Anh chị em 12F vào đây buôn nè, thèng nào ko phải F vô đây thì nộp bài viết... >:)

VoE | F3al <H4>

Haiz said:
Theo tao là bọn mày nên dẹp cái topic này đi còn hơn đỡ mất thời gian cãi nhau
Hãm quá ông Cơ ơi.........Không vào đây thì còn chỗ nào để gặp nhau nữa ? Mà cãi nhau mất thời gian thì mất thời gian thật nhưng có mục đích đấy chứ có phải rỗi hơi ngồi nói nhảm đâu :) Giảm stress. Đang chờ chú T post thêm vài bài nữa rồi phang nó :D Lâu chưa phát ngôn câu nào động đến chữ T

S

Socolachip

Guest
Hôm 30 vừa rồi lớp mình hẹn nhau hử, hình như ít nhân nên lại giải tán à? Lần sau có định đi đâu đấy thì nhớ thông báo trước mấy ngày, tui nắm tình hình rùi còn lên kế hoạch gọi điện. Chứ với tình hình mù tịt thông tin internet thế này thì bà con lớp mình ko biết kế hoạch được đâu!!!!!
Thôi thì bà con nào đg hứng đi chơi cố gắng nhịn mấy bữa nữa. Đợi chị Nga béo chị ý dìa, vừa có thêm nhân lực, vừa có thêm tiền lực, đi chơi nó mới mái thoải được... :D

FinalSonata4u

HoaHongXuTuyet said:
Trung ơi ! Tùng nó muốn làm bố ông cũng ko được, sinh sau mà đòi làm bố cái thẳng ra trước ! Vô lí đùng đùng :D :D
Đấy ! Ai mà cũng thông minh, khéo léo, nhũn nhặn, dễ thương như chị ruồi nhà mình thì tốt biết bao. Đấy các bác các cô ạ, khổ em thế đấy, em sinh trước nó hơn 1 năm (ko phải gần đâu nhá) thế mà mình xưng anh với nó, nó lại xưng bố với mình. Hic :( Ở cái lớp này, về lý mà nói, ngoài a.Khôi ra thì em xưng anh với ai mà chả dc.
Nguyên văn lời nó: "hừ, thằng kia, tao đã không gây sự với mày mà mày lại..." . Đấy rồi các bác xem cả đoạn sau nó bù lu bù loa như thế nào.
Còn cái chuyện nó ko văng bậy, ko adua, ko bắt chước t.Khôi mà là do nó nói trước (ừ thế chắc t.Khôi adua theo nó), thì trời biết, đất biết, cả đống ng` cũng biết, em ko thanh minh!
Thôi thì 1 điều nhịn là 9 điều lành !
Mà t.Khôi này cũng hư cơ, ai có gặp nó thì nhắn giùm em cho nó. Ở F về Vn đã như ng` ngoài hành tinh rồi, tập TD có quay trái quay phải cũng ko biết, thế mà ko chịu chuyên tâm học hành, cứ đi adua theo cái thằng ít hơn mình 3 tuổi, chỉ đáng tuổi em Quỳnh. Thật chả ra làm sao cả X-( ( :D )

