^.^Bàn về đồng phục trường mình^.^

Status
Không mở trả lời sau này.
medusa said:
chac' la` dinh' hat vao` co dc k nhi???? hix
chat' lieu len da the kia , hoi kho' :(
kooooooo! cũng ko dám chơi nổi thế đâu:p cũng chỉ làm cho áo của con gái ''eo'' hơn, ko bị hình chữ nhật từ đầu đến cuối như thầy là được, mà bỏ cái đai ở trên vai đi có được ko ah?:)

Bibibubu

Làm ra cái trò đồng phục vớ vẩn này thì trường mình đúng là ........Mà các anh chị lớp 12 năm sau ra trường rùi thì ko bít có phải mua ko nhỉ

chiplove_skate

hinh` nhu* 12 ko bat mua dau^ ....................sap ra trg rui ma` !!!!
tui nghi~ dong phuc chac dc sua? thui chu' ko chi? chang # nao cai ao mua* lam sao mac. noi? ..hichic

DanteXXL

Hôm nay bầy trò trao đp cho hs tỉnh khác =)) Cứ tưởng đc chiêm ngưỡng đp mùa đông của trường mình ---> Ngóng sái cả cổ lên để dòm.......Ai dè :( :( :( :(

ah ra thế, thảo nào mãi ko hiểu trao đp là cái j.mà trao cho trường khác để....các bạn í mặc ah?:( :( :( thế thì cứ thế nào í!:-S :|

the leave

Member
cong nhan, ko hiu sao trg minh lai trao wa` ki niem la bo dong fuc nhi? :-/
co sach ve truong, co huy hieu, zay ma lai tang dong fuc, cac ban y mang ve thi se lam j voi bo dong fuc do nhi >:):)

hôm nay đã có 1 ''bao tải'' áo đồng phục mùa đông được chuyển để cán bộ Đoàn thử =>ai muốn biết thông tin thì hỏi bí thư hoặc sao đỏ của lớp sẽ rõ hơn!:)

the leave

Member
:(( oai`, het mua dong oi` mu`, con dong fuc mua dong j nua chu :(( vien canh dau long , ma thong bao cho ca nha, la mai co gio mua`=>... :((

Ừm...cứ mấy đợt gió mùa tràn vìa là lòng lại...xót xa...ko fải vì lạnh mà là vì nghĩ đến cái cảnh...ngày này năm sau...khoác trên mình một cái áo mà người đời gọi là...đồng fục mùa đông:(:)))
Ủa, ra là bọn Đoàn được...cận mục sở thị cái áo í roài à:-/...sao ko thấy NAnh lớp mình nói gì nhở:(:)

Vu_Thang_D2

Member
Hình như ko phải..bên D2 có có thấy Tú"khỉ" nói giề đâu ? Người như Tú"khỉ" mà phải mặc đp thì đảm bảo về đến lớp sẽ kêu trời ngay,đằng này làm gì có ?Mà trươngf mình tính toán "thông minh" thật...hết mùa hè mới đi may đo dp mùa đông ....chả nhẽ ko tính đến chuyện năm sau ối đứa "tăng trọng" hoặc "suy dinh dưỡng" đột ngột hay sao nhể ?

Khì khì...mọi người mọi người...cứ fải lôi cả đống vào như thía à bạn Théng>:):)):))...cứ luói ngay mình cho nhanh:p=))
Nhưng mờ công nhận...chưa trường nào xì-tin như trường mình:)):))

Vu_Thang_D2

Member
Mày oái oăm vừa thui !!!!!Viết ngăns thì bảo câu bài , bây giờ phải zip lại cho nó xúc tích thì mày lại chê....!!!!Tóm lại mày thích giề ?

:-S:-S:-S...chòi...sao mờ to tiếng thía...iem sợ:-S:(:)((=))=))..đâu...có ai luói giề đâu:>:>:>
Mà rõ ràng là may òi mờ...may cho các thầy giám thị òi mờ:)...thía mờ sao ko thấy đả động gì đến hs thía:(:)

DanteXXL

=)) =)) Mày côn đồ ngoài đời đủ rồi =)) Ko cần lôi cả cái xì tin đấy của mày lên 4rum đâu =)) :-< =)) :-< =)) Beeeeeeppppp!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000