^.^Bàn về đồng phục trường mình^.^

Status
Không mở trả lời sau này.
Bí mật...nói ra thì còn gì là bí mật nữa:)):))...thui ko bàn chuyện í:)
Nói chung đp trường mình nói chung, kết mỗi quả áo sơ mi...trông hay hay:)

nữ tặc

Member
uh
đồng phục trường mình đẹp nhất ở cái áo đồng phục
mà Hoa nói đúng áo đồng phục kết hợp với quần thể dục trông hay thật
cứ hôm nào học thể dục là tranh thủ mặc luôn

Ừm...nhưng mờ mí hum nay tập đẩy tạ...ko chơi kiểu í dc...bẩn chết:(:)((...mờ cái kiểu mặc áo sơ mi trong áo đp...cũng hay nhưng mờ...mùa này nóng chít:)):))...nhớ cái hồi mới lấy đp vìa...khiếp...bọn con gái hè nhau đi căt cắt sửa sửa...rộng như đồ HIPHOP í:))=))

freetofly

Hùi đầu còn tưởng đp thể dục của mình là cái wần đông xuân chun ở chỗ gấu nữa chứ ---> chít cũng ko mặc. Bi h thấy lại cái wần đp trường mình cũng đẹp phết....
Nhưng cái áo thì ko thể = PĐP đc (áo của đôi tuyển anh :x)

Ho^m j` con ban. to*' ma(c. do^ng` fuc. the^? duc. le^n xe buyt' . Ca? cai' xe buyt' quay lai. nhin` chep' mie^ng. " khie^p' cai' bon. hiphop nu*a? mua` dao. nay` ham~ qa'. lai. con` le^n xe buyt' " . =))=))
Dung' la` da^y' la` tu*` ho*p. nha^t' cho cai' do^ng` fuc. TA truong` minh` . Hiphop 1/2 mua` :)):)):))

nữ tặc

Member
=)) =)) =)) =)) =))
buồn cười ghê
nếu ko có dòng chữ
"Trường PTTH Chu Văn An đằng sau" thì có khi mọi người cười chết mất

Vu_Thang_D2

Member
He he ! Quần đp TD thì miễn chê, còn cái áo thì...miễn khen ! Vừa được cái vai thì áo lại ngắn quá,trong khi bề rộng lại gấp đôi một vòng qua sườn mình, mặc áo mà tưởng mặc...lều ! ;))

ll4ever

oack! xin lũi vì ko thể theo dõi từ đầu câu chiện dc nên bé nào có ảnh bộ đồng phục< kèm theo thầy Mão ở trong> thì up lên cho bọn anh xem mí, đang tự hào với lũ bạn là trường mìn ngày xưa ko có đồng phục mùa đông tha hồ mặc link tink thía mà cái topic nè đập cho 1 nhát ko thương tiếc vô cái niềm tự hào đúa! :(

Đẹp nếu ko giống như mấy cái áo mà thầy Mão với thầy Tuấn đang mặc (suốt ngày lượn 1 vòng quanh trường để khoe) hic hic :((

nữ tặc

Member
trinity_girlA3 said:
Đẹp nếu ko giống như mấy cái áo mà thầy Mão với thầy Tuấn đang mặc (suốt ngày lượn 1 vòng quanh trường để khoe) hic hic :((
tớ nghĩ ko giống được đâu
mà mấy thầy suốt ngày bảo đồng phục nam đây
làm mọi người sợ chếtB-)

Đồng phục mùa đông hay mùa gì mà màu đen hả bạn VA:)...nếu là đp mùa đông thì đang mong đen còn chưa dc:(:)
Mà nếu muốn nghía cái áo khoác dpmd thì sang Triển lãm ảnh...chịu khó tìm...thía nào cũng có ảnh đấy;):)

nữ tặc

Member
đợt trước các thầy còn tuyên bố một câu xanh rờn
: học sinh nữ mặc váy
hôm đấy
mấy con lớp tớ thề sẽ chuyển trường

the leave

Member
may we', Phuong oi may goi lai chu de nay, nho' lan trc dang noi thi ban Thang D2 vao cho may cau=> xit luon:(:D
cho hoi the tinh hinh mac vay la thiet hay dua day, sao thay tha^y` giam' thi. noi ghe^ wa' :-s ko bit neu fai mac vay that thi song sao day :-s lai con ban nam thi quat giay, chit luon:(:((
dong fuc mua dong can bo Doan co chua:-/

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000