Các bác ơi! Rapper 0508 vô đây nha! :D

Úi xời Tuấn Anh ơi mày thik làm thương hiệu rapper riêng à . Gớm chết đã bằng ai mà tuyên truyền kinh thế . Không khéo sau khi up vài bài lên cái topic này mày lại có fan ý chứ . :)):)):))=))=))
Công nhận TA sành nhạc Việt Hehe:)):))

22{Dsmbr

tình hình la` bạn tuấn anh na`y cũng làm 1 forum " ĐIểm mặt rapper " ở fr THPT thăng long :)) Cụ thể la` ấy muốn cầm trịch 1 rap club ko biết hát tiếng việt hả =))

blue eyes

Moderator
tớ nghe mỗi mấy bài Rap, thấy bài When I'm Gone của Eminem hay :D:D
Nhưng mà mọi người ơi. có phải Eminem hay rap bậy đúng ko???

cheryl

Sao thấy bạn Tuấn Anh vào đây có 1 lần .. rồi 1 đi ko trở lại thế ^.^
Có ai còn thik Graduated của Vitamin C ko :)

U.F.O

Active Member
Nhưng mà mọi người ơi. có phải Eminem hay rap bậy đúng ko???
Video clip cũng khó coi em à . Nhưng có điều bậy nhưng 0 tục tĩu và nói lên 1 điều gì đó chứ không như mấy bài Rap Việt bẩn .

cheryl

milkywayprincess said:
:| :| :| graduation á?!~~ lạc đề bạn ơi
:| Nạc đâu mà nạc ... Ng` ta đang hỏi có ai còn thik ko thôi mà ... Mà với cả nị nghie ló cũng na ná rap còn j` lữa :| Đọc gần như suốt từ đầu đến cuối. Chỉ mỗi tội nà nâu nắm rồi ko nhắc đến bài lày lữa lên quên cả tên chính gốc ló thôi ^.^

22{Dsmbr

bài đấy thì rap j` ... Dạo nay` toàn nghe mấy ba`i cũ cũ lạc lối với riêng mình anh cô đơn :( hợp tâm trạng vãi :((

tuankazzan

Member
Breathe của Sean,I'll be missing you của P.Diddy,những bài trong Black Album của Zay Z,hay thôi rồi luôn!!!!!Mới nghe hiphop mà chưa nghe mấy bài đó kể cũng phí đấy

Blue_star

Member
chiplove_skate said:
rap viet^. cung co' may' bai` hay lem' ma` ..................mac du` loi` hoi bi. ^_^. ....nhu* bai` le^. de^m y' doan. dau` nghe hay hay
:D Thế em đã nghe Lệ đêm - remix của Linhkent chưa? Bài đó mới gọi là hay =)) ( Xin chú thik là Linhkent remix 2 lần bài đó đấy nhé :D )

cheryl

Blue_star said:
:D Thế em đã nghe Lệ đêm - remix của Linhkent chưa? Bài đó mới gọi là hay =)) ( Xin chú thik là Linhkent remix 2 lần bài đó đấy nhé :D )
Hàhàhà ... em đã được nghe roài =)) Hay thế còn j` để nói :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000