bác giám thị của truơng ta......

ark

Active Member
Hix, mọi người nói đến ai thế . Tớ chẳng biết trường mình có bao nhiêu giám thị , nhưng quen đúng 2 người .
Có 1 bác năm ngoái hay lượn lờ ở nhà F, khóa cổng canteen , bác này thì đúng là hiền thật :D , mấy lần mình đi học muộn vẫn vào thoải mái :D bác ý có hỏi thì cứ bảo đi muộn , mỗi tội bác này hay chui vào lớp mình .... "nói chuyện" với bọn con gái :D

Còn thầy Mão thì ... ác mộng , năm ngoái suốt ngày phải chui vào phòng giám thị , thầy bắt viết bản kiểm điểm rồi đọc to lên mới nhộn chứ , lại nghe thầy "đọc" thuộc lòng" "bài phát biểu" đến quen tai rồi =)) còn nữa, cứ mỗi lần thầy đi qua là thấy mùi nước hoa nồng nặc :D

Đầu năm nay cứ tưởng thầy "về hưu" rồi, ai ngờ :( h lại "tái xuất giang hồ" với cặp kính đen rất chi là "black cat" , làm mình lúc đầu cứ tưởng năm nay ko phải sơ vin nữa, bùng học thoải mái, ai ngờ ..... :(

Nhưng năm nay mình cũng ngoan chán rồi :D lúc nào vào trưởng cũng sơ-vin, lâu rồi ko bùng :D nên cũng chẳng thấy "mặt mũi" giám thị nhiều như năm ngoái nữa :D

Nakedboy

=)) Hum nay vừa được gọi lên xong :D Chỉ vì ngồi cửa sổ X-( Còn ông Thành gì đó ở nhà E thì hiện như bị th*** =))

Nakedboy

Sozzy :D "hiền" ko fải " hiện" :D Như thế ko vần =)) Tại thấy Salem ghi tên "anh Thành" trong bản kiểm điểm của tớ mà...

fruit NHO

Active Member
hum nay chồng em bị mão bắt!may mà em ra can thiệp giúp!mão mải lo nói chuyện với em mà quên giúp chông em!khổ thân tahnwgf bé!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000