^.^Bàn về đồng phục trường mình^.^

Status
Không mở trả lời sau này.

Bibibubu

Đâu. Có đc xem mẫu đâu. Chỉ nói thía thui. Tui đang tưởng tượng mừ. Mới cả cái đó cần gì phải xem chứ.
Cứ nhìn các thầy mặc là đã thấy ghê rùi

Vu_Thang_D2

Member
He he ! Nhà trường "luôn luôn lắng nghe, luôn luôn thấu hiểu" hs của mình nên đã cho phổ biến hình mẫu cái đp qua các "đại ca" rùi đấy thui ! Nếu đp hs có khác chắc chỉ khác tí ti thui, mong rằng đừng có cái thể loại cúc áo màu vàng ở dp học sinh nữa .....!

Gemini

chac. nhac toi vong 1 thi hum nay minh ngoi` ghi so do cac the loai vong` cua ban nam:"> :"> .. xau ho? we'. may ban nam lop to' do^ cuc. vong 1 gi` ma toi' 88 lien:-O B-) :D

Bibibubu

Tui chỉ sợ có cầu khấn thắp hương đi chăng nữa thì cũng chẳng ích gì vì đẫ là đòng phục CVA thì phải:'riêng một bản sắc':(( :((

DanteXXL

Có ai thik sửa thì cứ tiên phong trc nhớ =)) Níu mà thoát đc Mr B.I.G là một, Kitty là hai, Mr Tuấn là 3 thì lúc đó sẽ "zộ" nên phong trào Customize đp :D :x

Hic...hum nay thầy Mão vào lớp...bài ca muôn thuở xong tự nhiên lại nhắc lại chuyện đp....thầy...hiên ngang ưỡn ngực...tuyên bố..."năm sau...tất cả fải như tui đấy này":(:)(:)((

Chòi...vì các thầy cô có fải mặc đâu...cố vừa vừa thoai ko lại thành tranh luận:(:(:(:(...nói chung là chỉ khổ học sinh...giờ mong nhất là nó sẽ biến từ màu xanh sang màu đen:):):)...amen...lạy chú phù hộ cho vải màu xanh để may áo đp bị..hết:)):))

Vu_Thang_D2

Member
Hic ! Đầu tiên mong ko phải mặc đồng phục...sau một hồi bâygiờ chỉ còn mong dp màu đen...kiểu này chắc mấy hôm nữa chúng ta chắc chỉ còn mong....trời thật nóng hoắc thật lạnh để khỏi phải mặc dp !

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000