Các bác ơi! Rapper 0508 vô đây nha! :D

tuankazzan

Member
Anh khác ^_^,anh hát nhạc Việt,nhiều bài ko cần giọng nữ,à mà cũng có hè em cũng định thu cả bài I love you của Chip Nhỏ & Mèo Xinh nữa he he~_~

tuankazzan

Member
Nhạ Việt 1 2 bài thôi,giọng tao ko hát được nhạc V,chủ yếu là Fort Minor với Em thôi.Cả mấy bài Pop như Lệ Đêm,Riêng mình anh cô đơn hay High của James Blunt nữa @_@

Nin_prince

Member
tuankazzan said:
Nhạ Việt 1 2 bài thôi,giọng tao ko hát được nhạc V,chủ yếu là Fort Minor với Em thôi.Cả mấy bài Pop như Lệ Đêm,Riêng mình anh cô đơn hay High của James Blunt nữa @_@
Fort Minor vo doi', em ung? ho. anh phat' nay`

gipypy_9x

Member
A3 , nhiêu người họ Chu nhey , mà sao khóa bọn mình máu me rap thía ,cả hip hop nữa ...........mình cũng thích vì toàn các anh đẹp zai cả :D:D:D và hay nưa chứ :))

Nin_prince

Member
gipypy_9x said:
A3 , nhiêu người họ Chu nhey , mà sao khóa bọn mình máu me rap thía ,cả hip hop nữa ...........mình cũng thích vì toàn các anh đẹp zai cả :D:D:D và hay nưa chứ :))
gio` moi' bit' ah`, ma` sao hom nay hot girl D4 qua' bo. vao` day

gipypy_9x

Member
Dạ không dám :)) , tại dạo này quen nhiều người yêu rap , hip hop , breakdance quá nên phải tìm hiểu thử , mà cũng thấy hay hay :)) chẳng lẽ cấm tham gia :p
Chưa nghe bạn Quan hát rap bao h ;;)

Nin_prince

Member
gipypy_9x said:
Dạ không dám :)) , tại dạo này quen nhiều người yêu rap , hip hop , breakdance quá nên phải tìm hiểu thử , mà cũng thấy hay hay :)) chẳng lẽ cấm tham gia :p
Quang co' noi' gi` dau, thay' la. nen hoi? tham the' thoi. Dao nay` yeu duong the' nao` roi` ha? Chau :D

ngoclanTX

Member
gipypy_9x said:
Tui nè! Hồi đâu chê lấy chê để RAP, bi jờ thì bị ngộ nặng rùi
Rất may đã học tập theo câu nói THANH NIÊN LÀ FẢI BÍT KIỀM CHẾ (do tui tự sáng tác nhé) nên mới kịp thời trở lại trạng thái bình thường, không thì chít.......

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000