Căng tin cấp II

chocomog_257

Moderator
Chiều nay lại vừa nghe tin lại có 1 vụ đánh nhau chảy máu mồm ở lớp 8I, chả hiểu chúng nó làm cái gì muh phải đổ máu đến thế :-/

chocomog_257

Moderator
Mà bọn con gái cấp 2 CVA bây h có vẻ đú đởn lắm, lại còn cái kiểu mặt câng câng vênh váo nữa, trông cực kỳ khó chịu.

chocomog_257

Moderator
Bọn 9D1 lớp em hồi trước còn quá ngoan ngoãn so với bọn cấp 2 bây h, tuy vẫn có cái kiểu nói xấu nhau rùi nói xấu cả các cô nữa... Nhưng đến cấp 3 chúng nó khác hẳn, ra vẻ sành điệu hơn nhiều, toàn vào mấy trường PDP, VĐ, Ng Trãi muh. Có gặp lại cũng chả muốn nói chuyện, mà cũng chả muốn gặp lại chúng nó.

thế hả, lớp chị thì vẫn đoàn kết lắm, có vụ gì hay cũng rủ nhau đi, đánh nhau cũng rủ cả hội đi xem.... (khóa chị thì lớp chị máu nhất... ngượng quá)..... Công nhận là càng lớn thì cũng thay đổi nhưng vẫn đoàn kết, gạp nhau nhìu khi vẫn vô tư như chưa từng được vô tư như thế.......... Ra ngoài kia thì hung hăng, về với lớp vẫn đáng yêu như một đứa mới 12 tuổi...... eo ui, nhớ wa'..........

Nhưng mijuh nhìn lớp mình thế, so vói lớp cấp II bi giờ thì kô dám so...... sợ thật

Sit

Member
D1 bây giờ thế á???B1 ngày xưa mới ngoan....ngoan nhất đấy,chẳng chơi với lớp ngoài mấy.Bây giờ vẫn thế,vẫn thường xuyên tụ tập nhau để đi chơi,hè này thì càng hay đi,mà đa số cũng vào CVA với PDP

Sit

Member
hehe...ở đây em nói là ngoan với khóa bọn em thôi,chứ khóa bọn chị thì cũng công nhận...Á chẳng có tai tiếng gì

uhm công nhận lớp con Thảo ngoan nhất khối trong khi lớp tao quậy nhất khối... từ thế mới đào tạo ra những con người năng nổ của thời đại thế này.... hehehehe

estrella

Active Member
uh, năng nổ lắm còn tao từ khi ra khỏi môi trường tốt đấy thì giờ đây chẹp chẹp khỏi nói ai cũng bít hehehe

nqt_nqt

Lớp mình ngoan thì phải tự hào chứ mà bạn nói thế đã nói lại ngay ngại quá !!!!!!!!!!!A1 thì phải khác các lớp khác ở điểm đó chứ phải không hả THẢO

Con thảo khen gì mà khen lắm thế hả, đọc fát ghét :p
Bọn cấp 2 bi h kinh thật đấy, nhất là mấy em gái, ăn mặc nhưng kiểu mà ngày xưa mình chẳng dám mặc, chửi bậy tùm lum, ăn nói thì xấc xược, tao thấy bi h CVA II xuống cấp lắm mày ạ, chẳng ngoan như hồi xưa (như bon mình ý nhở,hehe)

chocomog_257

Moderator
Bây h chả ai thèm nhắc đến CVA cấp 2 nữa rùi, có đứa còn bảo CVA II là đồ ăn theo cơ... Sang năm thay hiệu trưởng mới, thầy Bình về rồi, ko biết rồi trường còn thế nào nữa.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000