Anh chị em 12F vào đây buôn nè, thèng nào ko phải F vô đây thì nộp bài viết... >:)

tùng12f

Member
mày bị dở người hả Hiệp, tao nghĩ nếu có đứa nào đó biết thì nó đã trả lời mày rùi, mày nên hỏi thẳng Liên Vâu ấy, tao nghĩ chỉ nó biết thui...

WildBodom

Member
Đội bóng dạo này thế nào rồi nhỉ, nghe nói anh Cường đá lên chân lém, mà anh Cường đâu rồi nhỉe?? Bạn tao bảo dạo này anh ý đổi tính đổi nết hay lắm.. KO bít thế nào, thèng nào gặp thì bảo anh ý lên đây cho đàn em gặp mặt cái nào. Bớ thèng Điển...............

Haiz

Hô hô ts bạn Nghị đừng có đụng vào nười thân tao dấy muốn chêt à.Anh cường dạo này hình như dang yêu thì phải hehe

VoE | F3al <H4>

Chán wúa cả nhà ơi..... Hôm nay hội đồng trường em công bố một kết quả làm em tái người : tất cả bọn em đều đủ điểm (thậm chí thừa khá nhiều) để được thi tốt nghiệp cuối năm nay. Giời ơi, sao mình cũng đủ điểm ?

FinalSonata4u

hơ hơ, thế các bác chia buồn zới em cái. Hôm nay em thi cái môn Dẫn Luận Ngôn Ngữ. Em thề với các bác đó là môn chó chết nhất trên đời. Em chả ôn j cả, đến lúc chuẩn bị bước vào phòng thi, nghĩ quẩn thế nàp lại té ra hàng Net ngồi post bài cho các bác. Chính lúc này đây, chúng nó đang vật lộn với bài thi đấy. hehe

Đanglangthang

à wen dm thang nghị và xin cảm ơn mày vì ...

eh bác Nghị ui,cám ơn bác đã <...>dm bác luon vì dã chủi em hơi bị khéo.
xin cảm ơn mày đã đưa lên original version bài thơ "suối mơ" lên đây.tao tìm mãi uéo thấy j cả.XIN CẢM ƠN :)

FinalSonata4u

Haiz said:
He he chưa gì đã có người cãi lại lời mình rổi.Đúng là mất thời gian nhưng mà cũng vui ;)
_ to Haiz: này, chú có nguyện vọng post bài đóng góp cho lớp, đó là 1 điều đáng hoan nghênh, nhưng theo anh lần sau chú viết bài chất lượng 1 tí, đừng viết cho có, ngắn tun ngủn, đọc bực mình bỏ mẹ.
_ to Tùng: Cha sư bố đứa nào bảo ông bắt mọi ng` gọi ông là anh !
_ to Tô: thằng này trở mặt như trở bàn tay, sợ thật ! Những j nó nói vẫn rành rành ra đấy, nào là liveshow đặng mở mày mở mặt với bạn bè TG, nào là tình hình đang thiếu nhân lực, oang oang cái mồm đi hô hào chị em làm Cascader cho nó, thế mà bây h lại nói em quá đáng chỗ nào, em có rủ đứa nào f**k đâu, cái mặt cứ tỉnh bơ đi. Thế chẳng nhẽ mày phải nói toạc hết ra mọi ng` mới hiểu hay sao ?
trở mặt như trở bàn tay, sợ thật, sợ thật...!
_ to Hiệp: phải nói là tao rất thích bài viết về đêm 31 của mày. Công nhận là có mấy t.con trai lớp mình, học văn thì dốt, mà viết bài với viết lưu bút thì hay vaiiii. Mày là 1 VD =D>
ah, còn mấy cái ảnh của mày, mạn phép hỏi mày 1 câu (đừng cáu nha) cái con (ko, cái thằng) ngậm cái bút ý, cái đấy xinh nhất, nhưng...đấy là mày đấy ah ? :D Tao thấy giống lắm, từ khuôn mặt cho đến cái mũi, và nhất là cái môi với đôi mắt xinh xinh như con gái ấy, giống hệt mày.
Nếu đúng là chú thật thì anh có 1 lời khen: trông yêu quá cơ, về Vn nhanh nhanh nhé =P~
=))
P/S: anh thấy chú có vẻ tha thiết mong cô Oanh vào topic lớp mình, hôm trước anh đến thăm cô, cũng đã nói với cô điều này. Nhưng như đã nói từ trước, việc chọn nick cho cô, chú làm hơi ẩu. Như thế ko ổn đâu!

Đanglangthang

con chúaa Fach nhá

thàng Fach náo toét!
eh ông Tô ơi công an tới kìaaaaaa! :D
ông Tô ơi,lâu ko gặp sao nói năng cay đời zay?dù sao cũng chúc Mừng cậu nhá.tớ tặng cậu 1 câu nè<của thằng uéo nào bênCVA ah>

:D Đời là sóng gió----------------->thịt chó muôn năm!!!!!!!!!!! :D

B

buzufu

Guest
Rex đâu,yêu cầu ở đây mày không được nói chuyện gì về chuyện thi cử nghe chưa.Mày ở bên đấy qua rồi còn bọn tao ở bên này dang chật vật để thi lại đây.Tuy rằng 2 cuộc thi nó là khác nhau nhưng mày đừng có mà nhắc đến làm bố mày đau lòng

Đanglangthang

óe!

các bác ui em có ý voi: nếu mời cô tham gia thì phải nhanh chóng lập 1 topic chuyên dụng chỉ để nói chiện nghiêm túc thui.chứ còn như thế này thì....
mà đã là 1 topic của anh iem 12f thì lại càng <bắt buộc phải có>những từ ngữ hơi sai từ điển 1 tí.--->tốt nhất ko có zu cô Oanh ở đây.
thông báo với các bác:
em nay đã ko như xưa nữa,ko muốn đấu đá zoi ai cả->chấm dứt chiện tranh cãi liên wan tới iem nhá và wen hết những zif iem đã ziet nhá.<nhờ bác Hiẹp xóa cho càng tốt>

tùng12f

Member
To Trung: tao bảo mày bắt mọi người gọi mày là anh hồi nào, mày cứ vào đây là chú chú anh anh, thế không phải là muốn làm anh người khác hả, thế mà lại còn cãi...
To all: đã bảo vào đây là không chửi bậy rồi, thế mà chúng mày lại văng vãi khắp nơi thế kia, thế chúng mày tính sao đây, có chửi hay là thôi, mọi người cho ý kiến, đây coi như biểu quyết luôn...

Đanglangthang

eh thang béo

tui đồng ý vói t.Béo cần phải nghiêm túc bàn luận
thằng Béo nhá,tao bị treo nick thui ko thi mày ăn đủ rùi.papa mày ko muốn đụng thì thui lại còn thích gây sự ah?chấm dứt nghe chưa!
>:p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000