Chuyên mục Cấp II CVA

nhgiang

Member
estrella said:
uhm, thế khi nào đi khao nhớ gọi đủ cả anh lẫn chị đi nhé, yên tâm chị mày chủ trì anh mày chủ chi hehe
Uầy. Sao chị dã man thế. Em gần như là nghèo nhất thế giới. Đi học có đúng 1000 trong túi để gửi xe :(

Thôi. Chị chủ chi lẫn chủ trì đi. Em chủ...............xơi =))=))

nhgiang

Member
qua_chanh_chua said:
hơ hơ hơ !!! Em đồng ý cả 2 tay. Chấp nhân số phận , em chấp nhận số phận - ngồi miam miam =)) =)) :q:
Đồ đểu. Em thế mà gọi là em à.

Huhm. Ko bít có nên cân nhắc lại cô em gái " quí hóa " này ko nhỉ :D

qua_chanh_chua

nhgiang said:
Đồ đểu. Em thế mà gọi là em à.

Huhm. Ko bít có nên cân nhắc lại cô em gái " quí hóa " này ko nhỉ :D
ơ hơ !!! Ông anh này lại bảo mình đểu mới quái chứ :-( . Sao lại nói em thế nhể? thì anh nợ em với Kẹo wà ra mắt trong topic còn gì? =)) :q:

nhgiang

Member
qua_chanh_chua said:
ơ hơ !!! Ông anh này lại bảo mình đểu mới quái chứ :-( . Sao lại nói em thế nhể? thì anh nợ em với Kẹo wà ra mắt trong topic còn gì? =)) :q:
Quà thì đúng là nợ. Nhưng mà anh đã đồng ý yêu cầu của em Kẹo đâu :D

qua_chanh_chua

estrella said:
thôi chanh chua nói đúng rồi, kêu gì nó em chủ chi còn chị chủ trì thôi ko đổi vai gì hết á
hơ hơ hơ !!! Chị em mình đồng ý kiến nhể? Anh Giang ui , đừng có cãi nha !!! =)) =))

nhgiang

Member
Ây ây. Thôi , để cho công bằng , chúng ta share đi , ko thì anh chít mất. Có thể là anh sẽ trả thêm 1000 hay 2000 gì đấy , gọi là galant =))=))

qua_chanh_chua

nhgiang said:
Ây ây. Thôi , để cho công bằng , chúng ta share đi , ko thì anh chít mất. Có thể là anh sẽ trả thêm 1000 hay 2000 gì đấy , gọi là galant =))=))
hơ hơ hơ !!! 2 anh chị share nhau đi nha !!! =)) =)) =))

qua_chanh_chua

nhgiang said:
Thế hóa ra em cũng giống anh à =))=))
hơ hơ hơ !!! Anh em với nhau mà.
Nhưng mà em chỉ thích đi học thêm Anh với Văn thui , còn đi học Toán nhìn cái mặt mụ ý ngứa mắt lắm , mà ko đi học thì lại rõ phiền X(.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000