Anh chị em 12F vào đây buôn nè, thèng nào ko phải F vô đây thì nộp bài viết... >:)

tùng12f

Member
hừ, cứ như thằng Trung này lại sướng, ní thi cùng phòng với tui, nó té, không thi, còn tui chui vào, huhuhu, vào mà chẳng giải quyết được gì, kết cục cũng thi lại như nó huhuhu, ...biết thế...

Haiz

Thằng Tùng nói đúng đấy bọn mày nói bậy nhiêu quá ha ha phải lich sự như tao chu ha ha.
To Trung:tao viết ngắn thì kệ tao ai khiên mày đọc muốn gây sự à?

tùng12f

Member
mày có tiến bộ đấy Dương, kiếm được cái avatar hay phết, hôm wa tui vừa gặp 1 người trong forum, có nick là "chau ong T", vậy xin hỏi đó là VỊ nào?????

B

buzufu

Guest
Thằng D ngu si kia,mày viết không để người khác đọc thì để cho PL nhà mày lên đây đọc chắc.Tôi là tôi góp ý chân thành,cậu là cậu viết hơi bị ẩu đấy.Mang tiếng thi văn 6.5 mà lại chỉ có viết vài dòng ngắn ngủi như thế thôi à?Xấu hổ,xấu hổ quá!

Haiz

Thằng Phúc kia mày muốn chết à may mà mày còn cùng trường tao nên tao mới tha cho mai đén trường tao cho may một trạn lâu lắm rồi không đánh đam ra nhờn à

B

buzufu

Guest
Êu D,tao góp ý là giúp mày tiến bộ thôi.Mày không chịu tiếp thu thì thôi.Sư thật nó vẫn cứ là sự thật con mày định dùng đến bạo lực thì tao thua mày rồi.
Bớ người ta,bớ hàng xóm bạn bè thằng D nó dọa oánh tôi!Anh Hiệp ơi,em đề nghi ở topic này cũng cần phải có pháp luật,phải có người đảm bảo an ninh thì mọi người mới dám nói thẳng nói thật chứ!Và người đứng đầu danh sách đề cử đó không ai khác chính là :"HÀ HÂM".Chắc không có ai phản đối chứ!Nó sẽ là người trừng trị những kẻ cuồng loạn như thằng D.Yêu cầu thằng Trung và Tùng đôn đốc nó vào topic(ở trường) còn em lãnh trách nhiệm ở nhà.
Mong mọi người chấp nhận lời kêu gọi của 1 người đang bị đe dọa tới tính mạng!!!!!!!!! :((

Haiz

Hê hê tao sợ gì ai các bạn hãy theo tôi đừng để thằng Fuck chia rẽ tình cảm của chúng ta các bạn hãy đung về phía tôi chứ

WildBodom

Member
Hahahaha, đúng là hết nói nổi lớp mình, vừa yên ổn được 2 hôm, và rồi cãi cọ lại xảy ra, ngộ đề nghị khi cãi cọ mọi người ít dùng đến những từ bậy, hoặc có ức chế quá thì phải nói lái đi hoặc là *** hiểu chưa, trường hợp đặc biệt là từ "dm" cấm tuyệt đối ko được viết bằng bất cứ hình thức nào, kể cả là ám chỉ, liệu hồn... >:p ) còn chuyện cãi nhau, gogogogo, giải phóng topic, bản chất lớp F, ko cần thay đổi, nhộn mà vui,.................
Cô Oanh chắc chắn phải mời dô đây, để cô thấy lớp mình vẫn như xưa hihi, chắc cô vui lắm
To all: ngộ sẽ ko xóa bài nào hết, cho nên ai post gì thì phải cẩn thận, đừng để hối ko kịp :cool:

B

buzufu

Guest
Haiz said:
Hê hê tao sợ gì ai các bạn hãy theo tôi đừng để thằng Fuck chia rẽ tình cảm của chúng ta các bạn hãy đung về phía tôi chứ[/QUOTE
Đấy các bác xem thằng D nó bảo các bác đừng về phía nó chứ không phải là em đâu nhé

tùng12f

Member
được đấy Phúc ạ, ý kiến đưa anh HÀ HÂM lên làm "an ninh mang" quả là hợp tình hợp lý đấy, tao đồng ý cả hai tay lẫn hai chân, không thể để tình trạng vô tổ chức này tiếp tục được(tao không nói là đứng về phía ai đâu nhá...) mà chúng mày cho ý kiến về chuyện chửi bậy đi chứ, theo ý thằng Hiệp là giải phóng à?? nghĩa là văng vô tư chứ gì, thế thì lúc đầu mày hô hào làm gì hả Hiệp, thàng hâm...., nhưng thôi, bọn mày cũng nên kiềm chế 1 tí, đừng văng bậy nhiều wá nhất là thằng D, P, T đấy...

