Các em 10 D3 05 - 08 vào đây nào!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
boycva_keyboard said:
Em có biết câu hỏi của em hay đến nỗi làm anh phọt cơm không em ?

PS: Đừng có HUYNH MUỘI giề với anh Đình Minh, anh cảm giác...anh Đình Minh này hơi dâm dê hê hê =)) =)) =))
Ặc! Thế anh định bảo em kết Huynh Muội với anh chắc!

nhgiang

Member
Hey hey. Thế cuối cùng em nào vào D3 năm nay thì ra mắt anh chị đi chứ nhỉ. D3 chẳng thấy đâu , chỉ thấy cấp 2 ngồi buôn thế này :D

nhgiang

Member
boycva_keyboard said:
Em có biết câu hỏi của em hay đến nỗi làm anh phọt cơm không em ?

PS: Đừng có HUYNH MUỘI giề với anh Đình Minh, anh cảm giác...anh Đình Minh này hơi dâm dê hê hê =)) =)) =))
Hơ hơ. Em này đúng là có con mắt của Thúy Kiều :D Tên Đm này phải nói là hot nhất lớp anh về tất cả mọi mặt : học giỏi nhất , đẹp zai gần nhất , và cuối cùng là................ them (đọc theo tiếng anh ) nhất =))=))=))

D3 D4 gì? Lượn cho chúng em ngồi buôn! Ơ! Á à! Anh Giang Mai ghen tị vì ko được kết huynh muội với em nên nói xấu đại ca em hả? :D

D3 lại đàn đúm phát nhỉ :q: có điều năm sau các em D3 cũng nên duy trì truyền thống ăn chơi quần quật, kẻo vào nhóm các anh chị lại bở ngỡ ;-) :D :*

chocomog_257

Moderator
nhgiang said:
Hơ hơ. Em này đúng là có con mắt của Thúy Kiều :D Tên Đm này phải nói là hot nhất lớp anh về tất cả mọi mặt : học giỏi nhất , đẹp zai gần nhất , và cuối cùng là................ them (đọc theo tiếng anh ) nhất =))=))=))
Nếu nói là con mắt của Thúy Kiều thì phải khen 1 câu thế này này:
:q: :q: :q: KHEN CHO CON...MẰT TINH ĐỜI :q: :q: :q:

chocomog_257 said:
Kết huynh muội với anh GMai chỉ có lây bệnh mang tên của anh ý thôi muội muội ah =))
Biết ngay mà cái anh ĐM này dâm dê lắm, thế tự nhiên nói chuyện với nhau cũng bị giang mai à, fải... chứ

chocomog_257

Moderator
dinosaur lover said:
D3 lại đàn đúm phát nhỉ :q: có điều năm sau các em D3 cũng nên duy trì truyền thống ăn chơi quần quật, kẻo vào nhóm các anh chị lại bở ngỡ ;-) :D :*
Đã ăn chơi rồi lại còn "quần quật", động tác tượng hình không thể tả =))

chocomog_257

Moderator
boycva_keyboard said:
Biết ngay mà cái anh ĐM này dâm dê lắm, thế tự nhiên nói chuyện với nhau cũng bị giang mai à, fải... chứ
Nhóc mà gọi anh là dê thì sẽ phải hối tiếc khi gặp các bác 12D2 (tức 12 Tin) đấy =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000