bác giám thị của truơng ta......

hoang

trời không ngờ là khóa này mà quậy thế.

anh bảo thật lúc gặp ông mão hay là tuấn cũng đc thì cố mà chào cho nhiều vào rồi lúc ông chán quá không sovin cũng chả thèm tóm nữa đâu(kinh nghiệm của đàn anh đi trước đó)

hatovica

Member
Nhớ các bác, các cô, các chú giám thị trường mình quá, hồi đó, quen gần hết. Thầy Mão nhiều lúc như vậy thôi, nhưng thầy sống tình cảm lắm đó!!! Ngày xưa, thầy cũng từng là thầy giáo dạy tiếng Nga ở trường mình đó, mọi người biết ko???? Nghiêm khắc, nhiều khi quá mức cần thiết, nhưng cũng mãi là 1 người thầy mà chúng ta phải trân trọng...

B

buzufu

Guest
Dù thầy Mão co hay bắt phạt học sinh nhưng thầy rất tốt.Còn hung thần số 1 cần nói đến phải là Mr.Đại với những bản án không khoan nhượng với học sinh...

fruit NHO

Active Member
công nhận là em sợ mỗi thầy đại với thầy phong!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!thầy mão với thầy tuấn thì dạo này .....hiền chán...chỉ có mỗi tội thầy mão hay có kiểu....aloo tôi là mão tổng giám thị.....hiện nay....

smooth

Member
uây, bây giờ mới biết ko phải ai cũng có thể tuýt còi hay như thầy Mão đâu. hôm nay thằng bạn mình mang cái còi đến lớp, thổi thử dọa bọn lớp khác, nghe như pháo xịt, chán. xuống sân nghe lại tiếng còi thầy Mão mới công nhận, thầy là 1 nghệ sĩ tuýt còi. tiếng còi nghe thật đanh thép, đi vào lòng người nghe với 1 cảm xúc khó tả, nó luôn vang mọi lúc mọi nơi, cả những nơi lộn xộn nhất đến những nơi thanh bình nhất, hix. thử tưởng tượng nếu 1 ngày vắng tiếng còi thầy Mão, CVA sẽ ko còn là CVA nữa.

B

buzufu

Guest
Anh Hiệp ơi,em nghe nói mấy người có cái bu_gi vĩ đại quá thường ít mặc quần bò,hay la Mr.Đại cũng......Mấy cỡ đấy chỉ có mặc quần tụt,mà thầy Đại mà mặc quần tụt thì ........chắc là đẹp lắm!!! =)) !

WildBodom

Member
hê hê cu teo nhầm rồi, bên này bu-gi càng bự càng mặc quần bò (nó gọi là trưng hàng), mode đấy hô hô... =))
Còn Mr.Big nhà ta, ko phải là ko muốn mặc quần tụt, mà do mặc quần tụt thì vẫn bị chật hahaha =)) =))

B

buzufu

Guest
Ở bên đấy bọn nó to toàn bộ còn Mr.To thì có mỗi cái bugi nên hơi bị khó trưng bầy.Có lẽ váy là trang phục phù hợp nhất với Mr.Grand

WildBodom

Member
ờ đúng rùi, sao trường mình ko tổ chúc 1 buổi bắt các boys mặc váy hết, cho bít thế nào là nỗi khổ chị em, hihi như vậy thì ngộ lắm, ma thèng buzu kia, sao may cứ cạch khóe bác Đại thế nhỉ, mún chít à? Bác ý là bác ý lại cấm mặc quần đến trường bi giờ... Ohh, sao ko thấy ông TỜ nhỉ, kể cũng bất ngờ thật, lớp mình cứ nghĩ ông T sẽ đi bộ đội, hic hic, ngờ đâu lại thi đỗ đại học, hơn nữa lại còn làm lớp trưởng, đúng là "vạn vật hấp dẫn, mà ngũ hành sinh khắc" hô hô hô =))

unni_x

Active Member
Các bác ơi, hum nay em nghe được 1 chuyện động trời!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
thày Mão sắp lên xe hoa với 1 trong những bác giám thị của chúng ta, hình như là là cô trông nhà B buổi sáng ý :D

