Chuyên mục Cấp II CVA

qua_chanh_chua

nhgiang said:
Trại hè ở đâu vậy em Chanh Chua. Singapore à.

Năm trước có 1 chị lớp D3 khóa trước khóa anh được đi Hawaii , ở đấy 1 tháng ;) , sướng ko. Chị ý học được điệu nhảy Hula của bọn Hawaii , về nhảy với lớp , trông đỉnh lắm.

Năm nay anh xui , ko được đi. Anh học TA giỏi gần nhất lớp đấy , kém mỗi một anh nữa. Mà điểm phẩy của anh thì cao gần nhất lớp , đứng top 5 lớp , ( nhận học bổng :>> ) , chắc chắn là sẽ được đi dự thi để đi. Có thể là đi Anh hoặc là Hawaii , 1 tháng :> Thế mà cuối cùng cái cô mà mọi năm hay đưa học sinh đi , năm nay lại đi du học ở đâu đâu ý. Thế là anh.................. ở nhà X( :-( :-(
Ko , đi xa thế mama em ko cho đi :-( Chỉ đi gần gần thì may ra còn được đi

nhgiang

Member
Đi gần thì vẫn là đi. Đi đây đi đó cho bít em à. Nhưng em cũng nên xin bố mẹ làm quả tour abroad đi. Thailand chẳng hạn , hoặc là Singapore , hoặc TQ. Đi như thế , mình tự tin hẳn lên đấy. Đi luôn đi , ko lên lớp 9 ko đi được đâu :D

qua_chanh_chua

ok , em sẽ cố , nhưng mừ hơi khó đấy. Bố mẹ em khó tính lắm cơ ! ức thế !!! Chắc là năm nay chưa đi được. Cố gắng mấy năm nữa vậy !!!

nhgiang

Member
Hay là khi nào thi được vào chuyên Anh Chu hoặc là Ams thì xin. Nhưng mà phải giao hẹn phần thưởng từ bây giờ , đến lúc đấy đỡ phải đòi =))=))

qua_chanh_chua

hie hie hie , gọi là "nhà này" cũng được đấy chứ anh !!! Chấp nhận ông anh làm anh kết nghĩa luôn.... :D Oách wá còn gì? Bây giờ có anh roài tha hồ mà đòi wà 1/6 , and thỉnh thoảng thì bắt nạt luôn. :p
À còn chị estrella ơi , chị có đăng kí làm chị em luôn ko , có cả đôi cho nó máu !!!

estrella

Active Member
uh, hôm này nhìn thấy em Giang...mai với em Tuyết rồi, nhưng mà Minh ơi có thêm em càng hay chứ.
To qua_chanh_chua: chuyện nhỏ, dằng nào thì em chị cũng nhiều rồi thêm đứa nữa cũng ko chít ai hehe

chocomog_257

Moderator
estrella said:
uh, hôm này nhìn thấy em Giang...mai với em Tuyết rồi, nhưng mà Minh ơi có thêm em càng hay chứ.
To qua_chanh_chua: chuyện nhỏ, dằng nào thì em chị cũng nhiều rồi thêm đứa nữa cũng ko chít ai hehe
Thế chồng chị chắc cũng nhiều lắm đúng không chị??? =)) :)

estrella

Active Member
khổ lắm em ạ, chị mày đc cái là chưa có thằng chồng nào cả, ko lăng nhăng như bọn kia đâu, ngoan lắm hehe

qua_chanh_chua

estrella said:
Đúng rồi đấy chị nhể ? Có thêm anh + chị thì càng hay chứ :cool:. Chưa thấy anh Giang.... mai trả lời xem có đồng ý làm anh kết nghĩa của em nhể? :q:

estrella

Active Member
uhm, thế khi nào đi khao nhớ gọi đủ cả anh lẫn chị đi nhé, yên tâm chị mày chủ trì anh mày chủ chi hehe

qua_chanh_chua

estrella said:
uhm, thế khi nào đi khao nhớ gọi đủ cả anh lẫn chị đi nhé, yên tâm chị mày chủ trì anh mày chủ chi hehe
hơ hơ hơ !!! Em đồng ý cả 2 tay. Chấp nhân số phận , em chấp nhận số phận - ngồi miam miam =)) =)) :q:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000