Chuyên mục Cấp II CVA

qua_chanh_chua

waaaaaaaaaaaaaaaaaa !!! các anh chị tâm lý thiệt.Nhưng mà cái forum này chưa được rông rãi cho lắm nhê..Em may mắn tìm thấy 1 dòng chữ pé pé , trong 1 cái topic pé pé trong 1 cái forum cũng ... to to.Nhưng ko sao,em đã,đang và sẽ thông páo và quảng cáo cho mọi người về forum nị

lemon90

Member
em qua chanh chua học lớp mấy thế
cám ơn anh chị đã chúc em thi tốt
em thi chuyên anh và chuyên toán
rất mong được đỗ để gặp các anh các chị
chờ em nha

qua_chanh_chua

lemon90 said:
chờ em nha
Chị Chi Chanh Chua học 9C2 à? Em năm nay lên lớp 8 , cụ tỉ là 8E2, kém chị 2 tuổi.Chẳng biết đã bao giờ gặp chị chưa nhưng mừ hình như chăng có năm nào 2 khối nì học cùng buổi cả , chán thía.! :(

nhgiang

Member
lemon90 said:
chờ em nha
Hơ hơ. Cố lên. Vào chuyên anh sướng hơn chuyên toán đấy em à. mà lại còn dễ nữa =)) Thi chuyên toán khó kinh :(

estrella

Active Member
em ơi thế này thì cũng đâu đến nỗi ế hả em, có khi xin ý kiếm mọi người thành lập hội CVA 2 cái nhẩy, để hội hoạt động được tích cực, tung hoành khắp fr

qua_chanh_chua

em đồng ý với ý kiến của chị đó. hie hie hie , tự em nhận thấy mình tuy mới là ma mới trong forum này thui nhưng cũng ... "năng nổ" phết đấy nhỉ? (Eo ui tự khen mình kìa , ngượng wá !!! ) hie hie

qua_chanh_chua

ủa? em chưa giới thiệu hả chị?

Em là Ngô Vân Anh ( đã giới thiêu trong hồ sơ ngay. Em học lớp 7E2 , năm nay lên lớp 8. A, có vẻ như là mấy cái topic cấp 2 nó cũng bớt... ế rồi đấy nhỉ? Vui wá là vui !!! =)) Các anh chị có câu hỏi gì về em thì cứ hỏi , em sẽ trả lời ngay ;)

estrella

Active Member
chị ko muốn hoi thêm gì đâu, đây là hỏi hộ các anh thôi nhé thế tình trạng hôn nhân, sỏ thích... một cơ số thứ nữa tự khai em ạ

qua_chanh_chua

ặc ặc... sao chị lại hỏi em về tình trạng... hôn nhân ạ? À , trong "ra đình" E2 thì :... (e hèm )... đã có... vợ và con , cháu , chút chít chụt chịt đầy đàn. Chuyện ,làm người nhà của Sếp là hơi bị oách đó !! ( chít chít , tinh tướng ăn khoai nướng wá roài. Stop ngay !!! )

nhgiang

Member
qua_chanh_chua said:
ặc ặc... sao chị lại hỏi em về tình trạng... hôn nhân ạ? À , trong "ra đình" E2 thì :... (e hèm )... đã có... vợ và con , cháu , chút chít chụt chịt đầy đàn. Chuyện ,làm người nhà của Sếp là hơi bị oách đó !! ( chít chít , tinh tướng ăn khoai nướng wá roài. Stop ngay !!! )
Ko phải. Ý chị ý hỏi là em đã có lover chửa :D =))

estrella

Active Member
theo chị thì thế còn trong sáng lắm em ạ, nếu muốn bít thế nào là đen tối, xin mời em ghé văn phòng Đoàn chơi

nhgiang

Member
estrella said:
theo chị thì thế còn trong sáng lắm em ạ, nếu muốn bít thế nào là đen tối, xin mời em ghé văn phòng Đoàn chơi
What do you mean? Trong văn phòng Đoàn người ta ko lắp đèn hả chị =))=))

estrella

Active Member
đấy chỉ là 1 trong tổng số thôi em ạ, muốn bit thêm chi tiêt thì trên này rất nhìu người em có thể hỏi đc, vd anh Vichia, chị Unix, chị fruit_NHO...

nhgiang

Member
estrella said:
đấy chỉ là 1 trong tổng số thôi em ạ, muốn bit thêm chi tiêt thì trên này rất nhìu người em có thể hỏi đc, vd anh Vichia, chị Unix, chị fruit_NHO...
Uầy. Toàn là những người nổi tiếng trên 4rum. Nổi về trình câu bài =))=))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000