Căng tin cấp II

Ở thầy Bình ko làm hiệu trưởng nữa hả em? Thầy Bình hiền ko chịu đc, lúc nào cũng thấy thầy cười, chẳng bù cho thầy Đại, chẹp.

iu thầy Bình ghê.... trước khi thi thầy chúc thi tốt... nghe tin mình đỗ CVA, thầy dành ra một buổi sáng củng cố tinh thần, căn dặn, khuyên răn.... thầy chỉ hiền với hs thôi, còn thầy cũng rắn lắm.... nhớ thầy wa'......

Sit

Member
sis Uyên ko biết đợt năm ngoái thầy bị bệnh à???hết khóa bọn em là thời nghỉ 1 thời gian đấy chứ,cũng ngắn thôithooi..Công nhận là thầy hiền thật

chocomog_257

Moderator
thầy chỉ hiền với hs thôi, còn thầy cũng rắn lắm.... nhớ thầy wa'......
Mềm thì buông rắn thì nắn đấy, thầy ngoại giao thì siêu rùi :D Công nhận ra trường rồi vẫn nhớ nhất thầy Bình :D

estrella

Active Member
có kêu nhớ thì cả ngày không hết, công nhận lên cấp 3 các thầy cô nhiều người không như cấp 2. Mà bạn Quỳnh có gì thắc mắc tui sao, hi`hi` thông cảm đi nhớ lớp quá nên khen chút cũng được mà

small sis à, chị cũng chỉ nghe qua chuyện thầy ốm, mà hình như lúc đấy chị ra trường rồi mà...
Cô chủ nhiệm cũ lớp chị chơi thân vói cô Thu vợ thầy mà cũng chẳng nói gì.... buồn quá... thế thì ai lên nhỉ? Thầy Hưng ah`???

chocomog_257

Moderator
Ừm thầy Hưng thì cũng có thể, nhưng muh chắc là thay = người mới :-? Ơ em lại quên mất rồi, cô nào chủ nhiệm lớp chị ý nhỉ :-/

CÔ Thanh chủ nhiệm lớp chị ý mà.... bạn thân cô Thu.... hixhix, chị nhớ có hum nào họp phụ huỵnh, mẹ chị nói chuyện với cô chị ko sao, cô Thu còn nhảy vào nói cùng.... hehe.... cuối cùng mình đc cô khen cứ gọi là.... sướng!

chocomog_257

Moderator
Được khen thì đúng là nhất chị, chắc cũng thuộc loại ngoan ngoãn rùi, chả bù cho em, cấp 2 đúng mẹ em làm chủ nhiệm, có cái gì là biết hết :-(
À cô Thanh có phải là cô Thu Thanh không chị :-/

tran hoang long

nói về trường xưa thì nói hết sao dc. cấp hai co bao nhiêu ki niệm. từ thầy cô đến bạn bè , chắc chỉ có cấp hai mới có dc cái cười thưc sự hồn nhiên. nhớ trường quá. mà hầu hết ngày xưa trong nhà dân là chỗ vui nhât. nhung mà đến khóa cuối cung fvaanx còn nhà dan ah? tưởng sau khóa 9903 là nhà dân bị bỏ rồi chứ. nhớ các bác y phải chuyển về hoang hoa thám mà

khổ thân anh iu....

còn về căng tin cấp 2, nó bẳng 1/10 cấp 3 đã đỡ... chỉ có hai cái tủ kính con con, một lò bánh mì kiêm bánh bao, một chồng thùng nước ngọt ngất ngưởng, cái tủ lạnh bé tí... hai ng` đứng đã chật, học sinh mua bán thì chen lấn, có hum mua đc hộp mì thì đã hết giờ..... chán.....
CÒn nhà dân thì nhứt rùi.... các em sau này ko đc hưởng cảm giác lo lắng khi nhảy vào nhà dân nhỉ!!!!!

ùa.... hum đi họp lớp, lớn thế, cả lũ vẫn vật nhau ra, vô tư đến người lớn nhìn còn thèm..... hihi

@ Minh: ua`, cô chi cô Thu Thanh! IU cô cực!!!!

chocomog_257

Moderator
Canteen cấp 2 bé tẹo, hồi trước còn có 2, đến lúc trước khi chuyển sang chỗ mới thì chỉ còn 1 canteen của thầy Hồng :( Mà đáng lẽ ra phải làm cho nó to 1 chút, cấp II chỉ được có 5' giữa giờ với 15' ra chơi :( Lên cấp 3 em mới bắt đầu hiểu canteen là cái rì :D
Khu nhà dân còn được gọi là chợ đen, em ko hay ra đấy lắm, hồi đấy chả có nhu cầu ăn nhưng bọn cùng lớp thì ra đấy ầm ầm, đến hết khóa bọn em mới bị phá... :D
Mà cứ ra nhà dân 1 tí là thể nào các cô cũng biết... rồi thì xử lý... :)

Ơ chị Uyên ơi, cô Thu Thanh á, thế cấp II chị vẫn học tiếng Anh à :-?

estrella

Active Member
Có tao nè, tao học sử cô KC này, nhưng mà lên cấp 3 rùi mới bít là người như cô KC chả thiếu đâu

Khổ con Thảo, lên cấp 3 học fải thầy cô nào như cô KC thế,kể cho tao nghe với. Mà học cô KC thì ghê thật nhưng học cũng đc, ít ra nhìu lúc còn nghe giảng mặc dù điểm số cứ gọi là....:(. Tao bi h vẫn nhớ đến mấy câu nói của cô ý, nào là : Việt Nam rừng vàng biển bạc đất fì nhiêu hay là câu VIệt Nam Trung Hoa, núi liền núi, sông liền sông, chung 1 biển Đông thắm tình hữu nghị, hehe =))
To anh iu: sao anh iu lại buông cho em 1 câu như thế??

ùa... thầy Phong thì wa'... khổ thân nhỉ, hùi lớp 8 tưởng phải học cô KC.... sau ko phải, thở phào lun... sướng wá....

@MInh: ko những chỉ học TA muh còn đi thi.... nhưng học tài thi phận em ạ.... vào trường đành ngậm ngùi học tiếng P, nhưng thik bỏ xừ... bi giờ chị vẫn học cả 2 em ạ! Mà sao ngoan thế, ko vào chợ đen, thik cực!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000