bác giám thị của truơng ta......

live-or-die

Active Member
X-( X-( ...các bác ơi oan wá..........hun nay luc giữa tiết 2 và 3...em cùng thang bạn em đùa nhau.......chỉ là vỗ vai rùi đuổi nhau ..thế thui...mà đã bị ông tuấn giám thị trừong mình gọi vào phòng giám thị nói cho 1 hồi rùi khép em vào tội đánh nhau...oan ko chịu đưoc.....bức xúc wa........bác nào nói hộ em 1 tiếng công = coi...... X-( X-( X-( X-( X-(

Eros1982

Member
Nhớ hồi lớp 12 mình đi học mà buồn cười. Đêm hôm trước thức khuya (chả hiểu có chữ nào vào đầu ko) sáng hôm sau đi học muộn, lò dò ra sau trèo vào thì bị bác Mão mèo mắt được :(( . Híc cứ tưởng chết đến nơi, đang định bịa ra một lô những thứ khổ sở cho bác ý thương. Tớ đang ngồi trên thành tường thì bác ý bảo ném cặp xuống tôi cầm rồi leo vào đây. Khổ, chả biết thế nào thôi thì ném bừa xuống rồi vào. Bác ý nói mỗi 1 câu: "E đi theo tôi." Thế là tớ lon ton đi theo. Vào phòng giám thị tự nhiên bác ý hỏi: "Đã ăn sáng chưa?". Híc, :( ko hiểu chuyện gì xảy ra, khai luôn: "Dạ E đi muộn chưa ăn gì". Bác ý nhìn tớ bảo đi ăn rồi quay lại đây. Híc ăn xong quay lại được đưa cho 3000 ra mua gói chè về pha. Mọi người biết tiếp theo thế nào không? Ngồi chơi, buôn dưa lê với bá giám thị đến hết tiết bác ý viết hộ tớ cái giấy phép nghỉ tiết 1 mang lên lớp (hôm đấy thứ 2 tiết đầu là sinh họat) cho cô chủ nhiệm khỏi mắng ;) . Đến bây h tớ vẫn ko hiểu hôm đấy bác ý bị làm sao :D Dù sao cũng cảm ơn bác Mão mèo nhiều =D> :D

unni_x

Active Member
ý, đúng rùi bác ạ, Un cũng thấy thày Mão dễ thương cực< hay tại vì thày là mèo nhỉ :>> >, thày hay buôn chuyện với Un này, hay kể chuyện này :>> , cả thày Tuấn nữa, Un thấy thày dễ tính và hiền lém, có hum ngồi tư vấn cho Un suốt về chuyện học hành đó :D

Bác Thành ơi bác Thành ở đâu, nhớ bác Thành quá :(( Năm ngoái giám thị chỗ lớp mình là bác Thành sướng kinh khủng luôn. Bác chuyên môn bao che, dung túng cho A2 về đủ các thể loại tội: trốn tiết cũng có này, đi học muộn thì là chuyện cơm bữa rồi, ko trực nhật cẩn thận này (cuối giờ bác chuyên môn đi đóng cử tắt đèn hộ), ko mặ đồng phục thì thường xuyên này....Có lần cả lũ ngồi nhai kẹo cao su trong lớp bác Thành chạy đến hỏi "ăn gì đấy?", cả lũ đồng thanh "ăn kẹo ạ" thế là bác chỉ nói nhỏ "ăn cẩn thận đấy"==> xong.

Nghĩ đến bác Thành rồi bây giờ nhìn sang cô giám thị mới , ôi sao mà não nề thế. Cô này công nhận là kinh khủng, hôm qua lớp mình nghỉ 2 tiết cô và lớp quát học sinh ầm ầm (dĩ nhiên quát là một chuyện và cãi lại thì là chuyện khác), xét nét từng thứ một..buồn thật.

Eros1982

Member
Nói chung là giám thị trường mình dễ tính tốt bụng cả đấy. Chẳng wa hôm nào các bác xì trét thì đến trường là quát thào thôi. Chả hiểu số tớ nó thế nào, ở trường toàn được bảo vệ với giám thị quý :cool:

unni_x

Active Member
úi mà, bác Thành dễ thương cực nhá :>> đâu chỉ dung túng cho A2 đâu, cả cái tầng 3 nhà B năm ngoái đều được bác Thành iu ái < nói đến đây lại nhớ bác ý quá :( > Nhưng bi giờ Un vẫn hay thấy bác ở sân vận động đó chứ, hehe, nhìn bác Thành chạy, đến ngộ :D

nenếu như bọn ấy mà có ấn tượng tốt với thầy mão báo nhiêu thì địa ngục với tớ bấy nhiêu hic hic oan cho tớ cực
hic hic đó là 1 hôm trời rất đẹp vừa hết tết tớ phi đến trường với 1 tốc độ cực kì cao hehehhehehe và đến trường kịp hic hic nhưng trời lại phụ lòng người các bác à em kô tìm đc chỗ học thể dục mà lại còn gặp ông mão nữa chứ hic hic bị ông ý mắng té tát mà các bác thấy đó em cực kì ngoan từ bé đến giờ có ai mắng em đâu thế màg từ khi vào đây hết thầy phong đến ông mão hic hic bây giờ lại đến thầy tuấn chít mất
có ai cứu tôi kô??????????????????????????????????????

Hix...Trc nghe mọi ng tuyên truyền là M.Le Chat đã về hưu...Bỗng 1 ngày đẹp trời nghe thấy tiếng tuýt còi rõ to...Mình lúc đầu tưởng nghe nhầm thì lại nhìn thấy thầy ấy đeo quả kính đen rất ư là..."ấn tượng" :cool: ...Ko dám tin vào mắt mình...Suýt xỉu mấy lần :( ...Mà lúc đấy little lại còn ko sơ vin mới hay chứ :>>

smooth

Member
hôm nay thầy Mão vừa lên xốc lại tinh thần cho khối 12, đang ra chơi, nghe toét 1 phát, rơi cả sách. Thầy cho 1 bài, dài lắm, ko nhớ nổi, hình như là cáu um lên vì mấy trường "bình thường" như TP mà cũng có 2 thủ khoa, thế mà trường quốc gia CVA lại có 1 thủ khoa. Thầy Mão vừa mổ mắt (ko hiểu vì sao ??!!) phải đeo quả kính đen to bự, vướng ghê.

Eros1982

Member
smooth said:
hôm nay thầy Mão vừa lên xốc lại tinh thần cho khối 12, đang ra chơi, nghe toét 1 phát, rơi cả sách. Thầy cho 1 bài, dài lắm, ko nhớ nổi, hình như là cáu um lên vì mấy trường "bình thường" như TP mà cũng có 2 thủ khoa, thế mà trường quốc gia CVA lại có 1 thủ khoa. Thầy Mão vừa mổ mắt (ko hiểu vì sao ??!!) phải đeo quả kính đen to bự, vướng ghê.
Thày Mão mèo vẫn nhiệt tình thế nhỉ. Thầy mà đeo quả kính đen vào chắc nhìn ngầu lắm :cool:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000