tùng12f

Member
hahaha, ai lam gì mày mà mày phải cuống lên thế, tao chẳng nói ai adua bắt chước ai cả, gala cười chiếu trên TV, ai xem mà chẳng được, với lài mấy cái câu đấy có phải do tao hay t.Khôi hay ai đó trong cái lớp này nghĩ ra đâu mà tranh nhau xem thằng nào nói trước, tao chả ham, nhưng cái ý của tao ở đây là , mấy cái chuyện ấy chẳng ai bắt chước ai cả, ai thấy hay thì nói thôi, chứ mày lại giở trò bới lông tìm vết, suy diễn linh tinh hòng chia rẽ nội bộ thế là không được,(tao có nói t.Khôi adua theo tao đâu, mày tự suy ra đấy chứ...^^)
ừ thì theo lý mày có quyền xưng anh với bất cứ đứa nào trong lớp này, nhưng đấy chỉ là cái lý, phép vua còn phải thua lệ làng, cái lý ấy của mà chẳng nghĩa lí gì đâu,ôm về nhà mà thờ, mày thử hỏi xem có đứa nào đồng ý gọi mày là anh không, mày thế là mày nhỏ nhen lắm, mày học thằng Khôi ấy, nó lớn thế mà nó có bắt ai goi là anh đâu, đã là bạn cùng lớp thì chẳng có anh em gì sất... mày thích thì xin lên lớp trên mà học
còn cái chuyện tao xưng "t.bố" gọi mày "t.con" thì cả cái lớp này biết cả rồi, đấy tao chỉ coi như thói quen thôi,mày không thích thì cứ phát biểu, tao chỉ xưng hô với mày thế thôi, chứ tao có nói với ai khác đâu, còn mày, nhảy vào là chú chú anh anh, nghe chướng tai bỏ mờ...ẹ,các bác thấy không, em chỉ gọi bố xưng con với nó(đấy là thói quen, nó cũng nói thế, ai cũng biết..)thế mà nó lại đánh đồng với việc em phê phán nó gọi chú xưng anh với mọi người, thế có cú ko??tóm lại, nó sai sờ sờ ra đấy còn già mồm cãi cố, đúng là chơi với TỜ nhiều đâm lây bệnh ^^...bạn Liên nói đúng đấy, lớn rồi, phải biết nhận lỗi để mà tiến bộ chứ, THÔI, MÀY SAI RỒI, XIN LỖI TAO ĐÊÊÊÊÊÊÊ...

tùng12f

Member
(nói nhiều quá... quên mất...)
sắp thi rồi chúc mọi người thi tốt, đừng để Tết này phải ở nhà ôn bài nhé..(ôn thi lại ấy mà)
CỐ LÊN!CỐ LÊN! CỐ LÊNNNNNNN!!!!!!!
(sao lâu rồi không thấy t.Hiệp Nghị nhỉ???)

WildBodom

Member
hê hê lâu quá đíu lên diễn đàn thấy lớp mình quả là 1 tập thể đoàn kết, văn minh, hết bố con, anh chú, lại đến chuyện xxx...
Xin lỗi bà con lần chót, cái ts mấy cái thèng kia, bố mà còn nghe thấy 1 câu chửi bậy hay nói về những chủ đề thiếu văn hóa (kể cả xin lỗi trước) thì bố khóa nick chúng mày lại luôn đấy, đíu cho post bài vào topic này nữa, nên nhớ cậu là người lập ra topic này. Ko phải để chửi nhau, lần nào vào đây cũng chỉ đi khuyên can chúng bây, đíu có thì giờ tham gia, hãm thế ko biết chứ. Ít nữa cô Oanh vào thấy chúng mày như vậy, lại có tên tao lập topic thì còn mặt mũi nào nhìn cô nữa.... X-( X-( X-( X-( X-(
To TÔ: cái thằng này, Tây với Tàu gì thì cũng dẹp chuyện xxx và chửi bậy đi, tự do vừa thôi!
Tui sang bên này đã học được khá nhiều điều (bà con cũng nên nghe):
Bọn Châu Âu ngày nay, giới trẻ chúng nó đang cố gắng học theo Châu Á mình về chuyện quan hệ tình dục, theo những gì mà ngộ học được thì dù cho quan hệ có biện pháp, mà trước 20 tuổi thì cũng rất có hại cho sức khỏe (nhất là giới nữ, các bạn nữ cẩn thận đừng để bọn con trai nó lừa...
Thế mới biết, mấy bố Việt Nam nhà mình chỉ giỏi đua đòi đú đởn, học theo Tây, thật ra có học được cái miẹ gì đâu, chỉ học mấy thứ sai lầm của chúng nó, còn chuyện sinh hoạt điều độ thì bỏ qua hết, cái gì cũng đổ là hiện đại, với cả giống Tây, HÃM...
Chuyện xxx, thì cả ông Tô, cả thèng Trung, tao chấp cả 2 thèng vào đấy (thèng Tô nên nhớ ngộ chính là người dạy bác 1 năm trước...)
Cho nên đừng có đem chuyện xxx ra làm tự hào, bi giờ ngộ đang tu bỏ miẹ ra chúng mày lại còn thấy thế làm hay, đúng là trình đọ văn hóa và độ văn minh quá kém!
Chấm hết chuyện xxx từ đây, từ giờ trong topic này ko có từ ngữ nào nói về chuyện này nữa.

