^.^Bàn về đồng phục trường mình^.^

Status
Không mở trả lời sau này.

Vu_Thang_D2

Member
Hic ! Được 2 thằng "thông minh" nhất lớp lên chửi,"vinh dự" quá cơ....nhìn lại mặt chúng mày xem ! Thằng Hột Vịt Lộn thì tao ko chấp,nó dở điên dở khùng cả tháng nay với tao rùi ....còn thằng Giang , người thì như cò óc thì nhỏ như cứt muỗi í mà đòi chửi tao à ?=))
Cả nhà ai có máy ảnh săn một tấm Dp trường đê...hôm trước thấy thầy Tuấn mặc cái gile bựa hơn cả vest ! Tưởng vest chuối thì còn có gile bên trong đỡ...đằng này....wa wa wa...!

trungvb

Moderator
Vu_Thang_D2 said:
Hic ! Được 2 thằng "thông minh" nhất lớp lên chửi,"vinh dự" quá cơ....nhìn lại mặt chúng mày xem ! Thằng Hột Vịt Lộn thì tao ko chấp,nó dở điên dở khùng cả tháng nay với tao rùi ....còn thằng Giang , người thì như cò óc thì nhỏ như cứt muỗi í mà đòi chửi tao à ?=))
Cả nhà ai có máy ảnh săn một tấm Dp trường đê...hôm trước thấy thầy Tuấn mặc cái gile bựa hơn cả vest ! Tưởng vest chuối thì còn có gile bên trong đỡ...đằng này....wa wa wa...!
người mài to như cứt khủng long.....=)) =)) ...
thằng vai u thịt bắt.....=)) =)) =))
tao mà là MR BIG tao cho đ/phục mùa hè tới này cho các G là bikini hết....=)) =))

Khì khì...có ảnh òi đấy...ảnh thầy Mão với chiếc đp...bên triển lãm ảnh 0508;);)...mời mọi người sang chiêm ngưỡng...có gì về đây ta..biểu tình tiếp:)):)):))

thì ngày nào thầy cũng mặc đấy thôi, ơ mà, :| thầy ko giặt ah? cầu mong là thầy có 2 bộ chứ nếu ko thì.........ọe!!!!!!!!!!!

trungvb

Moderator
star_diamond said:
Kinh, lâu ko gặp bạn trung dạo này bạo thật, chả bù cho hồi đầu ngoan thế. Mặc bikini để có mà...hủ hóa ah
B-) B-) ...tớ vẫn lên 4rum đều ý mà...còn bạo đâu mà bạo ý tưởng hay thì góp ý cho các thầy thồi....:> :>

trungvb

Moderator
>:)
star_diamond said:
Bạn Trung cứ khiêm tốn. Mà gỉl mặc bikini thì thường quá, hay là dành sự ưu ái này cho các boy??????
ư
tớ chỉ sợ mang đại hoa thôi....sau đợt đấy nam sinh CVA đi đo kính mắt hết,,>:) >:)

longva0412k

Member

Đồng phục mùa đông của CVA là chiếc áo thầy Mão đang mặc (Châu muốn chụp bức ảnh này để cho mọi người thấy được đồng phục mùa đông của chu văn an)

Vu_Thang_D2

Member
Trùi ui...! Mấy giờ rồi còn tin cái chuyện con gái mặc váy...?Trông cái cúc áo màu vàng
mà ngứa con mắt,chỉ muốn giật phăng đi thôi...lại còng cái kiểu cổ áo đầy chất ..."hưu trí" nữa...! Wa wa wa ....ko chịu mặc đâu...!

Vu_Thang_D2

Member
Hic...ngay từ khi nhìn thấy đp phục mới chúng ta luôn thấp thỏm và hi vọng...vậy mà càng ngày niềm hi vọng ấy lại càng biến thành vô vọng khi mà các thầy giám thị cứ một mực tuyên bố chỉ có duy nhất một kiểu áo như của các thầy...hic..cứ tưởng tượng đến cái cảnh đi giày Converse mặc áo măng tô mà...thảm hại thay...trông như trẻ em làng S.O.S thiếu quần áo phải đi mặc quần áo ủng hộ của hội "Cây cao bóng cả" í...!!!!

DanteXXL

Sao tớ tưởng bạn Hoa định làm thịt cái áo đp cơ mà?? =)) Sao bi h xịt ngóm, xuôi xị đi chế?? :> :> :-< Chán! :-< Cứ tưởng có ng` tiên phong đi ăn vã cái áo đp trc để mình theo sau :-< THế mà :-< :-< :-<

Cấp 3 òi mặc váy giề nữa:-/:(:)...trường mình chơi trội chắc cũng chỉ đến mức "măng-tô matrix" thui...chắc không đến nỗi.."thuỷ thủ mặt trăng" đâu:)):)):))
@Théng: hề hề...ai kêu nhìu nhất:p...vớ vỉn đừng có đổ lên đầu tui:p:)):))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000