^.^Bàn về đồng phục trường mình^.^

Status
Không mở trả lời sau này.
Khiếp...chẳng thấy ai ham hố vụ đồng fục này như bạn Théng...bó tay...
@Phương: Hàn Cút giề cái áo í...dài không dài hẳn...ngắn không ngắn hẳn...:(:(:(:(...mong là nó sẽ chuyển từ màu xanh xám bi h thành màu đen:(:)

lion_heart90

công nhận là áo đồng phục mùa đông trường mình xấu thiệt:(:(,, nhưng may cho là hình như các thầy cô giáo đang phản đối cái áo đấy,,,cầu mong là đc:)

lion_heart90

Gemini said:
đâu đâu nào đã phản đối gì, tơ thấy đúng nhất la khen lấy khen để:((
thấy hình như mấy cô giáo CN khối 11 phản đối chứ mấy ông bà khoi1 thì có quan tâm dek gì đâu mà:(

Gemini

moi dang ban bac. the thui chu' chac la ko dc dau boi vi o day hs toan di xe dap, mac vay' de? co ma`....B-) B-) B-) :">

gipypy_9x

Member
ừ đúng rồi nghe bọn d5 bảo là hình như còn phải mặc váy nữa :(( , nếu mà phải mặc váy thì chắc trường mình loạn mất .......

Vu_Thang_D2

Member
Hic !Đã phổ biến đp qua các "đại ca" rồi thì đừng mong sửa lại !Bây giờ chỉ còn mong "chữa cháy" được cái màu áo thui ,mà chả biết có chữa được ko ,vì D2 đã đo rùi !

DanteXXL

Sao mày thông minh thế?? =)) Đo áo liên quan chó gì đến màu áo?? =)) Sao mày cứ giành phần thông minh của tao thế?? Nhả ra đi chứ?? :-<

Vu_Thang_D2

Member
Biết mày thông minh thế nào rùi(=))) !Tao hỏi mày đo áo xong rồi mày còn kịp thương lượng chuyện màu sắc ko,sao thông minh thế ?Đúng là..."thông minh" !

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000