WildBodom

Member
này bà con, tại sao ngộ hỏi có mỗi chuyện SINH NHẬT CÔ OANH mà hỏi đến 3, 4 lần ko ai trả lời?? Hay là thấy mấy thèng XY kia chửi nhau hay quá ko để ý gì hết vậy?? X-(
To Nga: hihi thèng Tuấn nó luộc anh bi giờ, sao lại nói chuyên đó giữa diễn đàn thế hả..
Hôm 30 vừa rồi, lớp mình hẹn nhau hả?, Vui nhỉ, ngộ đíu ở nhà, chán wé.
Kể chuyện bên này cho mọi người nghe tý,
Đêm 31 ngộ cũng đi chơi, trời ơi đông dã man, có đến hàng nghìn người, đủ mọi quốc tịch, tập trung quanh Champ Elise,.. Ngộ đi cùng khoảng 10 người bạn, đều là Việt Nam hết, đi được 1 lúc thì lạc hết trơn (phone thì nghẽn mạch vì có quá nhiều người gọi), thế là solo..
Đi được 1 lúc thì có điện thoại của Hiếu lục (nó ko trong hội của tớ đâu), thì ra thằng bé cũng đi chơi, và cậu bé khoe với ngộ, có 1 em cực xinh đi cùng, tưởng ông mãnh này khá khẩm gì, hóa ra là con của cô giáo... Bà con có biết thằng Hiếu sang đây chỉ có học học hóc con miẹ nó luôn, khiếp đíu văn minh gì cả, suốt ngày trâu bò.. Ngộ nghe được tin có em xinh thế là cuống cả lên (mọi người đừng hiểu lầm bi giờ tớ tu rồi, ko như hồi trước đâu, chuyện gái gác qua 1 bên, học cái đã, nhưng nghe thấy con gái xinh thì ngộ ngứa ngáy ko chịu được, nhớ đến thủa tung hoành hống hách những ngày xưa (trích Nhớ Rừng) thế là ngộ tìm đến tiếng gọi nơi hoang dã (Jack London), tìm cách chen lấn trong dòng người vô tình, điên dại như bầy thú hoang, ngộ như ngọn lửa nhỏ bị cơn mưa vô tình vùi dập, ko thể tiến thêm bước nào, đành ngậm ngùi chấp nhận số phận xa cách người đẹp.. hix hix..!
Đó là câu truyện "đêm giao thừa" của ngộ, hix hix, thật thê thảm...

Tìm tiên nữ dưới suối mơ
Rêu xanh đá trắng bụi lu mờ
Ân cần rảo bước cõi thiên thai
Tiên cảnh nay mong trở lại rồi
Bên suối buồn man mác
Trăng soi nước biếc ánh trăng ngời
Tiên nữ, hỡi tiên nữ,... nàng ở đâu sao mà không thấy...
<Vi Tiểu Bảo> (Lộc Đỉnh Ký truyện, Kim Dung tiên sinh)

