::>.<:: Có ai thi MC không bà kon ::>.<::

Status
Không mở trả lời sau này.

cheryl

Có mún Ly điền chữ Vũ vào chỗ trống ko :-? Trò điền từ vào chỗ trống ... mình thạo nắm đấy ;-) ;-) hehe Mờ bạn ý có tưởng bở đâu >:) C chủ động khen ng` ta hết lời mờ .. nại còn .. man in my dream nữa chứ =)) thoai, đừng chối :p

gipypy_9x

Member
ơ đâu mà C có ý gì đâu , C mà tăm tia ai thì nấy của C ko thik đâu =)) , hiihi , thế rốt cuộc ai là MC chính thức nhờ

cheryl

sorry_honey_iloveyou said:
hehe TRANG LY trong giong nguoi NHAT BAN the ha? em ....kekkeke
Anh Minh vào đây nói linh tinh cái giè đấy :-S :-S Dân 04-07 vào đây mờ ko xin phép j` thế à B-) B-) Mờ ko cần phải vít in hoa mấy cái từ kia đâu nhá :-< ĂN NÓI ... CẨN THẬN NHÁ ;)

Chòi...thía không đúng hay sao mờ kiki ko nhận thía:>:>:>
@Châu: ăck dạo nài tao thấy mày...bệnh quá đấy Châu oai:(:)))..fải đi kiếm cọc cho mài thoai:))

cheryl

soi_hoang_g5d4 said:
Chòi...thía không đúng hay sao mờ kiki ko nhận thía:>:>:>
@Châu: ăck dạo nài tao thấy mày...bệnh quá đấy Châu oai:(:)))..fải đi kiếm cọc cho mài thoai:))
Chẳng nhẽ kiki giống thía à :-< ... bùn wa' >.<
Châu có Vũ roài ... tìm cọc j` nữa :)) Bít thía ... ban đầu Châu chọn bạn Vũ dẫn cùng đê ;-) ;-) thế có phải nà ... đỡ tiếc hông :p

Chòi...Châu thì cũng mún thía...nhưng mờ...hichichic...bạn Vũ kia lại.."tớ dẫn với bạn tớ òi" X:)))=))...thoai...kiki với bạn Vũ cũng ko fải là cọc cạch mờ:>>:)=))
Mờ kiki sao lại ko thik giống nhật à:)...

cheryl

Bạn Vũ lày ... gan to bằng giời nhờ :)) Giám từ chôi bạn Châu .. hic hic ...
Mờ bạn Vũ chắc nà cũng ko mún dẫn với mình ... "tớ mún dẫn với bạn tớ cơ" <<< bạn Vũ mún thía :-< Bùn quá =))
Giống Nhật nà sao ... mắt híp ... >.< hông thik ... gái Nhật ... hôn xinh nắm :p

cheryl

=)) chiều chồng ... :)) hí hí ... điểm nài chắc ko giống mình :p
* Bjn Vũ mà kiêu á =)) gặp Ly mất điện ^.^

cheryl

=)) =)) Vân thù dai ghê =)) mà nếu 1k mà còn kêu đắt thì ... phải nà ki chớ, sao lại là kiêu =)) Bùn cười quá ... Vân nhớ dai thật =))

medusa

ừa . tại bạn ý sang mua 2 cốc nước thành 2 lần . lần thứ 2 vân rót , bạn ý bảo ít hơn lần trước , làm mình choáng =====> nhớ luôn :p

fruit NHO

Active Member
hic ...nói ra ko bít có sợ các em làm thịt ko nhờ ?
nhưng mà cứ góp ý chân thành nhá
2 em dẫn đều đc
nhưng còn thiếu biểu hiện khuôn mặt tức là ko tươi , ít cười , ít tự nhiên í ....:D
thứ hai là chân tay thừa thãi quá
thứ ba là : hình như các em quen dẫn có kịch bản chi tiết trc , ko quen dẫn vo nên chương trình dẫn hơi nhạt , thiếu sự sáng tạo , ko lôi cuốn đc ng xem lắm
thứ tư là < chỉ góp ý thôi > ...ở 1 hội trường xô bồ như hôm đó , có lẽ nên vận động sự cuồng nhiệt của khán giả ...hôm đó chị thấy hơi ỉu

