^.^Bàn về đồng phục trường mình^.^

Status
Không mở trả lời sau này.
áo kiểu vét hay mangto j` đó
hix mặc với quần vải , đi giày thể thao + vai khoác ba lô trông ngu ngu thế nào ý, chẳng khác j` mặc comlê đi phượng hoàng cả

Vớ vỉn...quần đồng fục vẫn fải mặc chứ:)):))...í mờ từ đầu năm mình làm gì cóa khái niệm quần đồng fục nhở:-/...toàn chơi quần đen mờ:)):))

Vu_Thang_D2

Member
DanteXXL said:
Thế mặc đp đấy rồi có đc miễn khoản quần đp ko??
Thế ko mặc quần dp đi kèm thì mày định mặc giề ?Quần bò à ,hay hộp ?Kiểu giề chả phải kiếm một cái quần cho đồng bộ,mà đòng bộ chỉ có....đồng phục !

Hé hé...bạn Thằng lí luận logic thía nhở:>:>:>..đồng phục thì chỉ có đồng phục:)):)):)):))...mờ thật ra trời mà lạnh đến nỗi fai? mặc áo khoác í thì...cái quần đồng fuc "mỏng manh buốt lạnh" í...chắc là nằm xó tủ òi chớ chẳng đến lượt nó bon chen:(:)

the leave

Member
soi_hoang_g5d4 said:
Hé hé...bạn Thằng lí luận logic thía nhở:>:>:>..đồng phục thì chỉ có đồng phục:)):)):)):))...mờ thật ra trời mà lạnh đến nỗi fai? mặc áo khoác í thì...cái quần đồng fuc "mỏng manh buốt lạnh" í...chắc là nằm xó tủ òi chớ chẳng đến lượt nó bon chen:(:)
câu này H viêt hay thía :))=))
ma bao h fai mac đồng fuc ấy, bao h fat? :-/

=))=))=))...giống mình vật...viết ra xong sợ bị coi là câu bài nên fai hỏi một câu cho nó đúng chủ đề..mờ thường thì là câu í...chuối cả nài=))=))
ma bao h fai mac đồng fuc ấy, bao h fat? :-/
Năm sau mà...nhưng thế nhỡ...số đo nó bị...thay đổi thì làm thía nèo:(:)))

Thế tôi đố ông mặc có một mình cái quần í trong thời tiết 12 13 độ đấy::>:>...à mà đố cũng bằng thừa:))...dân D2 cơ mờ>:)=))...chỉ bít là giờ 90% dân D4...chơi quần đen òi...chưa nói gì là quần đinh>:)=))

Vu_Thang_D2

Member
Ke ke !D4 thường thôi,chưa nghe nói D2 cứ hoom nào trời lạnh là lại chơi quả "quần Đông Xuân 3 ống" bên trong à..ke ke ke ke....trời lạnh ư...muỗi !

Vu_Thang_D2

Member
Tất nhiên rùi,"3 ống" là "thương hiệu" độc quyền,là 1 slogan của chiến dịch quảng cáo xúc xích D2 mừ !Thế này có khi phải bảo nhà trường may riêng đồng phục cho D2...kekekekeke

Ẹc ẹc=))=))=))...bó tay bạn Théng òi...thôi...áo đồng phục với quần đồng phục là nó giống nhau mờ...sao lại phải may riêng:>:>:>
Chờ đến 26 quá đi...tổng duyệt diễn thời trang gì đây:(:)

Vu_Thang_D2

Member
Ah ! Chơi "đẹp" nhẩy , nhưng bài vừa rồi xoá là ko đẹp đâu nha !Vẫn nói về chuyện đồngphục,vẫn có chữ "đồng phục" mà dám xoá à ?Bàinày mới đãngoá này !
Ah ,có khác đấy,dp nam thì may rộng bụng,còn dp nữ thì bó bụng !

Vu_Thang_D2

Member
Tui ghép bài ở đâu mà bảo tui ghép bài , có thù giề tui thì nói luôn đê ,cứ ngấm ngầm del bài người ta....xót bỏ xừ !
Ko hiểu comle thì để phù hiệu trường ở đâu nhẩy ?Để trước ngưc thì bựa lắm !

Tui ghép bài cho ông chứ ai bảo ông ghép bài:p....chẳng phải bảo là ko post 2 bài liền mờ:">...hỉu cho tui chứ:)
Chuyện cái phù hiệu thì...hichichic...nếu có trước ngực thật thì nên bảo là để nhỏ nhỏ thui..để to nó...thô:(:(

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000