^.^Bàn về đồng phục trường mình^.^

Status
Không mở trả lời sau này.
Vu_Thang_D2 said:
Hic !Mọi người nghĩ gì mà lại cho vest kết hợp với jiip hả ?Tin vít vít mà cũng nghe !(Nếu jiip thật thì...girls sẽ đỏ mặt ,...còn boys sẽ đỏ ...mắt...ke ke)
thế này giống Hàn quốc quá!

chiplove_skate

tin vit. dau^ mu*` thay' bao? co vay' that^ do' ...............nghe thi hay hay ko bit mac vao thi`.......... the' nao nhi? .....................ma mua dong ma mac. thi lanh chit' ................hix!!!

Làm gì có quả mặc váy, hôm đo đồng phục mấy bà cô bảo là mặc quần mừ. Hơn nữa mặc váy lạnh chết cha chết mẹ, phải bạn nào thuộc dạng "cây nấm nhỏ" thì toi!!!!!!!!!!!

Chòi...Cả làm cái mặt :( nhìn điêu vật ạ:)):)):))...mặc váy thì đẹp cũng tùy người...nhưng mờ đến áo dài còn bị fan? đối như điên nữa là váy...:)):))

Thế chấm dứt ở đây nhá:)..trở lại chủ đề nhá;)...
Sáng nay đi trên đường...thấy mấy cái áo măng tô..giật mình nhớ đến áo đp...hic..bị ám ảnh òi:(:)((

Vu_Thang_D2

Member
Ke ke!Từ nay cứ thấy mấy ông già lại nhớ đến CVA , trường mình thâm thuý thiệt,tạo "ấn tượng khó phai" trong lòng mọi người (mặc dù ấn tượng đấy ko hề đẹp)

uh, thực ra cũng đúng:( mà chẳng tìm được cái j để ủng hộ nữa cơ. mà sao trường mình bắt làm nhiều cuộc thảo luận vào h sinh hoạt thế: văn minh dtdd & mp3 này, tác hại thuốc lá này....thế mà chẳng cho học sinh đưa ra ý kiến về vấn đề này nhỉ (sang năm mới mặc cơ mà):-/

Vu_Thang_D2

Member
Theo Luân D2 :"Nhìn cái màu áo mới khôngkhác giề màu quần đp,chắc trường may quần cho hs xong thừa vải may lốt cho đỡ phí " !=))

Vu_Thang_D2

Member
Ko biết lần này trường có tiếp tục phân biệt đối xử kiểu phân loại phù hiệu nữa ko nhỉ (giống kiểu cái phu hiệu nhỏ nhỏ gắn trên ngực áo í !) ?

ờ ờ, ông nói tôi mới để ý, hệ B bọn tui áo có cái chữ CVA to to xấu xấu trong khi thấy hệ A lại có chữ CVA uốn lượn theo nửa cái hình tròn cơ. Cái áo mới này chắc rồi cũng vậy:(, chán:(

Bibibubu

Hum nay A1 đã phải chịu trận. Giờ ra chơi thì có người vào đo đồng phục.huhuhuhu minh ghet cái áo đồng phục này. Sao nó có thể thiểu năng như vậy nhể:(( :(( :((

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000