Anh chị em 12F vào đây buôn nè, thèng nào ko phải F vô đây thì nộp bài viết... >:)

Haiz

FinalSonata4u said:
_ to Tô: uh thì cứ coi như em hiểu lầm "ý tốt" của bác đi, nhưng bác thấy đấy, đâu chỉ có em mà cả t.Hiệp Nghị và chắc n` ng` khác nữa cũng sẽ nghĩ như vậy. Được, cứ cho là bác xa nhà lâu ngày nên vấn đề ngôn từ ko dc rõ ràng cho lắm. Bỏ qua !
Bác thì chửi em: mứt dạy quen rồi, em lai bảo bác: bản tính dê xồm khó sửa, chẳng ra làm sao cả. Xí xóa nhé, ko ng` ngoài nhìn vào ko hay. Gà cùng 1 chuồng chớ hoài đá nhau. :D
còn cái bài dài ngoẵng mà H nó post lên, em nghĩ là ko phải nó tự viết. Mà nếu như thế thì "Thỉnh thoảng làm vài bài thế này cho cả trường biết là F0104 của tụi mình toàn hàng khủng" !??? công nhận là hay thật, nhưng nếu ko phải hàng thửa của lớp F thì khủng cái nỗi j. Ng` ngoài nghe ng` ta cười cho
_ to Hiệp: cái chuyện chú chú anh anh, việc tao nói tao cứ nói, cũng như mọi ng` bác bác tôi tôi thôi, mà có phải tao nói với mỗi t.Lợi đâu! Đấy là chuyện bt, chả ai ý kiến j, tự nhiên t.Lợi nó xen vào, vô lý bỏ mẹ. Mà tao cũng thôi ròi còn j, chửi nhau với nó chán phèo !
Tao chỉ dùng mỗi nick này thôi, sẽ ko tạo nick mới đâu, nếu mày thích remove thì cứ việc. Đừng có mà dọa tao X-( >:p
Tao cũng chỉ muốn hòa bình thôi, nhưng t.Béo cãi bướng bỏ mẹ X-(
ah, trong 4 cái ảnh chú post lên, anh hỏi chú đừng giận nhé! Con (à ko, thằng chứ) trong cái ảnh đầu tiên là xinh nhất. Nhưng đấy là...chú giả gái đấy ah ? hic, anh thấy giống lắm, nhất là đôi mắt với đôi môi, cả cái mặt xinh xinh như con gái nữa. Nếu đúng là chú thật thì...về Vn nhanh nhanh lên nhé =P~
=))
P/S: nói n` lần rồi, xem lại việc chọn nick cho cô đi !
Trung ơi mày nói gì mà nhiều thế viết in ít thôi nói như đàn bà ấy

FinalSonata4u

=))
tao chê mày nói ít, bây h đến lượt mày chê tao nói n` đấy ah ?
tao nhanh mồm nhanh miệng nó thành thói quen rồi chứ đâu như mày. Với lại thỉnh thoảng tao mới post 1 bài nên viết 1 lúc cho cả lũ.
Mày thấy dài quá thì trích dẫn bài tao ra làm j ? càng dài thêm :D

amedesert

Khiếp wa mọi người ui, làm gì mà chửi nhau dã man thế hả? làm những người hiền lành như tớ đọc thấy rất là,..... :((.. Học tập người ta đây này, nói những TỪ ngữ dễ nghe có fai tốt hơn ko? hehe :D

amedesert

MASK said:
trui` Nga beo lam` sao nhiễm cúm gà cho nổi may ra có cúm .....voi thì con` có khả năng =)) =)) =)) =))
hừm hừm , ấy ko thấy nói thế là làm tổn thương 1 con người mong manh yếu ớt như... TỚ ah? hic, :(( Tuấn ui, bạn Tường bạn ý bắt nạt em nè, hic, anh fai vặn cổ bạn ý từ đằng trứơc ra đằng sau cơ, thì em mới tạm gọi là nguôi nguôi dc 1 tí tẹo tèo teo, nếu anh ko làm mà để em về em trừng trị bạn ý thì... ko chắc là bạn Nhã có còn nhận ra bạn Tuờng hay ko nữa? hehe
nhưng thui với 1 con người luơng thiện và hiền lành như tớ( tớ đã nói tớ hiền lành rui` mờ, hee), tớ ko nỡ làm gì bạn Tuong` cả , ko thì bạn Nhã bạn ý cũng vặt cổ tớ ra mất , hehe, :D :>>
thế là sau 5s suy nghĩ , tớ quyết định bỏ wa lỗi lầm to lớn đóa, khửa khửa,( chết wen , con gái hiền lành ko dc cười như rứa, xin sửa lại là " hì hì", thế nó mới rễ thương) :>>