WildBodom

Member
Ngộ nói là giải phóng chuyện cãi cọ (vì đây là bản chất của lớp mình, ko cấm được, thế nó mới vui hô hô)
Còn chuyện nói bậy thì nghiêm cấm còn gì, nếu có cú lắm mà phọt ra vài cái mất vệ sinh từ cái lỗ mồm thì cũng phải viết lái đi hoặc là dùng dấu ***, riêng từ "dm, với dcm thì tuyệt đối ko được đụng đến, kể cả viết lái, nói chung cứ ám chỉ đến cái từ đấy thì liệu hồn hmm...
Thủng chưa hả thèng lợn ỉ kia hahaha =)) =)) , thèng HaiZ nó có cái avarta là để nói về chú Lợi đấy, mày còn khen nó hô hô hô
thôi sang bên lớp F 03 06 chơi đi, vui phết...

WildBodom

Member
Đanglangthang said:
eh bác Nghị ui,cám ơn bác đã <...>dm bác luon vì dã chủi em hơi bị khéo.
xin cảm ơn mày đã đưa lên original version bài thơ "suối mơ" lên đây.tao tìm mãi uéo thấy j cả.XIN CẢM ƠN :)
To TỜ: original cái mị gì chứ, tai tao nghe ra đấy, o cái ông Tờ ý, hô hô đó là cái lợi của việc nghe Melodic Death
À để post 1 bài về bản nhạc mà ko ai ko bít lên chơi, từ từ mai ngộ về làm cái mp3 đã, phân tích thì phải có tác phẩm đối chứng nó mới thuyết phục, bà con nhớ chuẩn bị loa cho tốt nhé, ngày mai sẽ có mp3 đính kèm hehe...

amedesert

oki, xin chào mọi người , tớ đã thi xong hết tất cả roai`, hehe , xin nhắc lại là TẤT CẢ đó nha, heheh :D va bi giờ đến lúc luận tội nè, hehee```````
rùi, trước hết , bạn LIÊN VẨU đâu y nhể? con lợn kia, mày có bít mày đán tội gì ko hử? m
"Thôi thì bà con nào đg hứng đi chơi cố gắng nhịn mấy bữa nữa. Đợi chị Nga béo chị ý dìa, vừa có thêm nhân lực, vừa có thêm tiền lực, đi chơi nó mới mái thoải được... "
đây là nguyên văn câu nói cua mày đấy, heheh, nếu mày chỉ bảo là có thêm nhân lực thì oki, hehe, tao đồng ý, ( vì điều ý tao bít , mày bít , thằng chồng tao nó bít, cả lớp này bít hêt, hhehe)
nhưng mày lại cho thêm chữ tiền lực vào nữa , hoho, thôi rồi con ơi, thế là đời mày đi tong rồi con ahhhhhhh, ehhe, mày có bít là tao nghèo đến thế nào ko hử? hic, mày có bít tao sút đi mấy kí lô gờ ram ko ha?, hic, đời đau khổ lém con oiiiiii :((
ah, tiện thể hoan nghênh bạn PHÁCH nha, khổ lâu lắm ko thấy mặt bạn đâu, ko bít sống chít thế nào, hehe , bi giờ thì oki roai`, bạn vẫn sống tốt,
:9 mà sao nhân lực lớp mình vẫn chỉ vẻn vẹn có mấy mống thôi thế nhờ?
bọn mày mồm to lém cơ mờ, đi kêu gọi bọn còn lại đeeeeeeeeeeeeeee chứ
:cool: mình đang nói đến đâu y nhỉ? wen bố nó mất roai`, :D thôi kệ cha no''''''''''''''''''''
ah` , còn 1 điều nữa , con gái lớp mình đâu hết cả roai`? để bọn con trai no át hết giọng chị em thia' hở? tớ là tớ ko có chịu đâu , làm gì có cái chuyện ý chứ nhở? ho`ho`ho, êu, mọi người ui, tham gia nhanh nhanh lên chớ'''''''''''''''''''''

