bác giám thị của truơng ta......

unni_x

Active Member
fruit NHO said:
mà bác mão làm sáng,cô ý làm chiều.....
đâu, cô ý làm buổi sáng ở nhà B mà, cùng buổi mà, thế nó mới nên chuyện chứ =))
thày Mão nghe nói là đang sống độc thân, li dị rùi thì phải...

WildBodom

Member
ừ, ông bạn già này của ngộ cả đời tận tụy cho sự nghiệp, có lo gì đến thân mình đâu (các nhóc đừng hiểu nhầm nhé, sự nghiệp ở đây là cái còi ý) hô hô, toét toét, cứ nghe tiếng này là biết..., ko cần nói nhiều hề hề, mà tiếng meo meo cũng giống toét toét đấy chứ nhỉ hơ hơ :D

unni_x

Active Member
Nói thì nói thế nhưng nhìu khi thấy quý thày Mão phết, thày hay nói chuyện với Un, khuyên bảo nhìu chuyện :)

imdabomb

Member
Uh, D3 toàn gọi Mão là Hello Kitty. Ở bên Tây nó có phim hoạt hình Hello Kitty có cái bài hát bùn cười lắm: "Hello Kitty, play with us today..."=))

sieusaolongA

ờ có 1 lần HelloKitty thu cái CD player của tao, ko thèm trả rồi còn lịch kịch đạp xe đến nhà tao để giáo dục bố tao 1 bài. bố tao thì cứ cười hềnh hệch. chắc HelloKitty tức lắm ^_^

sieusaominhngoc

À thế à, sao đặt cái tên nghe đáng yêu thế :D:D:D
À với cả trường CVA có vẻ tơm tởm, bởi vì mình ko vào được bao giờ cả!!!! THỉnh thoảng cũng mún chạy vào chơi, ix!

fruit NHO

Active Member
hehe sao lại nói tởm .....tại minh ngọc là siêu sao mà ko có kinh nghiệm rùi...cứ rụt đầu rụt cổ vào mà đi...thoải mái đê...cứ nhằm giwof chuyển tiết mà ngang nhiên đi vào thôi!

WildBodom

Member
imdabomb said:
Mà anh Kiều Quốc Hiệp ơi, cái Katana là cái gì thía?
Katana hả, là cái dài dài (của anh 1m10), đừng có hiểu bậy nhé, cái này được sản xuất chủ yếu bên Nhật, dẹt, có cán để cầm, bình thường VN hay buôn lậu, giá tương đối ko đến nỗi đắt, nhưng hàng xịn thì hàng nhiều nghìn USD ko bít giới hạn thế nào... của anh 1800 hehe cũng tự hào được rùi...

I will Rock you
Favorite: Melodic Death Metal.. (favorite band: Children Of Bodom, nhìn nick đi..) xin được thỉnh giáo.......

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000