Các bác ơi! Rapper 0508 vô đây nha! :D

22{Dsmbr

pooh_loves_hunnie said:
hí hí con My cứ phải giả vờ giả vịt ăn thịt nhà quê nhớ !! đánh đàn giỏi thế còn lắm nhọt !! các anh ơi !! con My này nó đánh đàn giỏi nhất lớp em đấy ạ < hồi cấp 2 ý > , học đàn 8,9 năm lại chả giỏi !! bạn yêu mày :x :* cả bạn cả nó đều rất tự hào về mày My ah :x :x
bạn ma` nhất lớp thì ma`y còn thế na`o . Con ngọc anh na`y nó nhất miền bắc nhất toàn quốc suốt ngày =))

tuankazzan

Member
Thôi thôi tôi biết là cả 2 cùng đỉnh mà!Một đứa học 8 năm,đứa học 11 năm,giống như là so sánh GIỎI vơi RẤT GIỎI vậy ke ke ^_^

chiplove_skate

THOI QUAY vao chu? de cai' nhi? ........................
ai co bai rap moi nao hay hay
gioi thieu cho moi nguoi nghe voi' *_*
topic dao nay ko co ai vao` ...............co ve bun bun.................*^*

chocomog_257

Moderator
tuankazzan said:
Bài Chek on itt của Bee và Goodbye for now của POD
Hay vãi cả hàng !!!!!!!!!!!!
này chú, POD mà là rap band thì chắc Korn cũng rap nốt ah =))
Check on it được cái quả clip xem quá phê,,, B-) Bee hát đỉnh, nhảy cũng bốc ko kém :))

tuankazzan

Member
chocomog_257 said:
này chú, POD mà là rap band thì chắc Korn cũng rap nốt ah =))
Check on it được cái quả clip xem quá phê,,, B-) Bee hát đỉnh, nhảy cũng bốc ko kém :))
Anh rai ơi nghe xong ko thấy nhạc của nó là NUMetal trộn Rap như Linkin hồi xưa à??Korn là death thì khác hoàn toàn chứ!
Phượng:Add nick tôi vào bao giờ tôi gửi cho

tuti1102

cả nhà cho góp vui cái nèo ! Cả nhà co ai nghe RAp V ko nhỉ? Nếu có thì mời nghe cả nhà khai vi = 1 bài khá mới của Yuong Uno ( the loai Rap d4nc3) :Crazy_song
[music]http://www.server1.giaidieuxanh.info/upload/mTHPTuTRANsHUNGiDAOcHANOI/nhacrap/crazy_youngyuno.mp3[/music]

chocomog_257

Moderator
có, trên MTV Asia Brand New - nhà chú lắp VTC hay VCTV? bài đấy nhớ mỗi tên có Detroit gì gì đó và có Eminem feat cùng 1 thằng gì gì đó :D

freetofly

wow, tui cũng là fan của rap nè... kể cả rap việt lẫn nc ngoài... hâm mộ wa'
Phượng: P iu, cố gắng kiếm thiệt nhìu bài rap hay nghe em ... rùi tao cóp của mày cho tiện :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000