bác giám thị của truơng ta......

unni_x

Active Member
hic, bác Thành < đáng iu, dễ thương :>> > về hưu rùi mà, mặc dù chưa đến tuổi < vì thày Mão là anh bác Thành mà vẫn còn làm việc :cool: > nhưng do trường mình giảm biên chế, mỗi nhà bi giờ chỉ còn một giám thị thui :(

minh thanh

Nhẩm ròi ko phải Tấn mà là bác Tuấn , mà cũng tại thằng bí thu nông dân nó hô là " giám thị đến!!!" .Thấy ý mắng cho cũng là phải thôi , còn oan ­úc nôi gì nũa

smooth

Member
hix, bác Tuấn đầu bạc mà cũng nhầm được à ???? Bác Tuấn là sếp buổi chiều, bác Mão phụ trách sáng, nhưng mà là tổng giám thị, sếp lớn thì phải.

Bác Thành hay cực , có lần mấy thằng lớp tớ đang ngồi say sưa đọc truyện , bác Thành phát hiện ra thầy Mão lên kiểm tra thế là hô rõ to :"Mão lên ! Mão lên ! Cất truyện đi" =)) . Mấy thằng ku lớp tớ còn mang cả chuyện tình củm lăng nhăng ra kể với bác Thành nữa cơ..

always_smile

Công nhận là bác Thành cũng hiền thật , con gái lớp mình mắy lân đi dép lê đi học mà bác ý cũng chỉ nhắc nhở vài câu , nhìn mặt có vẻ hình lắm nhưng rồi cũng chẳng làm sao , nhưng bây giờ ko thấy mặt bác Thành nữa cũng thấy nhớ nhớ :((

unni_x

Active Member
Hờ hờ, Un vẫn thấy bác Thành chạy đều đều trên sân mà :D 50 năm vẫn chạy tốt =)) Nghỉ làm giám thị chứ có nghỉ làm trọng tài đâu mà chú Hùng chưa gì đã lo :D

unni_x

Active Member
Hờ hờ, " chả bít gì cả" của tôi còn nhiều hơn những gì chú biết đấy =))
Chả hỉu sao, nữ nhi như tui mà nắm cái sân bóng còn rõ hơn cái phận thái... :>> như chú :D hum nọ qua còn thấy bác Thành đóng bộ trắng chạy lăng xăng trong sân :>>

live-or-die

Active Member
hí hí...bác tuấn vào to mồm nói dựoc một lúc rùi thui....hay ghê........mà cấc chú ui...nghỉ hưu chứ có nghỉ đá bóng đâu.......mà bảo bac thành nghỉ hưu thì lko dá bong nữa.....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000