VoE | F3al <H4>

WildBodom said:
hê hê lâu quá đíu lên diễn đàn thấy lớp mình quả là 1 tập thể đoàn kết, văn minh, hết bố con, anh chú, lại đến chuyện xxx...
Xin lỗi bà con lần chót, cái tổ sư con bà mấy cái thèng kia, bố mà còn nghe thấy 1 câu chửi bậy hay nói về những chủ đề thiếu văn hóa (kể cả xin lỗi trước) thì bố khóa nick chúng mày lại luôn đấy, đíu cho post bài vào topic này nữa, nên nhớ cậu là người lập ra topic này. Ko phải để chửi nhau, lần nào vào đây cũng chỏ đi khuyên can chúng bây, đíu có thì giờ tham gia, hãm thế ko biết chứ. Ít nữa cô Oanh vào thấy chúng mày như vậy, lại có tên tao lập topic thì còn mặt mũi nào nhìn cô nữa.... X-( X-( X-( X-( X-(
To TÔ: cái thằng này, Tây với Tàu gì thì cũng dẹp chuyện xxx và chửi bậy đi, tự do vừa thôi, nói cho cậu biết, tui sang bên này đã học được khá nhiều điều (bà con cũng nên nghe)
Bọn Châu Âu ngày nay, giới trẻ chúng nó đang cố gắng học theo Châu Á mình về chuyện quan hệ tình dục, theo những gì mà ngộ học được thì dù cho quan hệ có biện pháp, mà trước 20 tuổi thì cũng rất có hại cho sức khỏe (nhất là giới nữ, các bạn nữ cẩn thận đừng để bọn con trai nó lừa...
Thế mới biết, mấy bố Việt Nam nhà mình chỉ giỏi đua đòi đú đởn, học theo Tây, thật ra có học được cái miẹ gì đâu, chỉ học mấy thứ sai lầm của chúng nó, còn chuyện sinh hoạt điều độ thì bỏ qua hết, cái gì cũng đổ là hiện đại, với cả giống Tây, HÃM...
Chuyện xxx, thì cả ông Tô, cả thèng Trung, tao chấp cả 2 thèng vào đấy (thèng Tô nên nhớ ngộ chính là người dạy bác 1 năm trước...)
Cho nên đừng có đem chuyện xxx ra làm tự hào, bi giờ ngộ đang tu bỏ miẹ ra chúng mày lại còn thấy thế làm hay, đúng là trình đọ văn hóa và độ văn minh quá kém!
Chấm hết chuyện xxx từ đây, từ giờ trong topic này ko có từ ngữ nào nói về chuyện này nữa.
Bác này lên cơn à ? bác đã nói như thế thì em cũng dek phải giữ ý
Em tự hào cái chuyện XXX của em lúc đờ éo nào bác chỉ ra cho em xem ? Nói đến XXX thì em mở đầu thật, có điều em nói rất bình thường, không khoe khoang chiến tích "VN, Hàn, Nhật, Pháp" đâu bác ạ.Lúc ấy bác với cả nhà quăng cho em câu shut up vào mặt thử xem em có nói tiếp không ? Ấy thế nhưng mà các bố cứ hùa theo đã, nào là kinh doanh, kiếm mối....bây giờ chán rồi thì lại nhè em mà chửi. Hay, quá hay. Chửi bậy đứa nào chửi trước tiên mà bi giờ bác lại lôi em ra ? Tự do vừa vừa thôi ? Ok, em quá đà chỗ nào ? Em có rủ đứa nào f**k với em kô ? Đọc hết bài của em trong topic này đi bác nhé ! Bác bảo bác học được của bọn châu Âu ? Cái gì thế ? Quan niệm về tình dục an toàn kiểu châu Á hả ? Thế thì bác yên tâm là em bác về cái khoản giữ gìn truyền thống vẫn hơn khối thằng, ok ?
"Thế mới biết, mấy bố Việt Nam nhà mình chỉ giỏi đua đòi đú đởn, học theo Tây, thật ra có học được cái miẹ gì đâu, chỉ học mấy thứ sai lầm của chúng nó, còn chuyện sinh hoạt điều độ thì bỏ qua hết, cái gì cũng đổ là hiện đại, với cả giống Tây, HÃM..." <--- câu này bác nói ai vậy ? Từ khi mở cái topic này ra, em không, thằng Hợi kô, thằng T với những đứa khác cũng kô, chẳng đứa chết mịa nào đổ thừa cho hiện đại với Tây Tàu gì hết.
Còn chuyện bác dạy bảo em về khoản đó thì nói thật, đem những lời bác nói lúc ấy ra đây để mà so thì "câu trước đ.m. câu sau".
Câu chót là chủ đề XXX cũng dek phải lý do làm cái topic này nhảm. Bố bố con con anh anh chú chú vãi ra sao bác kô nói chúng nó ?

WildBodom

Member
Ông Tô kia, nói là nói chúng nó, còn bác thì chỉ nói ngừng chuyện xxx thôi và chuyện chửi bậy thôi, ngộ cũng là người chửi bậy, nhưng phải biết đúng chỗ đúng lúc, còn ở đây thì ko được.
Nói chuyện Tây Tàu là để nói cho mọi người biết việc học theo Tây thì ko phải cái gì cũng hay chứ tớ ko ám chỉ ai cả. OK??
Còn quá đà chỗ nào à? Đây này:

Iem là iem đang có ý định tụ tập chiến hữu lại để làm live show đặng còn mở mày mở mặt với bạn bè thế giới ( live show gì thì anh em biết đấy ) Hiện nay tình hình là đang thiếu nhân lực nữ nên iem ra lời kêu gọi động viên tới tất cả các chị các cô các bà và các mẹ lớp F, ai có nhiệt huyết và tấm lòng thì xin liên lạc, hè này em về VN sẽ cùng .....khuakhuakhua
ko nên nói thế này, bác coi girls lớp mình là gì vậy? (xin lỗi các bạn, tôi mà là người ngoài đọc sẽ nghĩ girls lớp này toàn bitch.. X-(
Dù bác ko có ý đó nhưng người khác đọc sẽ nghĩ đến những điều ko hay
Dù sao cái này cũng là lần đầu ko trách bác Tô (hơn nữa bác ấy phi xứ lâu ngày khó tránh khỏi việc sử dụng tiếng Việt có vấn đề