tạm thời có vài góp ý , dù chị ko biết làm MC nhưng thấy gì nói đấy , nếu ko phải mong các em bỏ qua
< sorry em Linh , buổi chiều ko xem đc vì lo duyệt cho Pháp Ngữ ...nên ko góp ý đc rì ....nếu còn dẫn nữa nhất định sẽ góp ý > ...chít , thèng Vũ nó chửi mình chít ...Vũ ơi .....chị xờ lờ mi ... :))

@ em rì đó D4 mà bảo về đêm thơ < chị ko nhớ tên > : em ui , chị ko bít làm MC đâu...chứ bít thì chị đã xin đi thi roài ....:p chứ ko phải chị đùa đâu ... còn vụ đêm thơ thì chắc chỉ các bạn giỏi giỏi văn ở lớp chị tham gia thôi , lớp 12 cũng bận , cử đại diện đi thôi ...với cả , chị học dốt văn nhất lớp .......chả bít rì mà tham gia , các em cười chê chết ! :p

cheryl

fruit NHO said:
nhưng còn thiếu biểu hiện khuôn mặt tức là ko tươi , ít cười , ít tự nhiên í ....:D
thứ hai là chân tay thừa thãi quá
thứ ba là : hình như các em quen dẫn có kịch bản chi tiết trc , ko quen dẫn vo nên chương trình dẫn hơi nhạt , thiếu sự sáng tạo , ko lôi cuốn đc ng xem lắm
thứ tư là < chỉ góp ý thôi > ...ở 1 hội trường xô bồ như hôm đó , có lẽ nên vận động sự cuồng nhiệt của khán giả ...hôm đó chị thấy hơi ỉu
Hí hí, chị nhận xét chuyên nghiệp thế còn j` nữa :) Có người nhận xét thế này thì mới ... bít mình còn non thế nào chứ ^.^ Nhưng mờ chị ơi, em cười suốt đấy :p Cứ vừa ra sân khấu 1 phát là bắt đầu cười rồi, mặc dù nà em mệt đến mức ko mún cười nữa :p
Mờ với cả hôm đấy ... em thấy hình như khán giả chẳng hề nghe xem MC ng` ta nói j` nữa T.T chỉ chờ mỗi phần biểu diễn của lớp mình, xong rồi thì đi vìa, thía thôi :( Nàm iem cũng thấy bùn nây
Đoạn đầu của khối 10 còn thấy sôi động, đến lúc của các anh chị khối trên thì bắt đầu vãng dần ... roài cuối cùng đến em cũng thấy nhàm :p Nghĩ lại mà vẫn thấy bùn T.T

estrella

Active Member
@ em rì đó D4 mà bảo về đêm thơ < chị ko nhớ tên > : em ui , chị ko bít làm MC đâu...chứ bít thì chị đã xin đi thi roài .... chứ ko phải chị đùa đâu ... còn vụ đêm thơ thì chắc chỉ các bạn giỏi giỏi văn ở lớp chị tham gia thôi , lớp 12 cũng bận , cử đại diện đi thôi ...với cả , chị học dốt văn nhất lớp .......chả bít rì mà tham gia , các em cười chê chết !
thôi bà...........xin bà...................vừa vừa thôi mày................lớp mày mà đọc đc nó đập mày tơi bời cho coi

Hờ hờ hờ...đúng òi...em nghe chị Oanh nói mà ngất ngây quá đi:x:x:x...nên dù đêm thơ MC cóa thế nào vẫn muốn dc gặp mặt các bà chị để học hỏi kinh nghiệm:):)
@Kiki: MC nó áp lực thế đấy kiki ạ:)...cố lên;)

U.F.O

Active Member
Ai có nik yahoo của em bé dẫn chương trình hôm rùi không share tui với . hình như là A7 thì phải . thank trước

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000