Chuyên mục Cấp II CVA

nhgiang

Member
Uah. Bọn lớp anh toàn ADSL. Ban ngày đi học như trâu bò , đến ban đêm thì cả lớp nhảy lên 4rum ngồi buôn. Nhắng lắm ;)

Em có thấy số bài của topic bọn anh nhiều nhất cả cái trang web này ko. Cả năm trước cũng ko bằng được năm nay =)) " chuyên Anh đi đến đâu là hoành tráng đến đó "

nhgiang

Member
qua_chanh_chua said:
kinh đây kinh đây... Sau này quyết tâm vào chuyên Anh nối nghiệp các anh chị. Em học Anh cũng khá lắm nì !!! :D
Thế hả em. Có đi thi hsg quận + thành phố ko. :-/

nhgiang

Member
qua_chanh_chua said:
hix hix... có , em mới thi năm nay , nhưng mừ rớt từ vòng gửi xe đạp. thiếu 0.25 mới akay chứ !!!
Cố lên em. Năm sau phải phục thù. Bằng cách ôn ngay từ hè này nè.

Thành tích của anh vô cùng hoành tráng trứng :) : 1 giải khuyến khích quận năm lớp 6 , các năm khác thì............đi hết :(

nhgiang

Member
qua_chanh_chua said:
thành tích của anh hơi bị "đỉnh cao" đấy !! Quyết phục thù ! :cool:
Em cứ cố gắng , rồi anh sẽ chỉ cho vài đường cơ bản. Có gì khó cứ hỏi anh , khoảng..............5 % là anh sẽ giúp được em =)) :)

nhgiang

Member
qua_chanh_chua said:
ôi giời , có 5 % thui hả anh , nhưng mừ 5% cũng đủ 0.25 đ roài anh nhể? :)
Hơ hơ. Nói thế thôi chứ. Anh ko chắc là em có bài nào mà anh lại ko làm được đâu :D

Giải 3 Anh thành phố đấy :>> ( ko phải khoe đâu nha :D )

qua_chanh_chua

nhgiang said:
Sao chưa gì đã bít vậy. Chưa gặp anh lần nào mà. Hay là có tài nghe lời nói đoán người =))=))
Em chẳng có tài đó đâu , chẳng qua là.... giác quan thứ 6 phát triển hơn người thui mà :D :cool:

qua_chanh_chua

bupbelight said:
các bạn ở đây khoe kinh quá
thui em chẳng có tài cán gì
đi ra vậy
ngượng quá :D
:( :( :(
Sao lại thế hả chị? Cứ vào đây buôn cho vui đê !!! Cho mấy cái topic cấp II nó sôi lên 1 chút , chứ bây giờ... nguội wá nè !!! =((

qua_chanh_chua

đến tháng mấy các anh chị tập trung? Rõ ức chế , chỉ vì cái vụ tập trung và học thêm ở trường này mà em ko được đi trại hè tiếng Anh đây? :-( Làm gì cho qua ngày bây giờ? :-S Cũng tại cái con mụ Toán dở người , ko đi học thêm mụ ấy là phiền lắm đấy !!! X(

nhgiang

Member
qua_chanh_chua said:
đến tháng mấy các anh chị tập trung? Rõ ức chế , chỉ vì cái vụ tập trung và học thêm ở trường này mà em ko được đi trại hè tiếng Anh đây? :-( Làm gì cho qua ngày bây giờ? :-S Cũng tại cái con mụ Toán dở người , ko đi học thêm mụ ấy là phiền lắm đấy !!! X(
Trại hè ở đâu vậy em Chanh Chua. Singapore à.

Năm trước có 1 chị lớp D3 khóa trước khóa anh được đi Hawaii , ở đấy 1 tháng ;) , sướng ko. Chị ý học được điệu nhảy Hula của bọn Hawaii , về nhảy với lớp , trông đỉnh lắm.

Năm nay anh xui , ko được đi. Anh học TA giỏi gần nhất lớp đấy , kém mỗi một anh nữa. Mà điểm phẩy của anh thì cao gần nhất lớp , đứng top 5 lớp , ( nhận học bổng :>> ) , chắc chắn là sẽ được đi dự thi để đi. Có thể là đi Anh hoặc là Hawaii , 1 tháng :> Thế mà cuối cùng cái cô mà mọi năm hay đưa học sinh đi , năm nay lại đi du học ở đâu đâu ý. Thế là anh.................. ở nhà X( :-( :-(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000