VoE | F3al <H4>

FinalSonata4u said:
_ to Haiz: này, chú có nguyện vọng post bài đóng góp cho lớp, đó là 1 điều đáng hoan nghênh, nhưng theo anh lần sau chú viết bài chất lượng 1 tí, đừng viết cho có, ngắn tun ngủn, đọc bực mình bỏ mẹ.
_ to Tùng: Cha sư bố đứa nào bảo ông bắt mọi ng` gọi ông là anh !
_ to Tô: thằng này trở mặt như trở bàn tay, sợ thật ! Những j nó nói vẫn rành rành ra đấy, nào là liveshow đặng mở mày mở mặt với bạn bè TG, nào là tình hình đang thiếu nhân lực, oang oang cái mồm đi hô hào chị em làm Cascader cho nó, thế mà bây h lại nói em quá đáng chỗ nào, em có rủ đứa nào f**k đâu, cái mặt cứ tỉnh bơ đi. Thế chẳng nhẽ mày phải nói toạc hết ra mọi ng` mới hiểu hay sao ?
trở mặt như trở bàn tay, sợ thật, sợ thật...!
_ to Hiệp: phải nói là tao rất thích bài viết về đêm 31 của mày. Công nhận là có mấy t.con trai lớp mình, học văn thì dốt, mà viết bài với viết lưu bút thì hay vaiiii. Mày là 1 VD =D>
ah, còn mấy cái ảnh của mày, mạn phép hỏi mày 1 câu (đừng cáu nha) cái con (ko, cái thằng) ngậm cái bút ý, cái đấy xinh nhất, nhưng...đấy là mày đấy ah ? :D Tao thấy giống lắm, từ khuôn mặt cho đến cái mũi, và nhất là cái môi với đôi mắt xinh xinh như con gái ấy, giống hệt mày.
Nếu đúng là chú thật thì anh có 1 lời khen: trông yêu quá cơ, về Vn nhanh nhanh nhé =P~
=))
P/S: anh thấy chú có vẻ tha thiết mong cô Oanh vào topic lớp mình, hôm trước anh đến thăm cô, cũng đã nói với cô điều này. Nhưng như đã nói từ trước, việc chọn nick cho cô, chú làm hơi ẩu. Như thế ko ổn đâu!
Mịa nhà bác đọc lại bài số 56 trong cái topic này, click vào cái link em đưa + xem clip trong link đó. Hiểu tiếng Việt không vậy bác ? Em muốn làm live show để mở mày mở mặt với thế giới nhưng mà em dek nói là làm show XXX. Em cũng nói là thiếu nhân lực nữ, nhưng mà em đờ éo nói là thiếu nhân lực nữ để f**k.

Thế chẳng nhẽ mày phải nói toạc hết ra mọi ng` mới hiểu hay sao ? <---- À thế hóa ra em không nói toạc ra thì bác nghĩ rồi nói hộ em luôn phỏng ? Nghĩ đúng mà nói thì chẳng ai ý kiến, đằng này bác biết cái mẹ gì mà cho là em rủ rê chị em lớp mình mấy cái chuyện XXX ? Em bảo bác là "suy bụng ta ra bụng người vì bác mất dạy quen rồi", chính là như vậy đấy !!!!

B

buzufu

Guest
Rất cảm ơn bạn Nga béo đã có lời quan tâm đến tớ.Nhưng bạn Nga béo ơi tớ không được khỏe mạnh béo tốt như bạn nên dạo này thời tiết thay đổi,trời lạnh quá nên sức khỏe tớ hơi bị giảm sút,khịt khịt(mấy đứa gầy thường chịu lạnh kém mà).Với lại dạo này không được bạn Nga béo cùng Ly đại ca chăm sóc sức khỏe nên sức đề kháng của tớ lại càng yếu đi trông thấy.
Mọi người ơi,vậy thì hôm bạn Nga béo về thì đi chơi đâu xa 1 tí có"nhân lwucj" Nga béo khuân vác đủ mọi thư rồi nên mọi người cố gắng mang càng nhiều càng tốt!Đồng ý không Nga béo?

Đanglangthang

tui nè

Béo ui.tao đấy.tao định lấy nick đấy nghe cho nó thân thương nhưng ko được.
Miẹ nó chán thế.nick này chắc chỉ dùng lướt trong room thui chứ ko thì ướt wa'.thế chúng mày<tất tần tật> thi lại mấy môn rùi? tao thi lại 1 môn hehe đau vãi...lại đúng môn chính trị mới đau chớ... X-( mai thi lại rùi,lại còn bán súng zoi lại lý thuyết bộ binh nữa chớ ...lắm vãi.

WildBodom

Member
Thèng Tờ mất dạy kia, đã nói ko được đụng đến cái dm nữa mà, mún chít hả??? Thui nể ông T IQ ko được tốt lém lần này ngộ tha... HMM
To TÔ: chẳng đã nói rồi sao, dù bác ko có ý rủ chị em chuyện xxx, nhưng với giọng điệu đó thì ai cũng nghĩ như thế, cho nên cái này là lỗi của bác... Tuy nhiên cái thèng Trung kia, mày có thích tạo lại nick khác ko?? hả?? bác Tô đã xin lỗi rồi, xong, còn mày và thèng Tùng cứ chửi nhau chú chú anh anh hoài ngộ còn chưa nghe thấy lời xin lỗi, đã đi cạnh khóe người khác rùi, kiểu này mún tạo nick mới hả?? hehe, bọ là bọ thẳng tay lắm đấy. Liệu hồn!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000