Căng tin cấp II

Sit

Member
em ko được có vinh dự học cô KC nhưng tiếng tăm cô thì em biết đến từ khi mới thò chân vào trường.Có mấy đứa bạn hồi trước nó học cô,nghe bọn nó kể lại đã thấy ặc ặc rồi
Canteen CVA II chỉ bằng 1/10 cái canteen CVA III nhưng mà lãi thì fải gấp đôi.Hồi trước toàn đến trường sớm với thằng bạn,nhìn thấy thầy Hồng lấy nước để cho vào túi,nước lọc ý,sau hôm đấy thì cạch ko bao giờ mua nước túi nữa ( ko fải bẩn),chỉ mua lavie hay aquafina chai để uống

Em ơi, ko fải bẩn thì tại sao em lại ko uống mà lại chơi sang uống hẳn lavie hay aquafina thế. Mà nghe em nói làm chị chột dạ đấy, hồi xưa chị toàn uống ở căng tin thầy Hồng thôi :-SS

thế ah.... hùi lớp 8 còn căng tin cô Hà thì chỉ có cô Hà thui, tuy mặt hàng thì ko phong phú bằng nhưng tiện đường, lại thoáng mát!

estrella

Active Member
cô hà làm giề mà không bán nữa nhẩy, có mỗi hàng thầy hồng thì chả ra đấy ăn uống thì ra đâu

blue eyes

Moderator
Bây giờ trường cấp II mới, đẹp nhưng không to và không có cả khu nhà dân, học sinh cấp II bây giờ cũng không phải chịu cái cảnh chen nhau... nhưng cũng mất đi cảm giác hồi hộp được trốn vào khu nhà dân mua một cái gì đấy...Hồi đấy, ở lớp em, ai vào khu nhà dân mà bị sao đỏ ghi tên còn bị trừ hạnh kiểm nữa kia... toàn phải nhờ sao đỏ lớp mình vào mua hộ, không thì chết...
_O chi oi..... neu nhu chi dang noi ve cap II CVA hien thooi thi......khong phai la no ko co nha dan dau, cu. ti? la` nha` dan cuaa no o ngay truoc cong truong cong khai hoat dong con ngay caa phong bao ve nua co
con Canteen truong cap2 van be lit nhit nhu canteen cu ben truong cap 3 thoi
_ Con neu chi dang bao ve truong caap II cu tuc truong cap III bay gio thi...
e ko co y kien gi het! :D

ờ... tao nhớ là hum trước, tao với mày về trường, mấy bác bảo là ko có nhỉ!!!! Nhìn quanh trường cũng chẳng thấy chỗ nào khả dĩ mà đặt đc cái tủ canteen đc...

blue eyes

Moderator
estrella said:
Thế bây giờ, căntin cầp ai bán hả em, nó ở chỗ nào thế
NÓ ở trong một cái xó nhỏ giữa khu nhà cũ và khu nhà mới xây, và vẫn cái cô mắt lươn bán ở đấy :) vẫn cái cô cũ ý chị =))

blue eyes

Moderator
tocduoide_q said:
Lạc đề 1 tí, cho hỏi ở đây có ai từng học cô Kim Chung ko?
Em!! em!!!! anh cũng học cô Kim Chung à, hôm trước bọn em chia tay nhau, cô cũng đến liên hoan, khiếp , chúng nó rú ầm lên
trong năm nay thì cô Kim Chung có một vụ với phụ huynh lớp em, kiện cáo ầm lên rồi con bé lớp em phải chuyển lớp
còn ko biết làm gì nữa mà một con bé lớp 7 đòi tự tủ :q: hãi thật

Khổ con Thảo, lên cấp 3 học fải thầy cô nào như cô KC thế,kể cho tao nghe với. Mà học cô KC thì ghê thật nhưng học cũng đc, ít ra nhìu lúc còn nghe giảng mặc dù điểm số cứ gọi là..... Tao bi h vẫn nhớ đến mấy câu nói của cô ý, nào là : Việt Nam rừng vàng biển bạc đất fì nhiêu hay là câu VIệt Nam Trung Hoa, núi liền núi, sông liền sông, chung 1 biển Đông thắm tình hữu nghị, hehe
ờ đúng đúng , đặc điểm của cô KC là lúc nào cũng nhắc đi nhắc lại một vấn đề
lúc nào cũng: kể cả là con ông GIỜI, tôi sẽ làm cho đến cùng :-S , mà cái giọng thì đanh thép kinh dị, đang ngồi nghe cô rất chăm chú mà vẫn còn bị giật mình đén thót một cái, khiếp người.
Đặc biệt là suốt ngày: Tôi xin nói cho các anh chị biết, tôi không phải là dân một bằng đại học đấu nhớ, ko phải là tôi khoe đâu ;-) :)
Còn suốt ngày chê VN mình chứ , chết cười =)) nhưng mà dạy hay phết, phải cái cho điểm rõ ki, có bài sưu tầm gần trăm trang như thế, tưởng đc 10 luôn , ai dè cho có 7 lại còn noi: con 7 này là đi đến tận Sài Gòn luôn đấy ạ, vầng vầng :9 :9

estrella

Active Member
Ua, chi tuong la co bay gio do roi chu, khong kinh nhu ngay xua, the hoa ra con kinh hon a, thoi em a neu vao CVA 3 thi con nhieu nguoi nhu the lam

chocomog_257

Moderator
Ừ công nhận cấp II các cô còn nương tay cho mình hơn cấp 3 nhiều, hix lớp em bị mấy cô bộ môn (nói thế để tránh từ môn phụ :D) giã cho nát tương, kinh khủng khiếp :-( Kinh khủng nhất vẫn là 2 môn Kỹ thuật :9

Mà sao em thấy số bài của chị mấy hôm nay hình như tăng vòn vọt ý... ;)

chocomog_257

Moderator
Hờ hờ nghe tiếng thầy Đức KC đã lâu, nhưng em ko biết tường tận cụ tỉ nó như thế nào :D Mà thôi đây là box cấp II, chuyện cấp 3 để sang chỗ khác vậy.

À thế cấp 2 chị học cùng lớp chị Uyên à :-/

chocomog_257

Moderator
Ah thầy Tín, khóa bọn em lại dạy lớp A3, hồi lớp 6 cũng học thêm thầy rồi :D
Thầy Tín hình như là ông của cái Linh Ly lớp em đấy :D

To Blue eyes: thứ 1 đây là chị chứ ko fải là anh em ạ, chị tên Quỳnh hẳn hoi thế mà em nỡ lòng nào gọi chị là anh? :(
Cô Kc còn có cái câu: Chẳng sợ bố con nhà ai cả, hehe. Nhưng cô ý đâu đến nỗi ghê như em kể nhỉ, mấy cái vụ chuyển lớp yy??
To Thảo: Học thầy Đức sướng nhỉ mày nhỉ, vui bỏ xừ, chẳng học hành gì, toàn buôn chuyện với cả trêu thầy thui :D
To Uyên: Anh iu ơi, fải về trường lấy bằng rùi a?

estrella

Active Member
ông đấy vui thì vui thật đấy nhưng nhiều khi tao chả hiểu ông ý nghĩ gì cả, mà mày như thế bị gọi là anh là đúng rùi Quỳnh ạ thắc mắc giè nữa hehe =))

anh iu ah`... về trường thì mang theo CMT với lại 23 kìn thì mới đc lấy... hum trước bắt con bạn đi lấy hộ, vẫn chưa lấy về....

@ Minh: chị với chị Thảo học khác lớp nhưng chơi với nhau lâu rùi....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000