^.^Bàn về đồng phục trường mình^.^

Status
Không mở trả lời sau này.
soi_hoang_g5d4 said:
Tui ghép bài cho ông chứ ai bảo ông ghép bài:p....chẳng phải bảo là ko post 2 bài liền mờ:">...hỉu cho tui chứ:)
Chuyện cái phù hiệu thì...hichichic...nếu có trước ngực thật thì nên bảo là để nhỏ nhỏ thui..để to nó...thô:(:(
không ai lại thế để ở chỗ gần hông ý thế mới đẹp như kiểu mac ý hehe chỗ đấy đẹp nhất , thích khoe thì dơ ra không ai bít :))=))

lion_heart90

soi_hoang_g5d4 said:
Tui ghép bài cho ông chứ ai bảo ông ghép bài:p....chẳng phải bảo là ko post 2 bài liền mờ:">...hỉu cho tui chứ:)
Chuyện cái phù hiệu thì...hichichic...nếu có trước ngực thật thì nên bảo là để nhỏ nhỏ thui..để to nó...thô:(:(
đúng là có may thì phải may bé bé thui,,,nếu may to nó...che hết"hàng" roài,,lấy đâu ra mà khoe nữa=))=))=))=))

soi_hoang_g5d4 said:
Giơ ra chứ ko fải dơ ra bố ạ=))=))
Thía thì để mình anh Trùn chơi mác ở đấy vậy;););)
oài oài nói đi nói lại thì năm sau cơ mà lo gì nữa . kệ đến đấu thì đến mà có không mặc cũng có sao đâu .:))=)) áo đồng phục mùa hè mình còn chẳng mặc nữa là mùa đông đúng là lắm chuyện :))=))=))

Sang năm mới phải mặc thôi năm nay có gì mặc nốt
Mày nói mờ không suy nghĩ thía Châu...có gì mặc nốt...nghe hỹm vậy:)):)):))...lại sắp mùa hè òi...giờ lo đp mùa hè còn chưa xong...mất tiêu mất một cái áo sơ mi òi:(:(:)((..fải đi may lại vậy:(

soi_hoang_g5d4 said:
Mày nói mờ không suy nghĩ thía Châu...có gì mặc nốt...nghe hỹm vậy:)):)):))...lại sắp mùa hè òi...giờ lo đp mùa hè còn chưa xong...mất tiêu mất một cái áo sơ mi òi:(:(:)((..fải đi may lại vậy:(
có mượn không anh cho mượn 1 cái , anh có 2 cái đấy cho mượn 1 cái :))=)) hehe
gipypy_9x said:
đấy gọi là hoành tráng 1 mình 1 kiểu ;)
hoành tráng 1 kiểu là gì hả em ???

=))=))....đấy...ko oánh mờ khai...con trai mặc áo con gái=))=))=))...nào thì mượn...mượn vìa chắc là fải cắt đi mí mét vải mất=))=))
Hoành tráng một mình 1 kiểu...đọc mà cũng ko hết...ai bíttttttttttttttt=))

soi_hoang_g5d4 said:
=))=))....đấy...ko oánh mờ khai...con trai mặc áo con gái=))=))=))...nào thì mượn...mượn vìa chắc là fải cắt đi mí mét vải mất=))=))
Hoành tráng một mình 1 kiểu...đọc mà cũng ko hết...ai bíttttttttttttttt=))
không anh thấy em giống con trai thì anh cho mượn thôi chứ anh mà là con gái thì có mà .............. cái này tế nhị khó nói lăm :))=))=))=)) alo^ alo^
mà đang bảo ai độc thế nhỉ ????

Thoai...ko lại từ chuyện đồng fục lại chuyển sang chuyện giới tính...khó luói lắm anh Trùn nhể:>...ai bíttttttttttttt=))
mà đang bảo ai độc thế nhỉ ????
:-/:-/:-/...à đúng òi...sao thấy có topic.."đồng fục cho khối 12"...riêng chăng:-/

soi_hoang_g5d4 said:
Thoai...ko lại từ chuyện đồng fục lại chuyển sang chuyện giới tính...khó luói lắm anh Trùn nhể:>...ai bíttttttttttttt=))

:-/:-/:-/...à đúng òi...sao thấy có topic.."đồng fục cho khối 12"...riêng chăng:-/
trời lớp sắp ra trường thì có đồng phục cho riêng lớp , thế lớp 9 bọn em không có à :p alo^ alo^

Hờ hờ hờ...đúng òi...đồng fục lớp thì hay fải bít...giờ may luôn đi cho máu:)):)):))...mà sáng nay thấy mấy anh D1 cũng mặc đồng fục lớp...:|:|:|:|:|

Nhìn quả đồng phục mùa đông đúng là ko thể tiêu hóa nổi, nhưng trường đã bắt mặc thì phải chấp nhận thui, phản đối chả ăn thua gì đâu. Chỉ nghĩ đến lúc mặc ra đường thì chỉ muốn độn thổ luôn á!!!!!!!!

Vu_Thang_D2

Member
He he !Chắc trường mình muốn chơi trội , kiểu "cứ nhìn thằng nào dở người lấy áo ông nội mặc ra ngoài đường thì thằng đấy đích thị là CVA"...ke ke ke ke....."ko giống ai" , "ko đụng hàng" rất gần với ẩm IC mừ !ke ke ke ke

Gemini

ao dong phuc hoi dai` ko bit la di xe dap co kho khan gi ko
cung ko han la da xau dau can ban cac tha^y` giam' thi mac trong no "hoi khac ng` mot chut'":>

Vu_Thang_D2

Member
Bọn HQ cũng chỉ bắt trước mấy trường PT lớn bên Euro thôi !
Mong rằng cái áo mà mấy "đại ca" giám thị mặc là dành riêng cho giám thị.....ko thì....hic !

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000