amedesert

ở cổng trường tớ , có những người kiểu như vô gia cư ý, bất
kỳ lúc nào khi đi wa tớ cũng thấy họ hoặc nằm , hoặc ngồi ở đấy , chả làm gì cả, ngày này wa ngày #...
tại sao họ lại có thể sống như thế nhỉ? họ cũng là những con người khỏe mạnh đấy chứ , có đầy đủ chân tay chứ đâu có tật nguyền , mù lòa gì đâu?
mỗi ngày , họ cứnằm ở đấy, ko thì lê la trên đường, sống từng ngày từng giờ ko mục đích , ko tiếng cười, , ko niềm vui, ko nỗi buồn hay những giọt nước mắt, tại sao sống 1 cuộc sống tẻ nhạt hơn nước ốc ấy mà họ lại có thể chịu đựng và = lòng với nó dc nhỉ?sồng chứ có fai tồn tại đâu mà có thể có những cuộc đời như thế dc?

VoE | F3al <H4>

Hm....cuộc sống không có internet+games mà họ vẫn sống được, phục thật :) .
Ấy nhưng mà chị Béo ơi, "sống chứ có phải tồn tại đâu" là thế nào vậy ? Muốn sống trước hết phải tồn tại chứ ?!
Còn ông Tờ, nghe nói là dạo này ông dạt nhà hơi bị nhiều. Sao thế ? Lại có chuyện gì chán đời hay là ông đâm ra thích gia nhập tổ bán báo xa mẹ :D ?

WildBodom

Member
to Chim: hô hô thằng em nói đúng đấy, cái bài dài nhẵng đó là của 1 người bạn: blind_guardian, 1 người đầy nhiệt huyết nhưng lại ko may mắn, hichic, mọi người biết tính ngộ lười, còn lâu bố mới bỏ T ra để viết 1 bài dài như thế..
Nhưng mà, nói thặt cái đó chỉ là mý cái sơ đẳng thôi, văn cũng hay đấy, nhưng dân rock thực thụ (dân nghe nhạc vì tìm hiểu nghệ thuật chứ ko phải mấy bác đú theo cho nó chất, với cả nghe nó cũng hay hay thì đíu có gì để nói..), với chúng tôi thì mấy cái cảm thụ đó là đương nhiên, kiểu có chị Nga đứng trước mặt ý, ko nhìn thấy ko được.. hehe.. trò trẻ con..
To blind_guardian: ông anh mà có đọc được những dòng này thì đừng có chấp nhặt ngộ nhé hihi, cũng bít là tâm huyết ông anh nhưng chẳng qua ngộ chỉ nói sự thật thôi

WildBodom

Member
này bà con, hè này ngộ đã quyết định về Vn rùi, sống chết cũng phải về, vụ marrketing gác lại 1 bên hô hô...
Khi về việc đầu tiên là đi phang 1 con lô, bà con cho ý kiến
To Hiếu lục; nghe nói hôm nọ anh Hiếu lục nhà ta xa nhà mà ý chí vẫn quật cường, gọi điện về phang lô, đã bảo anh Ân là con 15 mà anh Ân bướng ko nghe (vì nó đã ra 3, 4 ngày con 15 rồi) ko ngờ nó 15 thật... hic hic bái phục bái phục, kiểu này anh Hiếu cần gì đi du học nhỉ, ở nhà phang lô là đủ nuôi cả lớp rùi hô hô............... :q: :q:

VoE | F3al <H4>

Vãi nhỉ phán 15 mà ra 15 thật àh? Hm....hay bác nào đặt cho em một con ( chưa chơi lần nào nhưng mà hôm nay em đỏ lắm, đặc biệt là những cái gì liên quan đến xác suất ^^) . Chơi con 79 đi :))

