^.^Bàn về đồng phục trường mình^.^

Status
Không mở trả lời sau này.

nữ tặc

Member
thấy hôm trước hỏi thầy Tuấn
thầy bảo chắc ko may váy nữa
vì đi lại bất tiện
may mà các thầy còn lo cho khoản này

Hờ hờ hờ...Mai Phương kìa...cóa nhớ tui là ai koB-)B-)...
@Thắng: khì khì...thui tui thua ông, ko cãi nữa:)):))
Mí hum nay nóng nóng...chòi...nhìn khối chiều áo ngoài quầ thả phanh...còn đi cả xỏ ngón nữa...hic...sao mà khác khối sáng thía :(:)))

nữ tặc

Member
ơ
Hoa học cấp 2 Thăng Long đúng ko nhỉ
thấy hay hát ở trường lắm
mà sao tưởng khối sáng có thầy Mão phải nghiêm hơn chứ

Ờ...thì đúng là khối sáng nghiêm hơn mà:))...bảo là nhìn thấy là nhìn thấy khối chiều...hizzzz...sắp mùa hè òi...lại bắt đầu tình hình cực khổ...sơ-vin...dép guốc...hizzzzzzzzzzzzzz:-S:((

chiplove_skate

mao~ kitty cung zui tinh' lam' ko den noi~ ........................
hic hioc cu tuong? tuong? nam sau mac cai ao mua* di hoc la chi? mun' chuyen?.......truong` *_*

Thui...chuyện năm sau năm sau tính...giờ chuyển topic này thành topic bàn về đồng fục nói chung đê:)):))
Học sinh CVA...hờ hờ hờ...đồng fục sành điệu...tuy nghiêm mà ko nghiêmB-)...mờ hồi đầu năm, khi bị bắt mua đồng fục thể dục...kêu ầm hết cả lên...nhưng mờ giờ mới thấy...ko có nó...cũng bất tiện thật:(:)...mí hum nay tập đẩy tạ..bẩn chít...may mà ko fải mặc áo sơ mi:):))

Vu_Thang_D2

Member
Có đp phục TD là tốt rồi ! Chả nhẽ Phương muốn đp TD phải là đồ Nike à ? Tuy nhiên các bạn gái ko thích là phải ! Girls bây giờ thích xài đồ "body" tôn dáng mà đp trường mình thùnh thình như mắc bao tải thì Sumo và Kate Moss cũng ko khác nhau là bao...he hehehe

nữ tặc

Member
thì ý kiến là vậy
mặc dù biết có nói cũng chẳng thay đổi được gì
nhưng bù lại trường mình được cái quần thể dục
ko đẹp lắm nhưng khá hơn so với các trường khác

Bàn vớ bàn vỉn:-w...thía còn 4 Boys...vứt đâu:(:)((....mà cấp 2 chơi màu đỏ òi...đồng fục thể dục cũng đỏ òi...thoai..chơi đen trắng cho nó máu:)):))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000