Căng tin cấp II

vichia

Active Member
Bắt đầu từ bây giờ không có Mỹ Tâm nào ở đây hết nhá ... del ngay đấy ( chị Hà đang soi anh, thông cảm :D )

tran hoang long

việt ơi
tại căng tin thầy Hồng bi giờ ko nổi tiếng như ngày xưa nên anh em mới phải treo đầu dê bán thịt chó. các em ý sợ mày nên xin xỏ, còn tao thì thích dạo chúng mày hơn đấy.mày lên làm mod thì tao cũng còn là học sinh nữa đâu, về trường bây giờ tôi thích làm gì cũng đc đấy, bảo cả lớp d2 cẩn thận. nói thế là hiểu rồi chứ việt,sẽ xem xét từ giờ đến noel

chocomog_257

Moderator
styleliza_e2 said:
Đồ con nhợn! Dám ủng hộ cho cái lão Bờ Vờ này à! Quái thiệt! Cấp 3 quản ní cấp 2! Chị hà ơi! Iem phản đối!
Heheh, tại vì bác Bùi ... (em ko dám phạm húy đâu bác Việt ạ :D) hồi cấp II cũng học CVA mà, trước huynh 1 khóa, huynh cũng biết bác ý đấy :D
Cho nên chị Hà mới tin tưởng bác ý vào công tác quản lý cái box này

chocomog_257

Moderator
shrewishgirl_151 said:
Nè Nhung ưi! Sao em có ác cảm với cái chú Bùi này thía???:-/ Có vấn đề gì đó đặc biệt khó nói hở.....
Tất nhiên là muội Kẹo phải có "vấn đề" gì đó, nhỉ :>

vichia

Active Member
Anh biết rồi, hôm qua anh khao chè cô Thường miễn phí mọi. người ( ai lên YM thì nhìn thấy status ), bé Nhung ko đi được nên chim cú =))

chocomog_257

Moderator
vichia said:
Anh biết rồi, hôm qua anh khao chè cô Thường miễn phí mọi. người ( ai lên YM thì nhìn thấy status ), bé Nhung ko đi được nên chim cú =))
Oái, thế hum wa bác mời ai đi ăn chè thía?
Hahah, muội Kẹo lại dỗi roài =))

vichia

Active Member
50k, cũng không bõ lắm ...Nhưng mà chị Thảo thì em sợ rồi ... hôm qua mà chị online là em out luôn =))

tran hoang long

chị Hà ơi là chị Hà!
chị HÀ xinh đẹp nhất thế gian, thông minh nhất thế giới mà sao lại "hiền từ" nhất trái đất. chị ơi cái căng tin bé tí tẹo làm sao nói mãi ko hết đc, thôi thì chị thương bọn em,

shrewishgirl_151

huhu đau lòng quá chị Hà nhớn del hết bao nhiu bài của em bi giờ bít làm sao đây, hichic cái canteen của trường cũng chả rộng lớn đến mức nói suốt 26 trang được đâu, chị có thương bọn em thì chị thương cho trót...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000