WildBodom

Member
79 thì ăn shit ngay, hô hô, hay là bác Tô ơi, anh em mình oánh lô với nhau đi,
bài phải được đăng lên trước lúc 6h tối (giờ VN), bác đánh như ở nhà mình ấy, em làm cái cho, hê hê có sửa bài cũng ko được vì sẽ có chữ "đã sửa lúc xxx, bởi xxx" ở dưới, và, hơn nữa ngộ bít hết lúc nào ai post bài, chỉnh sửa lúc nào,.. hihi
Thế rùi chọn 1 người, hàng ngày đăng kết quả lên đây, có thể kiểm tra qua net được, nhưng cứ đăng lên cho nó hay... Ngộ đề của bác Phách làm việc này
Ít nữa rủ thêm Hiếu lục, và vài thèng xa tổ quốc nữa, hô hô, oánh lô xuyên quốc gia...
Thanh toán em sẽ đóng thẳng vào tài khoản của bác hoặc gửi cheque, còn thèng Hiếu thì tiền tươi luôn, hê hê, nhớ và thèm phang lô quá......

WildBodom

Member
VoE | F3al <H4> said:
À mà bác là hidden mod hay hidden admin vậy mà dọa thằng Chim là del nick nó ? Còn chuyện xem đứa nào sửa bài thì dễ rồi...
hidden gì, tớ muốn làm mod box 01-04, cho nó bớt mất vệ sinh, nhưng chắc ông admin bận xửa lại trang web (bác thấy trang web này nó đổi mới ko??), tạm thời em đêk có phép màu nào cả, nhưng bi giờ xong rồi thì hô hô...... thèng nào còn post bài mà chửi bậy lung tung thì ăn đạn ngay... :q: :q: hô hô

WildBodom

Member
này còn bác có định tham gia phang lô ko?? Cho nó đỡ nhớ quê hương hô hô.
Số phone của ngộ nè: +33 6 22 17 17 20
có gì nhắn tin hoặc gọi trực tiếp ha?

VoE | F3al <H4>

Nhưng mà tiền nong thế nào đây bác ? Em vừa hủy cái CC của em rồi. Thắng hay thua thì mặc kệ nhưng lúc đặt lô thì em đưa tìn cho bác kỉu gì ???

WildBodom

Member
ko có card thanh toán thì chịu......;
To all: việc sửa trang web đã xong, giờ thì ngộ làm tròn trách nhiệm mod, thèng nào, loè khoè là lãnh sẹo ngay... HMM

WildBodom

Member
ah, trong 4 cái ảnh chú post lên, anh hỏi chú đừng giận nhé! Con (à ko, thằng chứ) trong cái ảnh đầu tiên là xinh nhất. Nhưng đấy là...chú giả gái đấy ah ? hic, anh thấy giống lắm, nhất là đôi mắt với đôi môi, cả cái mặt xinh xinh như con gái nữa. Nếu đúng là chú thật thì...về Vn nhanh nhanh lên nhé =P~
=))
P/S: nói n` lần rồi, xem lại việc chọn nick cho cô đi !
ko nói linh tinh nữa ko ngộ cho GOV đấy hmm
hmm hmm, việc chọn nick ngộ sẽ cố gắng làm tốt, mọi người cho ý kiến đi

Sympathique

WildBodom said:
này bà con, hè này ngộ đã quyết định về Vn rùi, sống chết cũng phải về, vụ marrketing gác lại 1 bên hô hô...
Khi về việc đầu tiên là đi phang 1 con lô, bà con cho ý kiến
To Hiếu lục; nghe nói hôm nọ anh Hiếu lục nhà ta xa nhà mà ý chí vẫn quật cường, gọi điện về phang lô, đã bảo anh Ân là con 15 mà anh Ân bướng ko nghe (vì nó đã ra 3, 4 ngày con 15 rồi) ko ngờ nó 15 thật... hic hic bái phục bái phục, kiểu này anh Hiếu cần gì đi du học nhỉ, ở nhà phang lô là đủ nuôi cả lớp rùi hô hô............... :q: :q:

Anh Hiếu nhà minh máu dzữ, xa tổ quốc mà vẫn nhớ lô đề, bái fuc bác

To Hiệp : Tớ công nhận là ấy là 1 người con yêu đất nước. Dù xa xôi thế nào vẫn nhớ đến món lô đề đặc trưng ! Very good ;) ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000