Các bác ơi! Rapper 0508 vô đây nha! :D

smallfoxvn

Member
A`, cái bài riêng mình anh cô đơn đấy chúng nó lấy lại của thằng Kang Ta ý mà, xem một lần thằng Kang Ta hát hay qué rùi bi giờ nghe chúng nó hát lại nó cứ kiểu gì ý

chip_coi_90

ơ thế cái bài riêng mình anhcoo đơn là của Kang ta thật à thảo nào nần trc' mình nghe bài ý Kang ta hát cứ thấy wen wen thì ra là ..........

22{Dsmbr

ng` VN la` phải yêu nc chứ :)) riêng mình anh cô đơn hay ma` ;)
Em thì em thx cái ba`i :)) Anh giờ lày chỉ biết ngậm ngùi :)) nghe vãi buồn cười =))

smallfoxvn

Member
ơ thiệt mà, mấy hôm tết ở nhà tui nghe bài này của Kang Ta phát trên VTC 2 mà. Tui ko bít Kang Ta có cover lại ko nhưng thiệt sự là nó có một bài như thế này đó

smallfoxvn

Member
Chắc chắn là Kang Ta hát hay rùi. Hàng độc của đại gia SM Town mà, tui mê nó từ hồi còn ở H.O.T cơ, công nhận đẹp giai

smallfoxvn

Member
A`, nhắc tới vụ này mới nhớ tuần trước tui vừa làm một vụ cực Yo là đứng lên trước lớp đọc một bài văn nghị luận tên là " Vì sao tôi yêu Eminem", ko ngờ mình viết hay đến thế, haha. Cô giáo thực tập hôm đó cứ gọi là lác mắt luôn

smallfoxvn

Member
yeah yeah, nhân tiện về cái bài Riêng mình anh cô đơn, các bác chỉ cho tui chỗ down bản gốc đi cái, tui có bản của thằng Kang Ta rùi, còn bản gốc nữa là vừa đủ

smallfoxvn said:
A`, nhắc tới vụ này mới nhớ tuần trước tui vừa làm một vụ cực Yo là đứng lên trước lớp đọc một bài văn nghị luận tên là " Vì sao tôi yêu Eminem", ko ngờ mình viết hay đến thế, haha. Cô giáo thực tập hôm đó cứ gọi là lác mắt luôn
Sau quả này, Trọng Vũ đc cô yêu cầu hát 1 bài của Eminem>:) TV liền đứng trên bục giảng jật jật rồi yeah yeah mấy cái sau đó đi về làm cô choáng thêm lần nữa:)):)):)):))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000