A5_Lớp của cô Lan

KenDigital

Member
Post ảnh hôm sinh nhật cho mọi người xem.
<<-- Zo di các kưng

<<--

<<-- Phi đội cá sấu

<<-- Thác loạn tí nào

<<-- Con Tây này cũng vào đú

<<-- 1 thằng Tây cũng đú

<<-- Chuếnh choáng, cuộc vui sắp tàn

<<-- Kết thúc = 1 nụ hôn của cặp tình nhân

<<-- và 1 nụ hôn khó hiểu theo phong cách Lesbian

Linhchi_gucci

hoành sờ tráng quá việt ơi,cứ gọi là chơi chơi,hiehie.sao ko mời bạn với,mà việt ơi,tóc bạn ép ah,sao dài thế kia......
dù sn chú wa rùi nhưng bạn vẫn chúc chú tuổi 2 xị này vui vẻ và gặp nhìu may mắn nha........

Cun ngoan

happy birthday việt béo. nhá'....hehe dạo này thay đổi nhiều thế ... gặp ngoài đường chắc ko dám nhận là người quen :p....

con đùa.... :p.... sư phụ ới ời.... trong số kia iem nào là iem hôm nọ ngồi cạnh sư phụ thế ;))

Mat to

Đổi tông rồi.....:D.... V béo nhìn kinh quá..... khiếp.... nói thật.... ra ngoài đường ông đừng bảo quen tôi nhé.... người ta oánh za' tôi mất....:p...
Hoàng Dạt, H khỉ xăm trổ...... nhìn như giang hồ.... V béo để đầu bất bình thường nhìn như thằng thổ dân..... hix.... các bạn rân chơi quá.... còn tớ nợ nần đầm đìa.... chó cắn áo rách.... đã nghèo còn bị thằng thất nghiệp nó đâm xe..... buồn vô hạn...... năm nay mình bị sao quả tạ chiếu rồi.... thất vọng kéo theo chán nản...... ặc ặc..... túng quá là liều thôi.... nhớ HN quá rồi....:(( à mà V béo mới mua BMW Z3 sao ko post ảnh lên đây cho anh em mở mày mở mặt phát nhờ....:D

Linhchi_gucci

các bạn chơi quá,tớ xách dép rùi,ai ai cũng ô tô ,việt béo đứng cạnh quả xe chụp cho bạn xem với nào,hôm nọ chưa nhin` rõ....mắt to hôm wa chat bảo đi shooping,đang big sale,mua được gì ko mắt to????????

Mat to

hehe..... big sales gì cơ chứ..... tiền có đek đâu mà mua....:p.....
hix.... nghèo quá..... Chi thiết kế cho bạn ít tiền về VN chơi đi.... nhớ quá rồi....:((.... nhớ mẹ ghê..........

unperfect_man86

việt béo nhiều bạn hầy, đêk lo buồn.
bố ơi con cũng đang nghèo, cả tháng nay trưa nào cũng bún chả mì tôm bánh mì ....... ko có cơm mà ăn ......

Linhchi_gucci

các bạn cứ giả nghèo giả khổ hả,tớ cũng ngheo` lắm hichic....
bạn mắt to tíck kiệm xong về chơi với bọn tớ hehe,chịu khó mặc đồ rẻ rẻ thôi cứ cavalli mà chơi thì còn nhớ hà nội nhìu nhìu,hahahha

HoAngDat

CÂU LẠC BỘ XIN ĐƯƠC GỬI LỜI CHÚC MỪNG SINH NHẬT ĐẾN ANH VIỆT
HAPPY BIRTHDAY TO YOU........... >:D< >:D< >:D< kèm theo lời chúc của anh thắng : CON ƠI BỐ YÊU CON NHÀ MÌNH CHÁY RỒI NHƯNG CON CỨ YÊN TÂM LÀM SINH NHẬT CHO VUI VẺ ĐI................. =)) =)) =))

latinh_boy

Member
Hello cả nhà, lâu lắm ko rùi ko vào đây post bài.
Mọi ng` có chỗ nào đi làm thêm hoặc cần dạy gia sư cấp 2 ko, giới thiệu cho Đức đi.
Hôm trước viết thu hỏi thăm thằng Tùng, tình hình nhìn chung là ổn cả, nó săp vào học năm thứ 1 rồi, tiếng TBN của nó cũng khá, và đặc biệt nó định cho ông bà già nó có con dâu Tây nè, thằng này máu lắm hehe.
Có hình làm bằng chứng ;) ;-)
Em này hình như hơi béo :D

Mat to

ngon..... nhưng hơi mầu mỡ quá....:D.....
hôm qua chat với béo..... yêu béo vãi..... hôm nào lai voice chat tiếp mới được..... nhớ ku quá....
Hix.... Hzat con ơi..... bố thấy..... mày khang khác..... :( bố bùn...... mày đi vào vết xe đổ...... tao nói thật.... mày bớt cái tình cả nể đi thì bố mừng lắm.....cả nể anh em cũng được.... nhưng ít ít thôi.... đừng ham hố 2 từ rân chơi làm gì con ạ......:( mầy nghe bố nói thì chơi bớt đi..... lần trước bố ở VN... bố thấy mầy ngoan lắm mừ....:(.....
H khỉ chăng bít sống chết ra sao...... dạo này.....thôi, ko nói chúng mày nữa.... tùy tâm.... sống sao thì sống
Sơn mọi dạo này mất tích trên giang hồ..... ko bít có chuyện gì nữa đây...???
Khoa đĩ với thằng súc vật kéo ko bít sống chết thế nào.... chẳng có tin tức gì hết..... nản
chốt hạ 1 câu..... nhớ HN vãi hành.....:((

unperfect_man86

con cũng phải công nhận với bố là thằng anh con từ ngày xa bạn bè, xa anh em, xa gia đình là càng ngày càng thác loạn, hôm kia chat với nó con can ngăn nó rồi nhưng mà nó ko nghe, cái thằng này là cứ phải thượng tay hạ chân nó mới nghe bố ạ .
Tùng choắt kinh ....... mà tao trông con bé cứ như đang có bầu ........ thông qua cái áo ngủ thì có vẻ như con này ở chung với tùng baby í nhể ???
Quân tráng căn giỏi thế ? làm thế nào thế ?

Cun ngoan

nhà mình ai biết trang web nào down phim ... đặc biệt là phim truyện VN thì cho Thảo biết với nhá... hehe... nhà mới lắp được cái ADSL2+ nhanh dã man... tranh thủ đầu tháng phải down phim giải trí tí :p...

unperfect_man86

cái này hỏi thằng đức bệnh, à nhưng mà cũng chưa chắc, thằng bệnh toàn down mấy cái fim bệnh bệnh thôi............ lên google mà search cho nhanh

Thông báo là hôm nay có Hải gà, Thu béo, Nơron, đức bệnh,minh gà con,tiến milu,duy bí (!) đi chơi ......... hết.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000