B

buzufu

Guest
Quí bác Nhớn lắm em mới nhắc đến đấy chứ không thì còn lâu!Còn bác ý mà cấm mặc quần về trường thì em biết làm thế nào bây giờ hichic:(( :(( .Năm sau em về trường đến cổng trường thầy lại bắt em cởi quần thì chết. :(( :((

WildBodom

Member
To Un: em gái dễ thương, em nói thật ko thế, hihi, ngộ ở bên này chả bít cái gì cả, nhưng nếu thật thì vui phải bít hahaha

unni_x

Active Member
em nghe từ con bạn em :D con bạn em thì nghe từ mấy bác bảo vệ :D còn mấy bác bảo vệ lại nghe từ thày giám thị :D chả bít có đúng không, nhưng nếu thật thế thì vui lắm đây :D

WildBodom

Member
hahaha, bác Mèo nhà ta đã có tuổi rồi mà còn gân phết, nhớ hồi mới vào trường, lớp 10 còn tuổi trẻ nông nổi, vừa lọ mọ hôm đầu tiên đến thì đã bị ông Mèo thọp cổ vì tội "đến muộn lại còn ngơ ngác", rồi được 1 tuần, vẫn còn tập quân sự chứ đã được đi học đâu, đã bị mời phụ huynh đến rồi, lại là bác Mèo, hehe, hồi đó trình bày hoàn cảnh (văn ngộ ko cao nhưng cái mồm thì hót hay thế này còn gì), thế là 2 bác cháu rất ư thân thiết... hô hô, vừa ra trường được ít lâu, giờ nghe tin cố nhân lấy vợ mà thân ở phương xa, ko thể góp vui lúc bối rối, thật là... xa nhà mới nhớ cố nhân... hichic...

To buzu: nè có nhớ ông Chu gian ko mày, giờ sao rồi???

smooth

Member
unni_x said:
Các bác ơi, hum nay em nghe được 1 chuyện động trời!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
thày Mão sắp lên xe hoa với 1 trong những bác giám thị của chúng ta, hình như là là cô trông nhà B buổi sáng ý :D
có nhầm ko Un, cô giám thị buổi sáng nhà B là mẹ thằng Thắng lớp anh mà =)) =)) ko lúc nào ko thấy hỏi thằng Thắng, hix..........(ơ mà đừng ai hiểu nhầm là mẹ thằng Thắng thật, trêu thế thôi)
ảnh nè: :D

unni_x

Active Member
WildBodom said:
hahaha, bác Mèo nhà ta đã có tuổi rồi mà còn gân phết, nhớ hồi mới vào trường, lớp 10 còn tuổi trẻ nông nổi, vừa lọ mọ hôm đầu tiên đến thì đã bị ông Mèo thọp cổ vì tội "đến muộn lại còn ngơ ngác", rồi được 1 tuần, vẫn còn tập quân sự chứ đã được đi học đâu, đã bị mời phụ huynh đến rồi, lại là bác Mèo, hehe, hồi đó trình bày hoàn cảnh (văn ngộ ko cao nhưng cái mồm thì hót hay thế này còn gì), thế là 2 bác cháu rất ư thân thiết... hô hô, vừa ra trường được ít lâu, giờ nghe tin cố nhân lấy vợ mà thân ở phương xa, ko thể góp vui lúc bối rối, thật là... xa nhà mới nhớ cố nhân... hichic...
=)) không khi nào đọc bài của bác mà em không nín được cười, bác vui tính thật =))
to bác smút : em không bít nữa, nghe con bạn em bảo thế, con bạn em nghe từ mấy bác bảo vệ, mà mấy bác bảo vệ lại nghe từ mấy bác giám thị, chắc sai xừ nó rùi :>> :D

fruit NHO

Active Member
hô hô, vừa ra trường được ít lâu, giờ nghe tin cố nhân lấy vợ mà thân ở phương xa, ko thể góp vui lúc bối rối, thật là... xa nhà mới nhớ cố nhân... hichic...
ối giời...đúng là..chán chuyện!!
các bác đừng có nghe tin vịt nhé...hôm nọ em đi ăn cháo quẩy nóng với bác mão có thấy bác nói gì đâu.......
mà bác mão làm sáng,cô ý làm chiều.....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000