Căng tin cấp II

qua_chanh_chua

chocomog_257 said:
Có hôm đi qua cấp II có chút việc, tự nhiên thế nào lại ngó qua dãy lớp học... bỗng thấy 1 cái xe lưu động... ghi chữ CĂNG TIN PHỤC VỤ HỌC SINH gì đấy =))
Bó tay =))
úi , thế ạ? Em chưa nghe thấy bao giờ đấy =))

qua_chanh_chua

la_rose_poisson said:
bó cả chân nữa.... tranh thủ về trường với lị nấy mấy cái bằng,.... rõ ghét.... trường khác thì chẳng mất tiền... đây những 23k.... hưc hức....
hie hie, khổ thế chị nhể? Cái hôm em phải đi làm học bạ với cô chủ nhiệm , bị sai xuống văn phòng lấy mấy thứ vớ vỉn , cũng có 1 anh đến để lấy bằng. Kết quả là... chưa gì đã bị cô ấy bắt bẻ :" hôm nay là thứ mấy mà đến đây? Muốn lấy bằng là phải đến vào thứ 2 thứ 5 nhé ( chắc thế ). Nhưng mà cái mà problem nhất nhất ý , là.... hôm đấy là thứ 2 thiệt. =)) =)) Rõ là pó tay =)) =)) =))

Barcaboy

la_rose_poisson said:
bó cả chân nữa.... tranh thủ về trường với lị nấy mấy cái bằng,.... rõ ghét.... trường khác thì chẳng mất tiền... đây những 23k.... hưc hức....

=)), buồn cười quá, đi lấy bằng còn bị ăn chặn 23k, =)), mình ngang nhiên chạy tọt vào phòng hội đồng đứng xí xớn với mấy thầy cô 1 tí là có, :p

Hi hi! Hie hie! Ha ha! Thế thì em biết rồi! Chính xác là cái Cangtin trường mình đấy Vanh ạ! Nghĩ mãi mới ra! Ko phải là cái xe đâu Huynh ới! " Tòa nhà" đấy!

qua_chanh_chua

ô thế à , nhưng mà nó có nằm lù lù giữa sân trường đâu , đấy gọi là... "khiêm tốn đứng ở một góc " ( nên người ta mới nhầm là cái WC hoặc là xe rác đấy chứ )

Hie hie! Ngượng hết cả người! Mang tiếng thế thôi! Chứ ngày nào ko ra thăm người yêu ( tức là cái vật thể lạ mọi người đang bàn tới đấy ạ) là ngứa ngáy chân tay! Bụng dạ bồn chồn! Vanh nhỉ?

qua_chanh_chua

hix hix , ý Kẹo nói là cái canteen đúng ko? Nói rõ ra ko thì lại nhầm thành Washington City thì khổ.
Mà ko ra canteen thì ra trước cổng trường cũng được chứ , chỉ khổ hôm nào mấy ông bảo vệ dở chứng đuổi đi thôi !

tran hoang long

từ nói chuyên Căng tin bây h chuyển sang ngôn ngữ. Tôi là tôi tức vì mình ko có ngoại ngữ rồi. Anh chị nội ngữ chưa xong mà cứ ngoại ngữ mãi
to Linh: kẹo với Thảo là hàng xóm của nhau ở Yết Kiêu đấy, em ko biết ah? anh thì ở gần trường, ko ở Yết Kiêu, xa thế mà đi học thì anh ở nhà cho mát

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000