mà dẫn thì cũng hay lắm ...
chưa đc bít tài
sao em hoa ko thi à

xem ra thi cũng khó nhỉ ??
chị thấy viết dài lắm
mà chị ko bít vít chương trình dài bao h .....

hờ hờ hờ....cóa thi chị ạ:)..nhưng mờ...ko đỗ:):):):):)...ko seo...D4 cóa một nhân vào là zui lắm lắm òi:):):):)...ko bít cái Châu được cặp đôi với ai nhở:-/:):)

longva0412k

Member
lớp mình có mấy đứa thi MC đó chíp nhỉ ??

to Châu : chúc mừng Châu nhé , và hãy cố gắng chiến thắng trong cả chung kết nữa :D, bọn tớ ủng hộ, cổ vũ ấy hết mình. Cố lên Châu !!!!!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000