Cái này là bắt đầu có vấn đề:
Cái cần phải giữ thì bác mất mịa nó lâu rồi ( còn nhớ hồi lớp 10 ngay mấy hôm đầu tiên gặp em đã bảo bác là "Sờ xem còn không!" ), thế nên bây giờ cái không quan trọng lắm là cái sĩ diện, mất nốt cũng chẳng chết thằng nào.
cái này cũng ko cần phải nói ra ở đây

Cái này thì ko thể chấp nhận được, tôi nói tự do vừa thôi là ở cái này này:
Chứ chẳng phải mẹ cũng thích bỏ papa ra đấy à ? Chat trên YM cứ "Thế à" với "Ối giời" , sang đây việc đờ éo gì phải ngại
Thôi vậy là iem xác định rồi, hôm nay đón giao thừa trên giường, mừng năm mới bằng XXX, buồn quá ( .........
nói năng kiểu gì thế hả?? Như thế là xúc phạm đấy bác Tô ạ (dù bất kể thế nào cũng ko nên nói thế ở chỗ đông người thế này)

Thôi nhé, ngộ thấy chúng ta bắt đầu nói chuyện 1 cách căng thẳng rồi đấy, lớp F 01-04 là tập thể đoàn kết ko thể có chuyện nội bộ lục đục được, thay mặt các thành viên lớp F 01-04 xin lỗi mọi người (cả những người đang cãi nhau cho ngộ thay mặt người kia nói câu xin lỗi, cả những người ngoài vô đây tham gia...)

Chân thành cảm ơn các bạn...

WildBodom

Member
đây còn 2 cái này nữa, nhưng mà Tùng nè phải nói trước với mày chúng nó đều là boy cả đấy đừng có mà ham haha, chúng nó bình thường ko có vấn đề sinh lý gì hết, chẳng qua 1 lũ đẹp quá thì chụp ảnh kỹ thuật nghịch chơi thôi...

amedesert

HoaHongXuTuyet said:

Tết có 1 ko 2 trên thế gioi'

To Nga : tha'y ma`y o dau la tha'y ba.o lu*.c o*? ddo' kie^'p wa' ba`
hehhehe, mày có bít mày nói thía là tao bùn thế nào ko hả con kia/? ho`1ho`.........
tao hiền thế này mà mày nói tao bạo lực hả? hehe đứa nào nói tao ko hiền hay đánh đá tao đập chít, :D :cool:
mà sao chờ mãi chả thấy thêm nhân nào lớp mình thía nhờ , thật là cả 1 lũ chả bít điều gì hết trơn hết trọi ah''''''''''''''''''''''' :(

amedesert

đùa Hiệp ui,. đẹp thật đấy, mà đúng là nếu ấy ko nói la boy thì tớ cũng chả bít đâu, hehe, tổ sư wa' đỉnh......... :eek:
hehe mà tớ thấy bạn TÔ nói đúng đấy Dương ahhhh, cũng mất thời gian thật đấy nhưng để có chỗ cho lớp mình nói chuyen mơ`````````hheheh, vơi lại cô đâu roai`? mời cô đeeeeeeeeeee :D

WildBodom

Member
SINH NHẬT CÔ OANH??..!! SINH NHẬT CÔ OANH??..!! SINH NHẬT CÔ OANH??..!! SINH NHẬT CÔ OANH??..!! SINH NHẬT CÔ OANH??..!! SINH NHẬT CÔ OANH??..!! SINH NHẬT CÔ OANH??..!! SINH NHẬT CÔ OANH??..!! SINH NHẬT CÔ OANH??..!! SINH NHẬT CÔ OANH??..!! SINH NHẬT CÔ OANH??..!! SINH NHẬT CÔ OANH??..!! SINH NHẬT CÔ OANH??..!! SINH NHẬT CÔ OANH??..!! SINH NHẬT CÔ OANH??..!! SINH NHẬT CÔ OANH??..!! X-( X-( X-( X-( X-( X-( X-( X-(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000