Các bác ơi! Rapper 0508 vô đây nha! :D

smallfoxvn

Member
Ấy đừng nói thế, tui có làm như vậy đâu, cô yêu cầu thì em chịu ko hát đc, làm gì có nhạc đệm đâu mà rap nhỉ

zantetsuken

Đùa !
Thế cả lớp ông ko có đứa nào biết đệm " tự biên" à, lên làm quả, vừa 1 đứa đệm 1 thằng rap cho nó đỉn, việc quái cần nhạc !

Alô! Chào cả nhà! Nâu nắm roài iem trả nên, sozzy nha!
Ủa, nhà mình mà sao trông lạ hoắc, toàn thấy những tên tuổi đại nẫu! Các bác nên bít đây là chốn dành riêng cho ing sờ níc rap, not including Vietnamese + Korean rap! :|
Em nà em chúa ghét mấy cái thể loại đấy! (à đâu, nghe * Bản tin * còn thấy xuôi tai 1 tí :D)

À quên! Bác nào khoái pop mí nị những thể loại V + K rap thì xin mời ra chỗ khác buôn để anh em rapper hưởng tí gió cái!
Coi nèo, mình cần 1 người thix rap TA, death rock và power metal. (Rap được thì càng tốt)
Pm luôn nha, Thankx

tuankazzan

Member
Cái này thì phải theo số đông bọn tôi chỉ chơi rap Mỹ rap Châu Á ko hợp tông thích thì sang lập box Asia Pop ấy

22{Dsmbr

bloody_rapper said:
À quên! Bác nào khoái pop mí nị những thể loại V + K rap thì xin mời ra chỗ khác buôn để anh em rapper hưởng tí gió cái!
Coi nèo, mình cần 1 người thix rap TA, death rock và power metal. (Rap được thì càng tốt)
Pm luôn nha, Thankx
Ái chà bạn trần cũng tập tọe rock riếc a` ... Nghe death nghe đc cái j` rồi , band na`o , cả power nữa =)) Thâm niên đc mấy tuần =))=))=))
Trần rock fan :))=)) Mà sao chuyển từ rap 1 phát sang rock thế :-j

22{Dsmbr said:
Ái chà bạn trần cũng tập tọe rock riếc a` ... Nghe death nghe đc cái j` rồi , band na`o , cả power nữa =)) Thâm niên đc mấy tuần =))=))=))
Trần rock fan :))=)) Mà sao chuyển từ rap 1 phát sang rock thế :-j
Dạ, đính chính cái nha! Tớ nghe rock từ bíe cơ, còn rap thì mới đây thoai, từ đầu năm cấp II. :D
Nghe được cái gì á? Coi nào, Children of bodom này, In flames này, Reapers này, v.v... đấy là death rock, còn power thì Metallica, Slipknot, Korn( đang ngất ngây vì cái album mới của bọn này, ko nghe => phí cả đời), nhìu nhìu nữa...

chocomog_257

Moderator
em My trà hôm nào vác piano đi đàn lại cho lớp anh nghe nhớ :D catxe có cái Ly nó chịu trách nhiệm quỹ lớp (đúng hơn là quỹ Đoàn) gòi :D

qt_vip_a3

Thấy bảo các bạn D3 đánh piano roài cả lớp cùng lên hát hả???? Hôm đó ko xem nên ko bít đc sự hoành tráng của các bạn!!!hiiiiiii!! Dù sao cũng chúc mừng các bạn vào vòng trong!!!:D :) :x

pooh_loves_hunnie

hí hí con My cứ phải giả vờ giả vịt ăn thịt nhà quê nhớ !! đánh đàn giỏi thế còn lắm nhọt !! các anh ơi !! con My này nó đánh đàn giỏi nhất lớp em đấy ạ < hồi cấp 2 ý > , học đàn 8,9 năm lại chả giỏi !! bạn yêu mày :x :* cả bạn cả nó đều rất tự hào về mày My ah :x :x

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000