^.^Bàn về đồng phục trường mình^.^

Status
Không mở trả lời sau này.
Chắc là ko...vì đo từng người có ghi tên đàng hoàng mờ:)...mờ hum nay trời trở lạnh...rùng mình nghĩ đến ngày...fải mặc đồng fục:(:)((...
@Vân: chòi...đừng nói là nó giống bộ kimono...hay là lại giống cái áo choàng tắm:(:)(:)((

Chòi...giống kimono là í nói về cái nơ to đùng đằng sau lưng thoai mờ:p:p....chưa gì bạn VL đã nghĩ lung tung>:):))...chứ cái áo ngắn tí...dài hơn cái áo khoác bình thường có tí...làm sao đủ trình làm kimono dc:p:)

DanteXXL

Hix!! Nghe dự báo thời tiết chưa bà con?? :( Còn rét đến hết tuần cơ :(( Lạy trời máy khâu lạnh quá nên down, đừng cho làm xong đp ko thì chít mất :(( :((

duyanh_10A4

Member
Tui thấy giống giống cái kiểu áo mà học sinh Nhật thường mặc ( xem mấy chuyện tranh của Nhật cũng thấy đóa) hehe

Nghe thì có vẻ thế thhui
Nhưng thật sự thì ko thể đẹp như truyện tranh đc đâu. Cái áo gilê thì như áo chống đạn ấy

Cái áo gilê thì như áo chống đạn ấy
Nhận xét chí lí chí lí=D>=D>...nếu như không tính cái áo gilê thì cái áo khoác còn tàm tạm...nói chung...chỉ ko kết mỗi cái màu:(...(vì thật ra đã bít cái kỉu nó thía nào đâu:(:)))

Hum nai thầy Mão vào lớp...bảo là...trời lạnh thế nài...mặc cho ấm vào...đợi sang năm (đùa chứ mình lại nghe nhầm là tháng 5:(:))))...thì tất cả sẽ...mặc như tôi đây nài:(:)((

DanteXXL

:| :| :| Màu cũng giống thầy àh??? :-S :-S Thì chết òi :(( Xấu chít, trông như áo công nhân é :-S Hay là nhuộm đen nhờ >:) >:)

Thì đấy,,,Hoa chẳng bảo là vào tay Hoa thì cái áo nó sẽ không còn là nó còn gì:)):)):))...mờ chẳng biết là năm sau...nó có...tiến bộ lên dc tí nào ko nhỉ:(:)

ly huyen vy

Member
hix!nhìn cái áo như mấy cô canh tàu í, xấu chít!hix...thía này ra đường ng ta sẽ nói:"mới có 17 tuổi mà đã đi làm rồi hả chấu?"

cheryl

Hí Hí, 26-3 này toàn trường mình ( khối 10 và 11 ) sẽ biểu diễn đồng phục mùa đông, nhưng àm đương nhiên là mới có cái áo gilê thoai, màu đen và không phải là giống như mấy cái àm thầy Mão và thầy Tuấn mặc đâu, yên tâm :) trông cũng được >.< vì hơn cái áo các thầy khoe cho mình :p
Hình như đến khi bọn mình lên lớp 11 thì sẽ may cả quần mùa đông nữa, và lúc đấy cũng sẽ phát luôn áo vest ^.^
* còn 1 điều nữa, ko phải giống áo của các bạn Nhật đâu T.T ng` từng trải từng nhìn tận mắt ^.^

cheryl

hôm trước đến tận chỗ 203 Bà Triệu để đo, thấy cô ý bảo là : 26/3 toàn trường sẽ biểu diễn thời trang đồng phục mùa đoong :)) Và cũng hỏi cô ý cho xem mẫu ... cô ý đưa ra... thôi, đẹp hơn những cái các thầy mặc là đỡ roài, và màu của nó là màu tối tối, đen đen ^.^

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000